nỗi buồn của kẻ dơn phương

Status
Không mở trả lời sau này.
D

doanlehuyen

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mội ngày, hai ngày rồi ba ngày. Tôi luôn nhớ tới một người, không hiểu sao tôi không thể nói với người ấy rằng"Tôi thích ấy"? Chỉ vì tôi là con gái thôi sao? Tai? sao lại như thế chứ? Tại sao cọc lại không thể đi tìm trâu? Tại sao? Ai đó nói cho tôi biết được không? :cry:

D

doanlehuyen

tôi không muốn mình là người cô đơn nhưng tại sao tôi không thể có được người thương tôi chứ? Tại sao vậy ? Chảng lẽ tại tỗi xấu hay tại toi không được như những người khác. Tôi không muốn mình mãi cô đơn,tôi muôn mình có một người bạn tốt luôn ở bên chia sẻ với tôi. Chẳng lẽ như thế là ích kỉ, là tham lam hay sao? Ai nói cho tôi biết đi. Tôi muôn kế bạn với tất cả mọt người.Mọi người ơi thương tôi với. gửi lai cho tôi nhé! :wink:

F

fugita

doanlehuyen said:
Mội ngày, hai ngày rồi ba ngày. Tôi luôn nhớ tới một người, không hiểu sao tôi không thể nói với người ấy rằng"Tôi thích ấy"? Chỉ vì tôi là con gái thôi sao? Tai? sao lại như thế chứ? Tại sao cọc lại không thể đi tìm trâu? Tại sao? Ai đó nói cho tôi biết được không? :cry:

chị ơi
chị có xem phim Ngây thơ ko
néu chị có xem thì sẻ hiểu nhé
có thể chị cũng là nhân vật nữ chính trong phim thì sao
đừng buồn chị nhé :D

D

doanlehuyen

Cảm ơn bạn nhiều, mình không muôn như thế lên mới lói ở đây bạn thông cảm nhe! :wink:

D

doanlehuyen

tuy biết là như thế nhưng mình không thể làm sao được nữa mình thật sự buồn chán cái thế giới này

1

123konica

trời ơi, sao lời lẽ bi thương thế

muốn tặng ban 2 chữ: "niềm tin"!!!
đừng buồn nũa nha !

R

remmen

lemahu said:
hic tưởng đây là box văn mà
lại có tâm tình tuổi trẻ cơ à
Uhm mình cũng thấy thế !! Nè mấy cái chuyện ẩm ương ko được tư vấn ở đây đâu náh !! Có "cành hoa nạc loài" rơi rớt xuống đây thì phải !!

R

remmen

ui đọc mấy dòng của bạn thấy ướt át ......bi đát .....quá ......nên tui ko thể ko nói câu nè :
Cậu thấy mình thế nào ??? Có phải là người tốt ko??? Nếu là tốt thì vậy là đủ !! Nếu hắn ko trân trọng tình cảm của bạn thì việc kệ xác hắn là một điều tốt ( vì bạn đã ko phải chơi với một người bạn ko tốt .......) Bạn thế nào ?? đừng có bi lụy như vậy!! Học hành là chuyện hàng đầu !! Cố lên !!

R

remmen

àh mà bạn bi lụy vì chuyện bạn cô đơn thì phải !! Thế mà cứ tưởng ai bỏ rơi bạn !! hì hì
thế nè bó tay !! Đi sang mục tâm sự náh !! Đây là box văn mà !!

H

hoangnhi

Đừng nên dùng từ bị lụy ... nghe bun` quá ... yên tâm đi , chỉ 1 thời gian nữa nà mọi chuyện sẽ đâu vào đấy thoai mờ ... bít vì sao h0k , vì mjnh` nờ thầy bói nên đoán thế ...^^ Chuyên gia tư vấn tâm lý nè , có gì Pm ná :D ^0^

T

tranquang

linhlinh1109 said:
chả thấy đúng zớiư nội dung box gì cả
Có thể, nhưng anh nghĩ cũng không sao! Được phép của ban điều hành. Anh thì anh chỉ cấm spam bài thôi. Còn box này nhằm giúp bọn em trao đổi các vấn đề về văn của lớp 10. Cũng có thể là các vấn đề về cuộc sống của bọn em. Diễn giải cảm xúc cũng là 1 cách để luyện "bút", tạo ra phong cách viết cho mình mà.
Vậy nên cứ thoải mái đi nhá!
Chào thân ái và quyết thắng!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom