Toán Ôn toán 9

Pi Pi

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng sáu 2017
65
60
69
Hà Nam
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Anh chị ơi cho em hỏi những phần nào của Toán lớp 9 liên quan đến lớp 10 ạ? Em đang muốn ôn tập lại ạ
Ví dụ như phần căn bậc 2, căn bậc 3 lớp 10 có dùng không? Phần tìm giá trị cực trị ; phương trình, hệ phương trình; hàm số, đồ thị; hệ thức vi-ét; bất đẳng thức có sử dụng k? Còn hình thì có học về đường tròn nữa k? Có dạng bài cm điểm cố định gì đó k?..........Đại loại là như thế đấy ạ.
Anh chị giải đáp giúp em với

• Like
Reactions: kingsman(lht 2k2)

Victoriquedeblois

Giải nhất cuộc thi Văn học trong tôi
Thành viên
1 Tháng ba 2017
345
747
224
Hà Nội
Anh chị ơi cho em hỏi những phần nào của Toán lớp 9 liên quan đến lớp 10 ạ? Em đang muốn ôn tập lại ạ
Ví dụ như phần căn bậc 2, căn bậc 3 lớp 10 có dùng không? Phần tìm giá trị cực trị ; phương trình, hệ phương trình; hàm số, đồ thị; hệ thức vi-ét; bất đẳng thức có sử dụng k? Còn hình thì có học về đường tròn nữa k? Có dạng bài cm điểm cố định gì đó k?..........Đại loại là như thế đấy ạ.
Vẫn có nha và nó khó hơn lớp 9

• Like
Reactions: Pi Pi

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
gần như ko giống ,,,,,,mình đang học ....hơi khác nhất là hình vector ...kì 2 thì có btd (giống )...và có hàm số hơi giống ...nói chung là khác lắm

• Like
Reactions: Pi Pi
Top Bottom