o0o ♥ độc thân hội♥ o0o

• Thread starter echcon_lonton_dihoc
  • Ngày gửi
  • Replies 460
  • Views 39,547
E

echcon_lonton_dihoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

đúng như tên gọi của nó "độc thân hội" nơiđành riêng cho nhưng người độc thân.ở đây bạn có thể chia sẻ,giao lưu và tham gia các hoạt động lý thú của hội.tuy nhiên khi đã là thành viên của hội cần tuân thủ nội quy của hội và tích cực tham gia các phong trào do hội đề ra.để trở thành thành viên của hội các bạn đăng ký theo mẫu sau;
Họ & tên:
ngày/tháng/năm sinh:
nick yahoo:

việc đầu tien các thành viên của độc thân hội cần làm là đặt ảnh chiếc nhẫn độc thân (biểu tượng của hội) hoặc dòng chữ động "hội độc thân' làm avata hay chữ ký.sau đây là ảnh 4 màu của chiếc nhẫn các bạn hãy đặt màu sắc tuỳ theo tâm trạng của mình mỗi ngày nha ^^
picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

và đây là dòng chữ động mang tên "độc thân hội"

picture.php

chú ý:nếu thành viên nào đăng ký mà sau 1 tuần không làm như trên sẽ bị loại khỏi hội.
để cập nhập thông tin của hội các mem vui lòng qua đây xem thông báo
http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?p=968118#post968118
về phần chiếc nhẫn độc thân ech xin nói qua về ý nghĩa của nó.
Có 1 nhà thiết kế đã tạo ra một chiếc nhẫn đặc biệt chỉ dành cho những người độc thân mang trong lễ tình nhân. Chiếc nhẫn đơn giản có mặt đá có thể xoay được bốn mặt.

Một hôm nắng ấm áp, cô gái ngữa lên mặt nhẫn màu hồng, tươi cười rạng rỡ đầy hạnh phúc. Cô có tâm trạng kết giao bạn bè có sự hứng khởi cho những khởi đầu mới, là dịp cho chàng trai đến làm quen Những hôm buồn, lật mặt nhẫn xanh biếc. Xanh như trời và sâu hun hút như mắt của người con gái đang buồn. Là người chờ đợi cô gái ấy, chàng trai có thể lựa chọn mình là một bờ vai để cô dựa vào trút nỗi buồn hoặc lánh mặt chờ trời trong trở lại Chiếc nhẫn còn 1 mặt màu trắng, 1 mặt màu tím biếc. Bốn màu tượng trung cho bốn sắc thái của chủ nhân.

Cô gái đeo lên ngón áp út chiếc nhẫn độc thân, người con trai cũng có thể đeo một chiếc như thế, một ngày mưa lặng lẽ hay một ngày nắng ấm nào đó, họ gặp nhau và nhận ra mình tìm thấy một nữa của mình

bạn nghĩ xem, cuộc sống sẽ dể dàng đến thế nào nếu trên tay mình cùng có một chiếc nhẫn xinh xinh như thế. Anh sẽ đến gặp em vào một ngày chiếc nhẫn màu hồng và nói “chào em , mình làm quen nhé!” Hay lặng lẽ cùng em lang thang hết các nẻo phố phường, im lặng nghe em thở dài rất khẽ vào ngày chiếc nhẫn màu xanh. Vào những chiều nhẫn tím bang khuâng, em sẽ cùng anh lang thang trên những con đường nắng sắp tắt và trời đầy gió, và khi nhẫn trong veo như nước mắt, anh biết rằng tim em đang tan chảy và nước mắt cũng trong suốt như pha lê.

Nếu anh mang một chiếc nhẫn như thế, em sẽ mè nheo hơn một chút vào ngày nhẫn màu hồng. Ngày màu xanh em sẽ nắm tay anh và ngồi lại thật gần – đôi khi sự sẽ chia không cần hành động hay lời nói . Và mỗi khi anh lật một mặt nhẫn, sẽ chỉ nói với riêng em rằng sự quan tâm của em đến cảm nghĩ của anh thật quý giá biết bao, và hãy cùng hiểu nhau, yêu thương nhau nhiều hơn.
nội quy của hội :[/B]
1. Không spam bài (Không câu bài.)

2. Không ăn nói vô văn hóa.

3. Post bài phải có dấu .

4. Không post bài với nội dung không lành mạnh .

5. Post bài đúng nội dung của Box.

6 . Không tham gia vào cuộc nói chuyện thao kiểu chat chít

7. Sử dụng tiếng việt để viết bài ko dùng ngôn ngữ khác

Để phát huy "độc thân hội" mong tất cả các thành viên hãy tích cực tham gia đống góp kiến thức và ý kiến của mình.

Chúc các bạn tham gia vui vẻ

Last edited by a moderator:
D

dau_love_tay

đồng ý tham gia với điều kiện ko phải đeo nhẫn đó lên avatar hoặc có cái chữ kí như kia đc kor???????????

N

nhimxu_thichxuxu

Cho mình tham gia với nhé:
Họ tên: Phan Mỹ Linh
Ngày sinh: 16/6/1995
Nick yahoo : cuoixinh_pyo

D

dienlenmat

Thêm em nữa nhé chị eck!
Họ và tên: Lê Thị Liên.
Ngày/tháng/năm sinh:6/9/1996.
Nick yahoo: koainhanrata.

S

starfish_blue_sea

em ủng hô chị eck nè!
Họ và tên: Nguyễn Phượng Mai
Ngày sinh: 5/10/1997
Nick yahoo: tieumeo97

B

belamdeghet

Thêm mình nữa nhé!
Họ & tên: Đinh Thị Thuỳ Vân.
Ngày/tháng/năm sinh: 13/6/1993.
Nick yahoo: sugia_dentuvuongquoctinhyeu.

T

thuy_linh_1402

Hì cho mình tham gia với nha:Mhi::Mhi::Mhi:

Tên : Kiếng Cận
Sinh ngày:14-2-1993
.............................................................

P

phamminhkhoi

Chậc

Sao hội độc thân lại ở box 9x iêu=))

Các bạn tham gia đi nhé

Nhưng đừng spam đấy;););)

H

hoaerika_ot

cho tham gia ha
họ và tên : Trần Thị Diệu Anh
ngày sinh : 12/7/94
yahoo : chuonchuonxanh_tracy

N

nga1997

Em cũng tham gia với mọi người oiiiiiiiiiiiii
Họ và tên đầy đủ ;Vũ Ngọc nga
NGày sinh 22_10_1997
nik yahoo girl_buongbinh971:):):)

D

diep_2802

Cho em tham gia với:
họ và tên:Nguyễn Phan Hòang Diệp
Sinh ngày:28-2-1997
Njch yahoo:zenni_kitty_2802

C

cobeghetmua_th_1995

em tham gia nữa
Tên: Võ Thị Thúy Hằng
Ngày sinh:13/10/95
nick YM!: vongquayxedap_vongquaythoigian

T

teatrinh

đúng như tên gọi của nó "độc thân hội" nơiđành riêng cho nhưng người độc thân.ở đây bạn có thể chia sẻ,giao lưu và tham gia các hoạt động lý thú của hội.tuy nhiên khi đã là thành viên của hội cần tuân thủ nội quy của hội và tích cực tham gia các phong trào do hội đề ra.để trở thành thành viên của hội các bạn đăng ký theo mẫu sau;
Họ & tên:
ngày/tháng/năm sinh:
nick yahoo:

việc đầu tien các thành viên của độc thân hội cần làm là đặt ảnh chiếc nhẫn độc thân (biểu tượng của hội) hoặc dòng chữ động "hội độc thân' làm avata hay chữ ký.sau đây là ảnh 4 màu của chiếc nhẫn các bạn hãy đặt màu sắc tuỳ theo tâm trạng của mình mỗi ngày nha ^^
picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

và đây là dòng chữ động mang tên "độc thân hội"

picture.php

chú ý:nếu thành viên nào đăng ký mà sau 1 tuần không làm như trên sẽ bị loại khỏi hội.
về phần chiếc nhẫn độc thân ech xin nói qua về ý nghĩa của nó.
Có 1 nhà thiết kế đã tạo ra một chiếc nhẫn đặc biệt chỉ dành cho những người độc thân mang trong lễ tình nhân. Chiếc nhẫn đơn giản có mặt đá có thể xoay được bốn mặt.

Một hôm nắng ấm áp, cô gái ngữa lên mặt nhẫn màu hồng, tươi cười rạng rỡ đầy hạnh phúc. Cô có tâm trạng kết giao bạn bè có sự hứng khởi cho những khởi đầu mới, là dịp cho chàng trai đến làm quen Những hôm buồn, lật mặt nhẫn xanh biếc. Xanh như trời và sâu hun hút như mắt của người con gái đang buồn. Là người chờ đợi cô gái ấy, chàng trai có thể lựa chọn mình là một bờ vai để cô dựa vào trút nỗi buồn hoặc lánh mặt chờ trời trong trở lại Chiếc nhẫn còn 1 mặt màu trắng, 1 mặt màu tím biếc. Bốn màu tượng trung cho bốn sắc thái của chủ nhân.

Cô gái đeo lên ngón áp út chiếc nhẫn độc thân, người con trai cũng có thể đeo một chiếc như thế, một ngày mưa lặng lẽ hay một ngày nắng ấm nào đó, họ gặp nhau và nhận ra mình tìm thấy một nữa của mình

bạn nghĩ xem, cuộc sống sẽ dể dàng đến thế nào nếu trên tay mình cùng có một chiếc nhẫn xinh xinh như thế. Anh sẽ đến gặp em vào một ngày chiếc nhẫn màu hồng và nói “chào em , mình làm quen nhé!” Hay lặng lẽ cùng em lang thang hết các nẻo phố phường, im lặng nghe em thở dài rất khẽ vào ngày chiếc nhẫn màu xanh. Vào những chiều nhẫn tím bang khuâng, em sẽ cùng anh lang thang trên những con đường nắng sắp tắt và trời đầy gió, và khi nhẫn trong veo như nước mắt, anh biết rằng tim em đang tan chảy và nước mắt cũng trong suốt như pha lê.

Nếu anh mang một chiếc nhẫn như thế, em sẽ mè nheo hơn một chút vào ngày nhẫn màu hồng. Ngày màu xanh em sẽ nắm tay anh và ngồi lại thật gần – đôi khi sự sẽ chia không cần hành động hay lời nói . Và mỗi khi anh lật một mặt nhẫn, sẽ chỉ nói với riêng em rằng sự quan tâm của em đến cảm nghĩ của anh thật quý giá biết bao, và hãy cùng hiểu nhau, yêu thương nhau nhiều hơn.
nội quy của hội :[/B]
1. Không spam bài (Không câu bài.)

2. Không ăn nói vô văn hóa.

3. Post bài phải có dấu .

4. Không post bài với nội dung không lành mạnh .

5. Post bài đúng nội dung của Box.

6 . Không tham gia vào cuộc nói chuyện thao kiểu chat chít

7. Sử dụng tiếng việt để viết bài ko dùng ngôn ngữ khác

Để phát huy "độc thân hội" mong tất cả các thành viên hãy tích cực tham gia đống góp kiến thức và ý kiến của mình.

Chúc các bạn tham gia vui vẻ

ý tưởng từ bộ phim sợi dây truyền định mệnh!
hi.
cũng được!
tổ chức tốt nhé em!

E

echcon_lonton_dihoc

đồng ý tham gia với điều kiện ko phải đeo nhẫn đó lên avatar hoặc có cái chữ kí như kia đc kor???????????
sory bạn nha quy định của hội không thể sửa được :D

Sao hội độc thân lại ở box 9x iêu=))

Các bạn tham gia đi nhé

Nhưng đừng spam đấy;););)

nè ! huynh mà qua chuyển của pic của mụi là mụi tới nhà huynh đòi quậy đó :p

mọi người ai cũng hỏi ech có ox rùi sao tham za độc thân hội nhưng hok phải zậy đâu.
ech tới độc thân hội không hải với tư cách là 1 mem của hội mà là hội trưởng ^^.

các bạn cứ nói chuyện làm quyen đi nha,các bạn cũng có post những bài thơ con cóc hay các tác phẩm văn học nghiệp dư mà mình sưu tầm được ^^ nhưng đừng spam nha

T

truongtrang12

Ngoài lề nhá:
Tỉ tỉ ơi ;)) Cái chữ kí của mụi không thể chèn thêm được bât cứ thứ gì vào =(( Chắc nó đang gặp vấn đề về máy móc :(. CÒn đưa chiếc nhẫn vào avatar thì mụi không thể =(( Ken:x của mụi :(( . Liệu còn cách nào khác không :((

H

huongkc

Thứ nhất

có lẽ bạn mới vào diễn đàn nên ko biết

diễn đàn ta đã có Hội Độc thân có hẳn 1 box riêng rùi :)

không cần lập thêm 1 box nữa cho fiền hà đâu bạn ạ :)

thân!

M

messitorres9

Uhm uhm
Tên: Đức Quân
Ngày sinh: 20-2-93
Nik yh: ducquan_thekop_20
Ngoài ra cho hỏi bạn belamdeghet có phải đến từ gia lai ko vậy:-/

Top Bottom