NƠI TRAO ĐỔI VÀ HỌC TẬP CỦA NHÓM VĂN 1:

C

conu

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đây sẽ là nơi trao đổi thảo luận các chuyên đề của nhóm Văn 1, các thành viên của nhóm sẽ vào đây để hội ý cho mỗi chuyên đề.
Còn bài viết chính thức sẽ do nhóm trưởng up lên topic chính thức của các chuyên đề sau khi cả nhóm đã thống nhất.
Các thành viên nhposm phải có trách nhiệm tham gia đầy đủ và tích cực đóng góp cho thành tích của nhóm. Không spam, ko gây mất đoàn kết. Nếu vi phạm sẽ bị nhắc nhở và nhiều lần sẽ bị xử lý kỉ luật.
Các bài viết thuộc cho các chuyên đề sẽ do nhóm trưởng phân công cho các thành viên trong nhóm mình, để hoàn thành bài viết với chất lượng cao hơn, mọi thành viên trong nhóm phải tham gia đóng góp tư liệu, đóng góp ý kiến, thống nhất về dàn bài bài viết, và góp ý cho bài viết để thêm hoàn chỉnh. Tuy nhiên quyết đinh "hình hài" cuối cùng của bài viết thế nào vẫn do tác giả của nó.
Mong các bạn có những bài viết thật chất lượng cho nhóm.
Bảng xếp hạng theo từng chuyên đề giữa các nhóm sẽ được cập nhật thường xuyên.

ĐÂY LÀ DANH SÁCH NHÓM 1:
Nhóm 1:
yukiko1411: sweet_silbi_1411@yahoo.com
kei_kusunoki: anhsaoroi9107@yahoo.com
nutac: fallheart_98@yahoo.com
bittuot123: thuyduong_hgltm@yahoo.com
hanhle: kirara_8990@yahoo.com
trưởng nhóm: bittuot123

Trưởng nhóm hãy triệu tập các thành viên của mình vào đây và bắt đầu tham gia học nhóm.

N

nutac98

thì chắc là chưa sắp xếp xong mà ^^ >_< hức . người ta đang djnk xông đất :((
Các mem nhà mjn` post bài làm lên đây ná ;) . Tên nào dòm ngó thì đừng trách đó >:)

H

hanhle

Mọi người ơi, bi giờ chủ đề nào sẽ được chúng ta thảo luận đây?

B

bittuot123

alo alo alo
các mem nhóm 1 vào ngâm cứu chuyên đề 2 nhé, sau đó sẽ trình bày những ý kiến, suy nghĩ của mình tại đây, tối thứ 2 lúc 21h15 chúng ta bắt đầu thảo luận bằng chatroom dựa trên những tìm tòi, suy nghĩ của mỗi mem ở đây... Cuối cùng sẽ giao cho 2 mem viết bài(các mem khác có trách nhiệm cung cấp tài liệu liên quan và góp ý trong quá trình 2 mem hoàn thành bài viết), thứ 4 hoàn thành bài viết và post bài tại đây. Thứ 5 cả nhóm thảo luận chỉnh sửa bài viết trước khi post bài chính thức vào topic chuyên đề 2. rút kinh nghiệm của chuyên đề trước, các mem nên có kế hoạch cụ thể cho bài viết, hoàn thành mọi công việc theo kế hoạch đã định.
Chuyên đề 2 này không rộng và mang tính bao quát như chuyên đề trước nhưng đòi hỏi sự cụ thể và chuyên sâu vì vậy đòi hỏi sự kết hợp của tất cả mem trong nhóm... mọi người cùng cố gắng nhé.
Tuần tới bitt sẽ rất bận nên không thể onl mọi tối như tuần vừa rồi được, có góp ý gì các mem cứ pm hoặc đề xuất tại đây. Có chuyện gì gấp giao cho nutac quyết.
@yu : em thi xong rồi phải không? Giờ thì tham gia cho nhiệt tình nhá ...
@kei: chăm chỉ gấp đôi nha bé, đặc biệt không được chậm trễ như lần trước đâu... Mà nghe nói e bị cắt net rồi... uhm... Nếu được thì cố gắng nhé, không thì nên "tu" đi ... ai biểu hay onl khuya. Tranh thủ nghỉ ngơi nhé.
@ yến : giao trách nhiệm chủ chốt cho em. Tuần này có khi chỉ có yến và yu tham gia trong nhóm nên sẽ vất vả đấy... Cố gắng duy trì nhóm nhé.
@le : bitt biết tuần này lê cũng bận lắm nhưng cũng cố gắng tham gia nhóm nhé... thi tốt nha
@ all : nhóm 1 hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao nhé. Nhớ giữ gìn sức khỏe... !!!^^

B

bittuot123

Vẫn biết hình thức của chuyên đề 2 sẽ là tranh luận trực tiếp trên diễn đàn, nhưng trước hết ta càn phát huy vài trò của việc học nhóm mà chúng ta đã có 1 tuần thử nghiệm... Đặc biệt một bài viết chốt lại chính là kết quả của các quá trình tìm tòi, tranh luận và những điều ta tiếp thu được. Rất mong được nghe ý kiến của các mem nhé

H

hanhle

Thui thì cùng có gắng vậy, dù sao nếu làm tốt những đè bài này thì kiến thức của pọn mình củng cố hơn. Tuần sau thi học kì, bận rộn lém rùi .

Top Bottom