NƠI TRAO ĐỔI VÀ HỌC TẬP CỦA NHÓM VĂN 4:

H

huongtomboy

tớ làm đc cái sơ đồ mindmap gần như D gợi ý ấy nhưng thay hình thoi bằng hình vuông, 4 đỉnh là 4 nhân tố, có tg tác với nhau.
But còn đơn giản lắm, chủ yếu tớ làm để viết bài cho dễ. Vụ sơ đồ này nhóm mình nên họp lại hội ý lần nữa.

P

phanhuuduy90

huongtomboy said:
tớ làm đc cái sơ đồ mindmap gần như D gợi ý ấy nhưng thay hình thoi bằng hình vuông, 4 đỉnh là 4 nhân tố, có tg tác với nhau.
But còn đơn giản lắm, chủ yếu tớ làm để viết bài cho dễ. Vụ sơ đồ này nhóm mình nên họp lại hội ý lần nữa.
:D :D :D Thế thì bạn làm sơ đồ rồi post cho mọi người xem ha , mình chỉ góp ý vậy thôi , mình học văn không được tốt cho lám ,

S

sunflower0610

Hương cứ post cái sơ đồ hôm trc cho minh` xem lên đi, có j` mọi ng` góp ý ^^!

C

conu

Mình thông báo: do có 1 số thay đổi trong nhân sự các nhóm, nên bây giờ nhóm 4 sẽ mang tên nhóm 3. Hết, cảm ơn! >:D<

H

huongtomboy

conu said:
Mình thông báo: do có 1 số thay đổi trong nhân sự các nhóm, nên bây giờ nhóm 4 sẽ mang tên nhóm 3. Hết, cảm ơn! >:D<

Nài chưa thể hết nhanh như thế nhá!
Cụ thể sự thay đổi này là sao? Sao lại đột ngột thế? Tớ ở nhóm 3 à?

S

sunflower0610

nói rõ ra xem nao`? thế bỏ cái topic na`y dj, sang nhóm 3 sinh hoạt cung` ah?hay la` bỏ nhóm 3 cu~ va` nhóm minh` thành nhóm 3 ^^!?

P

phanhuuduy90

sunflower0610 said:
nói rõ ra xem nao`? thế bỏ cái topic na`y dj, sang nhóm 3 sinh hoạt cung` ah?hay la` bỏ nhóm 3 cu~ va` nhóm minh` thành nhóm 3 ^^!?
Nhóm nào cũng được , trao đổi kiến thức mới là quan trọng , các bác học chăm chỉ vào nhé :D :D :D

C

conu

Oài, mình chỉ nói là thay mỗi cái tên thôi mà: nhóm 4 -> 3
Còn thành viên nhóm vẫn vậy, vẫn ko đổi.
Lý do, vì một số mem ở nhóm 2 và 3 chưa tích cực, nên mình tạm rút tên ra, giữ lại 1 số người cố gắng ở 2 nhóm rồi gộp chung họ vào 1 nhóm thành nhóm 2, bỏ nhóm 3 cũ đi. Thế đã có nhóm 1, 2 rồi, ko có nhóm 3 tự nhiên lại có nhóm 4, thế nó kì, nên để tuân theo thứ tự số, mình chuyển tên nhóm 4 -> 3, có gì phức tạp đau, nhỉ? :D
Mọi người cứ yên tâm hoạt động đi, sẽ ko có thay đổi gì lớn ở nhóm này đâu trừ cái tên nhóm (đúng hơn là STT) vì mình thaasy các tv nhóm này đều tích cực mà. :D

H

huongtomboy

Nhóm mình ơi làm bài có tốt không^^
Bay giờ tháng 6 rùi tập trung vào chuyên đề chứ nhỉ
;)
:D :x

D

ducdung.com

uhm, có lẽ nên quay lại được rồi.
Mình sẽ vận động mọi người học lại. :D
Bắt đầu từ hôm nay nha.

Top Bottom