..o0o...Phải làm gì đây khi....o0o....

C

congchuatuyet_lc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đã đôi lần ta tự hỏi mình TÌNH YÊU LÀ GÌ NHỈ? Ta khó lòng mà lý giải được và cũng khó lòng mà đưa ra lời giải thích tại sao mình yêu người đó đến vậy.....nhưng bạn ơi .... đã khi nào bạn nghe một câu chuyện tình này chưa.......một chuyện tình thật quá nhiều nước mắt,đau đớn và dối gian....
Câu chuyện được bắt đầu vào một ngày khi họ gặp nhau và làm quen trên một diễn đàn...họ nói chuyện rồi kết thân từ đó.....nhiều tin nhắn,những lần chat qua yahoo khiến họ thêm hiểu nhau hơn rồi đến một ngày..........người con gái đã nói hết tình cảm với người con trai đó.....hai người họ yêu nhau....nhưng bạn biết k0? Tất cả chỉ là giả dối thôi khi người con trai đó chỉ muốn "bạn gái" mình vui và điều tốt đẹp đến vs cô gái ấy chứ hoàn toàn k0 có chút tình cảm gì hoạ chăng chỉ là tình cảm anh trai - em gái mà thôi!
Nhưng,đường tình vẫn mang đầy dấu chân họ,cô gái ấy vẫn yêu và yêu rất nhiều người con trai đó.....Liệu quá ngốc nghếch quá chăng khi cô gái ấy đã yêu quá nhiều và tin quá nhiều vào tình cảm như vậy? Và nếu bạn là cô ấy thì bạn sẽ thế nào......vui vẻ đứng lên hay nhốt mình trong phòng kín.....cho tớ suy nghĩ của bạn nhé biết đâu câu trả lời của bạn sẽ mang lại lời khuyên bổ ích hay đơn giản là sự đồng cảm của nhiều người
p/s: đây k0 phải là câu chuyện của tớ..... hehe..đừng hỉu lầm nha....tớ đang yêu mà có chuyện gì xảy ra đâu.....nhìn cái chữ ký là bít liền ak.......
- _ - _ - _ - _ - _ THANHS ALL - _ - _ - _ - _ - _

Last edited by a moderator:
T

thjenthantrongdem_bg

Tội gì phải đau buồn

mình còn nhiều người thích chứ đâu phải có mỗi thằng đó :)):)):)):)):))

Smile :D

M

meo_kute9x

cố lên bạn ak
cuộc đời nì còn nhìu điều mới lắm
tình yêu cũng vậy
sẽ có tình yeu thật sự tìm đến bạn

C

congchuatuyet_lc

hj
thanhs bạn
nhưng người đó k0 phải tớ đâu...

B

barbie_girl_1996

hj ck..................iu làm gj` cho đau bùn

mà tìm người khác chứ đâu hết con trai đâu

tốt nhất là nên tránh xa thằng đó

hok thì nói rõ cho nó bít rùi bye bye.kệ xác cho dù hơi bùn chút xíu =))

C

congchuatuyet_lc

vk ưi
k0 phải của ck đâu.....ck thấy nhìu người bj như vậy nên
mới lập topic xin ý kiến mọi người thui.....dù sao thì cũng thanhs vk

M

mailinhdan

Cuộc sống còn dài mà
đừng nghĩ tiêu cực như vậy chứ
rồi bạn sẽ quên dk theo thời gian thôi
hãy cố lên nghen
cười len nào :D

G

giapthang9696

Tuổi này chua phải tuổi iêu đâu mấy bạn ;)) hí hí .....................nhớn hơn tí nữa đi

Top Bottom