Noel Happiness

N

nh0c_bu0n_l0v3_9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Những năm trước, vào khoảng này, thời tiết đã se se lạnh rồi;nhưng trong năm nay thì khác cái lạnh đã dịu đi, trời chỉ lạnh vào đêm và sáng sớm. Trong cái lạnh đoá,các em học sinh và các bạn vẫn có thể đi học vào mang theo những bộ cánh vừa phải. Chỉ còn mấy ngày nữa là Noel rồi bạn đã chuẩn bị gì chưa? Riêng tớ,tớ sẽ tặng quà cho người ấy của tớ!Các bạn biết tớ tặng gì cho cô ấy ko? Món quà của tớ là một bộ sưu tập Ảnh của một nhóm mà cô ấy rất thích. Còn các bạn thì sao nhỉ? Hãy tự nhủ mình phải biết yêu cô ấy và đừng bỏ cô ấy nhé . À còn một thứ tặng cô ấy mà các bạn không thể thiếu nhé đó là một tấm bưu thiếp thật đẹp. Các bạn biết tớ sẽ viết gì trong đoá hem? chắc các bạn sẽ biết đó là những lời chúc của tớ đối với cô ấy :[... (... là người ấy đoá ha) sắp đến Noel rồi? Cậu có dự định gì chưa? Noel thì sắp đến tớ chúc cậu luôn xinh đẹp nà, chăm sóc mình thiệt tốt và một điều không thể thiếu là cố gắng học thật tốt nhé!ko Ba mẹ cậu sẽ buồn đấy. Cố lên Kưng tớ luôn ủng hộ cậu;nhưng ko may Noel lại vào đúng mùa thi học kì rồi nhưng ko sao . Buổi tối hôm đoá chúng mình cũng có thể gặp nhau và trao cho nhau những lời thân thương chứ nhỉ? Iu Kưng . Đêm hôm đoá nhớ mơ về tớ ná . Nếu tớ biết được tớ sẽ rất vui. hjhjhjhj:D] đoá là một đoạn trong thư của tớ đấy các bạn thấy sao.Này các bạn trai hôm đoá phải nói thiệt lòng mình ná , biết đâu tối hôm đoá các bạn sẽ được lời tỏ tình của người thì sao. Đừng nên thất vọng nhé hãy xoá bỏ những cái gì đen tối để thắp lên Ánh Sáng đẹp của một tình yêu trong sáng, mạnh mẽ và đầy nhiệt huyết .Tối hôm đoá sẽ rất lạnh nhưng hãy tự tin rằng khi người ấy ôm bạn , bạn sẽ cảm thấy ấm hơn bao giờ hết ;tim bạn sẽ có cảm giác đập nhanh hơn. Những bạn trai dụt dè ngại ngùng hãy dũng cảm lên.Đừng để người ấy của bạn ko thấy được tình cảm của bạn. Cố lên nà. Các bạn gái thik cái gì nhỉ? Tớ biết các bạn thích món quà nào nhít rồi. Trái tim con gái sẽ dung động nhất khi bạn thổ lộ với Cố Ấy đấy nhé . Đêm Noel mà có sao và trăng thì bạn hãy thổ lộ ngay. Các cậu tớ hỏi vì sao đúng ko? đó là vì trăng biểu thị cho Girl và sao biểu thị Boy nà. Có một hôm ,tớ tự nhìn lên bầu trời thấy trăng khuyết một nửa và 2ngôi sao nhìn giống nhu hình mặt cười rất đẹp trên trời cao.trăng khuyết lúc đó nhìn giống miệng và 2ngôi sao biểu diễn 2cái mắt lung linh của Cô ấy. Tớ chúc các bạn sẽ làm dung động được người ấy nhé. Ông Già Noel sẽ xuống thế gian này phát qua cho các đôi tình nhân . I Love You :D
pm níck chat tớ nà l0v3bu0n9x rất hân hạnh đc làm quen với các bạn .

P

phalaibuon

uhm

noel năm nay mình ko vui rồi

mình thích mùa đông

mùa đông năm nay ko lạnh lắm

chán

noel bạn bè chả thấy ai

n yêu nơi nào cũng ko biết

chúc mọi người noel vui vẻ hạnh phúc

:)

B

bupbe_dautay

Chắc Noel năm nay sẽ vui nếu như mình được điểm cao trong kì thi học kì sắp tới...
Và sẽ rất bùn nếu ko được.............

S

summer_rain_ooo

Noel năm nào cũng trùng ngày thj :((, chán thật, chưa bao giờ mình cảm nhận được đầy đủ ý nghĩa của một ngày noel :((. Nhưng chắc vậy là đủ rồi, chúc mọi người một mùa giáng sinh an lành và hạnh phúc :D

9

9X_conduongtoidi

chết,năm nay Noel chỗ tớ :NHÀ thờ đá Phát Diệm tổ chức 5 năm 1 làn to khủng khiếp thế mà phải du dú ở nhà ôn thj....nhưng àm phương châm:Học là chuyện lớn_chơi là chuyện nhỏ nhưng không llàm dc chuỵện nhỏ thì sao mà làm dc chuyện lớn_thế nên ;)) cứ đj chơi với lũ bạn cái đã ,dù sao năm nay dính chưỏng môn Sinh cái tờ giấy khen cũng không còn quan trọng nữa rồi :((

Top Bottom