Vật lí Ôn luyện HSG 11 năm học 2021-2022

_physics_

Học sinh mới
Thành viên
1 Tháng tư 2022
5
9
6
24
Hà Nội
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào các bạn!
Với mong muốn giúp các bạn có thể tiếp xúc với 1 số dạng bài trong đè thi để đỡ bỡ ngỡ, mình mình có đăng tải 1 số đề ôn và đề thi mình sưu tầm được. Hi vọng có thể giúp ích cho các bạn.
LƯU Ý: Các đề thường không có bài giải, nếu có bài giải mình sẽ đăng kèm (hoặc đăng bổ sung sau).
Hi vọng các bạn học hỏi được những kiến thức mới trong những đề này1

Attachments

• ĐỀ CƯƠNG ÔN TẬP HSG CẤP TRƯỜNG NĂM HỌC 2021-2022.pdf
    427.7 KB · Đọc: 2
Last edited:

Triêu Dươngg

Cựu Phụ trách nhóm Vật lí
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng một 2016
3,897
1
8,081
939
Yên Bái
THPT Lê Quý Đôn <3
Xin chào các bạn!
Với mong muốn giúp các bạn có thể tiếp xúc với 1 số dạng bài trong đè thi để đỡ bỡ ngỡ, mình mình có đăng tải 1 số đề ôn và đề thi mình sưu tầm được. Hi vọng có thể giúp ích cho các bạn.
LƯU Ý: Các đề thường không có bài giải, nếu có bài giải mình sẽ đăng kèm (hoặc đăng bổ sung sau).
Hi vọng các bạn học hỏi được những kiến thức mới trong những đề này1
_physics_Chào bạn, trước tiên mình xin gửi lời cảm ơn đến bạn vì đã chia sẻ "tài nguyên" cho box Vật Lí chúng mình.
Tuy nhiên, nhằm mục đích lưu trữ lâu dài cũng như là có thể mang đến chất lượng hình ảnh, đề thi tốt hơn mình xin phép xin lại đề của bạn để biên soạn cho thành viên Diễn đàn mình nha :> Bên cạnh đó ở box vật lí chúng mình có box nhỏ TỔNG HỢP ĐỀ THI rồi nên mình cũng xin phép di chuyển chủ đề này của bạn về đúng vị trí nhé!
Chúc bạn có tất cả :33 Hãy tiếp tục ủng hộ box mình nha :3

Top Bottom