Tâm sự Nỗi đau của tôi :)

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,245
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
View attachment 180198

Mọi thứ trên đời đều đẹp khi nhìn thấy dòng thông báo :)
Mình nghĩ không có gì phải buồn cả, bởi vì bạn sẽ còn rất nhiều cơ hội khác. Trong thời gian để đủ điều kiện thì bạn có thể luyện tập thêm các kĩ năng và nắm rõ các quy định của Diễn đàn, quan sát và học tập cách làm việc của các thành viên BQT khác... Hãy cố gắng để sau khi đăng kí ứng tuyển lại thì sẽ thể hiện được một cách tốt nhất ^^
Chúc bạn thành công:D

• Like
Reactions: bebo 01

Beau Monde

Học sinh mới
Thành viên
11 Tháng tám 2021
17
30
6
Hà Nội
THPT CNN
Mình nghĩ không có gì phải buồn cả, bởi vì bạn sẽ còn rất nhiều cơ hội khác. Trong thời gian để đủ điều kiện thì bạn có thể luyện tập thêm các kĩ năng và nắm rõ các quy định của Diễn đàn, quan sát và học tập cách làm việc của các thành viên BQT khác... Hãy cố gắng để sau khi đăng kí ứng tuyển lại thì sẽ thể hiện được một cách tốt nhất ^^
Chúc bạn thành công:D
Mình ko buồn vì cơ hội mà vì mất đến 3 tháng đăng kí :)

• Like
Reactions: Tống Huy

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,245
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Thực ra 3 tháng này là muốn các thành viên ứng tuyển có thể hoàn toàn thích ứng với môi trường của Diễn đàn và hiểu rõ nội quy của Diễn đàn thôi ^^ Hi vọng bạn tiếp tục giữ được nhiệt huyết và sau này có thể thấy bạn trong đội hình BQT Diễn đàn :D

wyn.mai

Cựu Mod Văn
HV CLB Địa lí
Thành viên
9 Tháng năm 2020
2,043
8,868
726
Lâm Đồng
Lý Tự Trọng
View attachment 180198

Vì đây cũng chỉ là quy định của diễn đàn khi đăng kí BQT, mục đích cũng chỉ giúp các thành viên hiểu cách hoạt động, nắm rõ nội quy hơn thôi. 3 tháng sau bạn vẫn có thể quay lại và nhiệt huyết hơn xưa thì sao :p
Trong thời gian đó, bạn có thể tham gia một số event, minigame hay các club của diễn đàn ^^ Ngoài ra, bạn vẫn có thể hỗ trợ bài, đăng các topic học thuật hữu ích cho mọi người cùng tham khảo ở môn học mà bạn tự tin vì chúng tớ hỗ trợ bài mục đích cũng là giúp đỡ các thành viên đâu nhất thiết phải ứng tuyển mới hỗ trợ bài được đâu nè :p

Quang Đông

Cựu CTV Thiết kế | Cựu Kiểm soát viên
Thành viên
24 Tháng ba 2019
445
2,966
316
Đồng Tháp
Hogwarts School of Witchcraft and Wizardry
View attachment 180198

Cố lên!
Bạn có thể tìm hiểu thêm về diễn đàn kiểu như làm quen với nó vậy :D
hay là trong khoảng thời gian này mình có thể trả lời, hỗ trợ thành viên xem như một cách làm quen với công việc vậy (có thể kiểm tra xem bản thân có phù hợp với công việc hay không luôn đó). Biết đâu khi bạn hỗ trợ lại tạo một ấn tượng tốt cho BQT box bạn định ứng tuyển thì sao :D

Top Bottom