NỤ HÔN VÀ ĐIỀU ƯỚC !

Status
Không mở trả lời sau này.
C

chichchich

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

>:D< ĐIỀU ƯỚC TRĂNG TRÒN >:D<

từ ngàn xưa kể lại rằng trong đời người ai cũng có 1 điều ước và điều ước đó chắc chắc sẽ thành sự thực : đó là điều ước " tuổi trăng tròn "

các bạn có thể tin hay ko tin nhưng các bạn hay đọc hết nhưng dòng chữ tôi viết sau đó các bạn mới bàn luận . Điều ước tuổi trăng tròn có tên đó là vì điều ước này chỉ đc thực hiện vào tuổi 18 , theo truyền thuyết người xưa kể lại vào ngày sinh nhật tuổi 18 của một người nào đó một thế lực nào đó sẽ dành cho bạn 1 phần quà duy nhất trong đời đó là 1 điều ước muốn thực hiện điều ước này cần có 1 người yêu bạn tặng bạn 1 nụ hôn nhưng nụ hôn đó phải là nụ hôn đầu tiên mà trước đây hai bạn chưa chưa dành tặng cho ai 1 điều quan trọng nữa là 2 bạn phải thực sự yêu nhau ....từ trước tới nay rất ít người thực hiện đc điều ước đc điều này là vì lý do đó và ko linh nhiệm cũng bởi nguyên nhân đó .
có thể bạn sẽ ko tin nhưng đó là lý do của bạn nhưng tôi vẫn tin đó là sự thực .Hum sinh nhật tôi ,tôi rất tiếc vì người yêu tôi ko thể đến sinh nhât đc nhưng tôi ko buồn vì tôi chờ đợi để dành tặng điều ước đó cho người bạn kém tôi 2 tuổi nhưng rồi 2 năm sau chúng tôi ko thể dành tặng cho nhau tôi ko buồn mà chỉ trách tôi và người đó ko có duyên và từ đó đã 3 năm trôi quá tôi vẫn chưa hôn 1 người nào bởi tôi tin rằng điùe ước này là có thực và nhất định tôi sẽ dạnh tặng điều ước này cho người tôi yêu và người yêu tôi nhất

Z

zinkitino

qua 16 oi`

người yêu chưa có

lãng mạn nhỉ

nhưng chẳng có ý nghĩa j` với em ^^

anh chjch tự viết ah`

C

chichchich

anh chờ bao giờ em lớn anh mới nói bây giờ anh nói vẽ đường cho hiêu chạy thì anh bị đánh cho to đầu

B

babymouse

tức là đúng sinh nhật 18 tuổi nhận được nụ hôn thì ước gì cũng thành thật hả anh?

B

babymouse

vậy hôm nào em dụ dỗ thèng nào hôn vậy
rồi em sẽ ước em giàu hơn billgate 100 lần

C

chichchich

:D ú ! có anh cho kẹo đây 18t làm gì còn có bạn nào giữ đc cái hun đầu tiên em đi tim mỏi mắt nha!!!! hahahah .. :D :D
nhưng yên tâm có duyên nhất định sẽ thành công nhanh nhanh đc điều ước có gì chia cho anh % lấy tiền đi xe bus là đc rùi
ước mơ ngày 2 cái bánh mỳ đi học là vui rùi bao giờ thành bill cho anh mấy cái bánh mỳ nhỉ ? B-) :p

N

naivesun

hơ hơ
bi h kon trai lăng nhăng nhẩy
baby cố kiến lấy một thằng
làm billgate rùi nai đc nhờ
chichchich kiss lần đầu năm bi nhiu tủi vậy

C

chichchich

naivesun said:
hơ hơ
chichchich chưa kiss bao giờ =:) tin ko nhưng thật đây chờ cơ hội nhưng chưa thấy chắc bao giờ cưới kiss 1 thể ?

D

dadaohocbai

naivesun said:
hơ hơ
Nói láo nhẩy.Con gái bây giờ cũng lănh nhăng hok kém.Thời kì bình đẳng là đòi đc xấu tính như đàn ông.Đòi 5 phu 7 phụ

N

naivesun

ko thể chối cãi đc kon trai bi h đại đa số đều hư thân mất nết như ng kia chẳng hạn

C

chichchich

nói chung tùi người con trai có 5 bảy loại các bạn cũng thế có tốt có xấu mà nhưng mình là người tốt đc rui hihihi...

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom