nổi điên với hocmai.vn

T

toi0bix

:| Giọng điệu của 1 memvip nghe kinh quá nhỉ :))
Bạn làm ơn đổi lại thái độ khi giao tiếp nhé !
1 memvip kĩ năng giao tiếp ko = 1mem thường thì thật là quá thất vọng đó...

Last edited by a moderator:
N

nhungdieuhanhphuc_sethuocvetoi

Thấy bạn!

làm ởn chình lại khóa học toán của thầy khải lớp 11 sao ko thể học được vây và chỉnh luôn phẩn tụ xoay cùa khóa học vật lý 11 thầy thạo ngay muc các kiến thức cần nhớ về tụ xoay

Thấy bạn mạnh miệng ghê nhỉ? có gì thì đi góp ý với adim! sao lại zo đây nói năng mất lịch sự quá ha!!

!!!!!!!

:D:D:D:D:D:D:D

B

banhuyentrang123

trùi ui bạn các bạn nói lý do xem tại sao phải chỉnh lại các khoá học đó vì mình thấy nó được lưu trữ ổn định trên server của học mãi nếu thay đổi thì phải thay đổi cái gì trong đó mới được bạn này là memvip mới nhất chắc chứ mem cũ thì sao có giao tiếp thế được

T

thienxung759

Thành thật xin lỗi mọi người.

Cách đây không lâu, tôi có cho một thành viên mượn nick để xem bài giảng trên hocmai.vn vì trong tài khoản của tôi còn tiền, nhưng tôi không dùng đến.

Nhờ các mod xóa giúp topic này vì đây không phải là ngôn ngữ của tôi.

P

ponlun105

$vboptions[postminchars]

$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]

P

ponlun105

bon than kinh $vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]:D

T

thanks_to_you

$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]

bon than kinh $vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]$vboptions[postminchars]:D

Giữ mồm đó, nói năng lung tung, đã post không dấu lại còn xúc phạm mem.

lam gi ma vang linh tinh the ban vua lay con n cai rang mot luc nua con n-2 rang bay gio

Vui lòng viết có dấu và ko đe mem khác.

Top Bottom