nơi thảo luận của gia đình 1997 ( tiếp tục nối dõi)

Status
Không mở trả lời sau này.
A

angel_97

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

e hèm ... tôi và mattroimuadong_1012 rất vui khi đại gia đình 1997 lại vào đây và " buôn chuyện " :D....
lý do lập topic nì : do thý có tình trạng spam+ pi`nh luận vs lại buôn dưa lê ở topic trên nhìu... lạc chủ đề+ buôn hok thoải mái ...chính vì thế nên 1 lần nữa tuj vs mattroimuadong_1012 cùng lập topic nì mong có nơi buôn dưa thoải mái+ thảo luận sôi nổi cho gia đinh 1997 chúng ta !! hjhj:D

welcome!!!!!..........welcome cả nhà 97 :D

M

mattroimuadong_1012

đầu tiên, tui thấy chủ để cần bàn luận tiếp theo pic trên là việc ông tear và bà hoa_giot_tuyet

A

angel_97

chuyện đó hãy khoan bà àk ;)...chờ để sau nhaz:D..........theo tuj chủ đề tiếp phải là: chuyện bầu cử aj làm bậc ông bà cha mẹ..anh chị j`j` đó :D...theo ý của ông poro_poro ý ;))

M

mattroimuadong_1012

ok, tui nghĩ người có chức to nhất là tui vs bà, vì tụi mình làm ra cái pic mà, tiếp theo là phải xem ai hoạt động mạnh yếu ra sao, hặc theo kiểu là ai vô trước thỳ chức cao, ai vô sau, chức thấp rùi dần dần phong chức chứ nhỉ=))

A

angel_97

nhưng theo tui vậy thỳ hơi oan uổng cho mý ông ..mý bà cấp kao mà vào sau=))......nên cứ tổ chức 1 cuộc bầu cử đi bà ;)

A

angel_97

rất hoan nghênh bà vào ........vì là thành viên trong gd 1997 mà:D ... welcome tất cả mọi ng` [sjnh năm 97 đó nhá;)) ]

M

mattroimuadong_1012

uk, quên mất, hjhj, mấy bà này, cứ vào chém thoải mái nhá, nhưng sao mọi người chả chịu thanks 2 người chúng tui gì nhỉ, oan uổng quá, thế theo bà thỳ bầu cử kiểu gì cho hợp lí hả

P

poro_poro

ok, tui nghĩ người có chức to nhất là tui vs bà, vì tụi mình làm ra cái pic mà, tiếp theo là phải xem ai hoạt động mạnh yếu ra sao, hặc theo kiểu là ai vô trước thỳ chức cao, ai vô sau, chức thấp rùi dần dần phong chức chứ nhỉ=))

Hãy khoan, cái bậc trưởng bối đang ở đây mà dám dành chức cao nhất hử! Thật là con thường gia đình này. Định theo tư tưởng mẫu hệ hả? Anh e vùng dậy! b-(

M

mattroimuadong_1012

vùng gì chứ, thế thỳ thiệt thòi cho 2 người này quá, nói vậy thỳ cho pic này vào thùng rác lun đi, 2 người chúng tui có công xây dựng chứ, còn lại các chức khác thỳ mọi người sẽ tự mà cố gắng, ai cố gắng nhiều thỳ được chức cao hơn, thế thui, rùi sau này sẽ có "cha chuyền con nối" chứ

H

hoa_giot_tuyet

Hãy khoan, cái bậc trưởng bối đang ở đây mà dám dành chức cao nhất hử! Thật là con thường gia đình này. Định theo tư tưởng mẫu hệ hả? Anh e vùng dậy! b-(
đồng ý, @-)@-)@-) bầu cử cứ như là bầu tổng thống ý nhỉ :D
có gì cho tui suất làm tổng htông dc rui` =))

M

mattroimuadong_1012

không có lằng nhằng đâu, tui và angel là chức cao nhất, con lại tụi tui sẽ phân chia hok để ai thiệt thòi đâu

S

sakura_thix_sasuke

Buôn dưa lê, bán dưa chuột =.=" :-LÔng poro_poro này ham chức quá ha:-w
Vậy thỳ [-Xgiữa tui và ông ấy sẽ xảy ra chiến tranh thế giới lần thứ 3:)):)):))=))=))=))

P

poro_poro

không có lằng nhằng đâu, tui và angel là chức cao nhất, con lại tụi tui sẽ phân chia hok để ai thiệt thòi đâu

Sorry nha! Không bao giờ có chuyện đó đâu nhở! Phải có ý kiến bầu cử đã! :p

Tặng pà coi cái clip nhạc nè:
[YOUTUBE]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/6WZWKSPS5Vc&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/6WZWKSPS5Vc&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]
I love BigBang!​

M

mattroimuadong_1012

chúng tôi, nhân danh người chức to nhất nhà, sẽ ra 1 cuộc thy (đợi angel_97 lên rùi chúng tui thẻo luận sau) rùi sẽ lập ra chương trình bầu cử sau=))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom