Thắc mắc Page Facebook Diễn Đàn Học Mãi

Trần Minh

Học sinh
Thành viên
30 Tháng một 2018
77
87
36
Gia Lai
trường trung học cơ sở chu văn an
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mọi người cho em hỏi page DĐHM do ai làm admin, xin vào như thế nào
Page đăng quá nhảm nhí, không quảng bá được hình ảnh diễn đàn (Thậm chí làm xấu đi) Cập nhật thông tin chậm, ngoài về DĐ ra thì ít có bài đăng nào về học tập và còn nhiều thứ khác nữa. Trong khi việc lập page ra là cơ hội phát triển DĐ
Xin cảm ơn !

Last edited:

anbinhf

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
9 Tháng ba 2020
1,207
10,851
766
17
Nghệ An
Trường THCS Quỳnh Hồng
Page đăng quá nhảm nhí, không quảng bá được hình ảnh diễn đàn (Thậm chí làm xấu đi) Cập nhật thông tin chậm, ngoài về DĐ ra thì ít có bài đăng nào về học tập và còn nhiều thứ khác nữa. Trong khi việc lập page ra là cơ hội phát triển DĐ
Xin cảm ơn !
mình thấy có quảng bá được diễn đàn nhé, mình nhận được thông báo thường xuyên và bạn cũng có thể góp ý về diễn đàn, hay trang chủ HOCMAI trên đó cho ad hoặc góp ý trên diễn đàn này cũng được nhé
Nhiều người chung 1 cái nick đó nhé , có ai rảnh để canh tin nhắn phản hồi của bạn đâu
Mình chẳng thấy nhảm nhí chút nào cả , nhờ page đó mình mới biết được diễn đàn !

• Like
Reactions: Junery N

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Xin cảm ơn !
Cảm ơn những góp ý của bạn :) Tụi mình sẽ cố gắng cải thiện những bài đăng fanpage ^^
Hi vọng bạn tiếp tục ủng hộ <3

• Like
Reactions: Trần Minh

Trần Minh

Học sinh
Thành viên
30 Tháng một 2018
77
87
36
Gia Lai
mình thấy có quảng bá được diễn đàn nhé, mình nhận được thông báo thường xuyên và bạn cũng có thể góp ý về diễn đàn, hay trang chủ HOCMAI trên đó cho ad hoặc góp ý trên diễn đàn này cũng được nhé
Nhiều người chung 1 cái nick đó nhé , có ai rảnh để canh tin nhắn phản hồi của bạn đâu
Mình chẳng thấy nhảm nhí chút nào cả , nhờ page đó mình mới biết được diễn đàn !
Cho mình hỏi là bạn biết được page đó qua những bài đăng nào, thông báo bạn nhận được thường xuyên là về cái gì?
Bài đăng giải trí thì toàn nhảm nhí, thậm chí là độc hại. Học tập thì cả tuần hay cả tháng mới đăng một bài
Mà mình chưa hề gửi một tin nhắn nào đền page cả. Quản lí page thì mình biết là cả một nhóm người rồi, Mình chỉ chưa biết nhóm đó là những ai
Cảm ơn những góp ý của bạn :) Tụi mình sẽ cố gắng cải thiện những bài đăng fanpage ^^
Hi vọng bạn tiếp tục ủng hộ <3
Mong nhận được những bài đăng được cải thiện hơn và luôn ủng hộ mọi người

Chúc mọi người buổi tối tốt lành!

anbinhf

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
9 Tháng ba 2020
1,207
10,851
766
17
Nghệ An
Trường THCS Quỳnh Hồng
Cho mình hỏi là bạn biết được page đó qua những bài đăng nào, thông báo bạn nhận được thường xuyên là về cái gì?
Bài đăng giải trí thì toàn nhảm nhí, thậm chí là độc hại. Học tập thì cả tuần hay cả tháng mới đăng một bài
Mà mình chưa hề gửi một tin nhắn nào đền page cả. Quản lí page thì mình biết là cả một nhóm người rồi, Mình chỉ chưa biết nhóm đó là những ai

Mong nhận được những bài đăng được cải thiện hơn và luôn ủng hộ mọi người

Chúc mọi người buổi tối tốt lành!
page có bảo không cải thiện đâu bạn
Mình thấy page đăng bài đăng quảng cáo về các khoá học của HOCMAI bạn nhé, page không phải để dạy học nên sẽ không có video học đâu, nếu bạn muốn học thì mua khoá học mới có bài nhé

• Like
Reactions: Junery N

Trần Minh

Học sinh
Thành viên
30 Tháng một 2018
77
87
36
Gia Lai
Bạn @Trần Hoàng Hạ Đan có hiểu ý mình nói không vậy? Mình đâu cần bài giảng bên HOCMAI được đăng trên page đâu. Bạn thấy trong một tuần có bao nhiêu sự kiện, topic liên quan đến học tập và trên page có bao bài đăng về học tập. Có gì bạn muốn nói tiếp thì vào wall mình hay hội thoại để nói.

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
Bạn nào bảo fanpage HMF không nhảm nhí thì bằng chứng đây nhé! Toàn đăng mấy cái meme nhảm mà chẳng có tí nội dung học tập gì trong khi các minigame, sự kiện thì không đi quảng bá. Đúng là fanpage có thể đăng mấy nội dung này lên để học sinh được vui vẻ, thư giãn, nhưng nếu suốt vài tuần không có nổi một bài đăng về học tập hay cập nhật tin tức từ diễn đàn thì đúng là fanpage đang hoạt động kém hiệu quả đấy.
Thêm nữa, quản lý fanpage cần cố gắng tăng tương tác với những người theo dõi, chứ lượng tương tác chỉ vài chục như hiện nay là rất không ổn đối với một diễn đàn được mệnh danh là "lớn nhất Việt Nam" như thế này.

concuasieupham

Trùm vi phạm
Thành viên
9 Tháng một 2019
66
72
36
15
Phú Thọ
Tiểu học Chân Mộng
Mọi cho em hỏi page DĐHM do ai làm admin, xin vào như thế nào
Xin cảm ơn !
Hình như là anh @Lanh Đồng

Top Bottom