Nhật ký Tôi

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Hôm nay lần 1:
Onl đt thì vẫn đánh nhăt kì, hôm nay đi học mà vừa vui lại vừa buồn. Những đứa ngày xưa chỉ trích tôi có nhiều mụn trứng cá vì nó đã có đâu, hôm nay chúng nó có nhiều gấp đôi tôi ngày trc. Aii za, nhưng mà cx sót cho chúng nó vì sẽ thiếu tự tin. Lại mừng vì bản thân mình hết mụn r, mừng qué. Rồi lại ms nghĩ, chúng nó ms có nhiều mụn trứng cá chứng tỏ chúng nó ma bước vào tuổi dậy thì, mình hết mụn trứng cá tức là hết dậy thì r. Chúng nó dậy thì còn cao hơn, lớn hơn , to hơn còn mình thì ko thể, cứ như cuộc đời chấm dứt, 1m58 mà ko cao đc nx thì buồn ghê, hichic, ước mơ và hy vọng của mình làm ng mẫu sẽ tan biến sao. Thất vọng. Huhu. Ko dc, phải mạnh mẽ

• Like
Reactions: Bé Thiên Bình

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Hôm nay lần 1:
Onl đt thì vẫn đánh nhăt kì, hôm nay đi học mà vừa vui lại vừa buồn. Những đứa ngày xưa chỉ trích tôi có nhiều mụn trứng cá vì nó đã có đâu, hôm nay chúng nó có nhiều gấp đôi tôi ngày trc. Aii za, nhưng mà cx sót cho chúng nó vì sẽ thiếu tự tin. Lại mừng vì bản thân mình hết mụn r, mừng qué. Rồi lại ms nghĩ, chúng nó ms có nhiều mụn trứng cá chứng tỏ chúng nó ma bước vào tuổi dậy thì, mình hết mụn trứng cá tức là hết dậy thì r. Chúng nó dậy thì còn cao hơn, lớn hơn , to hơn còn mình thì ko thể, cứ như cuộc đời chấm dứt, 1m58 mà ko cao đc nx thì buồn ghê, hichic, ước mơ và hy vọng của mình làm ng mẫu sẽ tan biến sao. Thất vọng. Huhu. Ko dc, phải mạnh mẽ
ồ. 1m58 thì anh thấp hơn em òi! Anh tăng chiều cao đi!
#Khánh Huyền

• Like
Reactions: Ngọc Đạt

hoangthianhthu1710

Ngày hè của em
Thành viên
22 Tháng sáu 2017
1,583
5,096
629
Nghệ An
THPT Bắc Yên Thành
Hôm nay lần 1:
Hềnh như đạt thấp hơn cả Thư nữa đóa^^
Kêu mẹ mua sữa hươu cao cổ đi... :D

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
24/8/2017.
- Ế, tao có bạn thân rồi tụi bay ơi.
Khác xa cảm giác cứ phải độc chiếm mấy đứa con gái, mày là đứa đâu tiên tao chơi thân,kể lể hết tất cả vì tao tin mày. Chẳng biết mày nghĩ gì về tao Minh Duyên ạ? Mày với tao tính đkí BQT cùng box nhưng sở thích khác nhau quá! Hihi :) Mày nên nhớ, mày là đứa chủ động làm quen nhưng tao lại quý mày hơn mày quý tao. Tao ko hiểu sao, những gì tao kể tao ko kể vs ai lại kể với mày, có thể kiếp trc mày nợ tao cái gì đó Duyên mà mày phải nghe những gì tao kể. "Ế Duyên, mày đang làm gì? Cái con tào lao thiên địa nghe tao kể chuyện.", "Ế Duyên, mày đang làm gì? Cái con khen tao đẹp trai và hát hay", haha. :D
- Mày vào diễn đàn trc tao đó, cố lên , sớm vào BQT tao nhờ, ở ngoài đây lởn và lởn vởn thật khó chịu. Đùa máy đó, kiki kiki, qua đây! Hihi :D. Tao mà đến Nghệ An là tao bay qua chỗ mày đầu tiên con bạn thân ạ! Nhớ cho tao ăn đặc sản nghe chưa. Mà mày có khó chịu khi nghe tao kể chuyện k Duyên? Hihi :D
-> Dòng nhật kí gửi mày @nhokcute1002

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
7/9/2017
Vui vì mình được trở lại đăng bài, về viết những tâm trạng trên nhật kí.
--------------------------------------
Nhìn đẹp không nhỉ? Lưu trữ cái này lại làm kỉ niệm, chuẩn bị có thêm 1 đứa BQT tươn lai đặt avatar này nà!
Capture 10004.PNG

• Like
Reactions: hoangthianhthu1710

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
7/9/2017
Vui vì mình được trở lại đăng bài, về viết những tâm trạng trên nhật kí.
--------------------------------------
Nhìn đẹp không nhỉ? Lưu trữ cái này lại làm kỉ niệm, chuẩn bị có thêm 1 đứa BQT tươn lai đặt avatar này nà!
View attachment 20309
--------------------------
Thêm ảnh lúc nãy, giờ có thêm kìa!

Bài 2 trong ngày!
Mình cảm thấy hạnh phúc khi được mẹ quan tâm chăm sóc. Còn trai tuy lớn nhưng khi cần vẫn chỉ là một đứa trẻ, vẫn luôn mong mẹ âu em , vỗ về. Lúc cúp điện, mẹ đi công việc, trời tối, không có ai ở nhà, muỗi đốt, con có cảm giác tâm linh xung quanh, rồi cả những thứ khác nữa làm con rất sợ, còn chỉ muốn mẹ về thật sớm để rồi con có thể ôm lấy mẹ và nói "Mẹ bảo vệ con nhé". Con tuy lớn nhưng con nghĩ mình luôn là 1 đứa trẻ .

• Like
Reactions: Shmily Karry's

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Hôm nay- 16/9/2017 , Một ngày đẹp trời hai mẹ con gặp nhau tại trường cùng chung một phòng học, nó đâu phải gặp nhau bình thường, nó có sắp xếp đàng hoàng, đây! Thế này nha! Mẹ là GVCN đồng thời là phụ huynh của mình, hôm nay là ngày họp phụ huynh. Và rồi, địa ngục của mình mang tên " Giờ Họp PHHS căng thẳng" , do mẹ cho cả học sinh và phụ huynh ở lại cùng họp, hichic

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
18/9/2017
Anh bao nhiêu tuổi r? Nếu tôi đoán k lầm anh sinh năm 96. Anh coi lại bản thân mình đi, anh hỏi có ai muốn hợp tác đăng bài... , k ai trả lời, có tôi tạo thoại và có ý muốn hợp tác đăng bài nhưng anh tự out ra, rồi những hội thoại sau, tôi tôn trọng anh vậy mà anh cứ out ra là sao. Rồi nói chuyện lời năng tiếng nhẹ, nói băm nói bổ, nói như muốn đấm vào tai nữa cơ, chẳng ưa tí nào!
Rồi xong anh nói tôi giả ngu giả ngơ, từ câu này từ quý anh, tôi KHINH anh, chẳng có gì đáng để kính nể.

• Like
Reactions: hoangthianhthu1710

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Khi bạn cảm thấy không nỡ bỏ mặc tất cả...

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
"Ừm, mình nghĩ chuyện giữa mình và CTV cần phải giải thích nhỉ?"

Ơ hơ hơ :D Giải thích gì đây :D Không làm gì sai thì không cần giải thích :D

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
[ NKHM ] Cfs 01: Gay như tôi cũng có lỗi hay sao?
-----------
Ai cũng nói rằng, thế kỉ XXI chắc rằng suy nghĩ của mọi người sẽ thoáng hơn trong thế giới thứ ba, nhưng điều ấy em chưa thấy. Em rất yếu đuối và dễ khóc, đọc xong các cmt em đã khóc, em không còn động lực gì hết. 2 ngày này, em muốn "bán come out", em đăng các hình ảnh tình tứ giữa 2 người đàn ông lên. Sau đó, bạn em nó nói rằng "Mày nghĩ cho gia đình mày xíu đi, trở về giới tính của mày đi Đạt, lớn mà không biết suy nghĩ" hay "Mày gay à, dkm mẹ gay rồi", "Tao không chơi với thằng gay như mày, sớm muộn gì mày cũng thích tao!". Em đọc xong lòng tự hỏi, bộ như gay là có lỗi sao, bộ như gay lại không được coi trọng. Gay cũng là 1 giới tính, em tự tin với giới tính ấy nhưng cũng buồn về những định kiến xung quanh về nó. Em cảm thấy áp lực, tại sao mọi người không nghĩ thoáng đi một xíu nhỉ? Bộ rằng mãi mãi em không được come out, mong ước em đơn giản lắm: Học thật giỏi như đã hứa với người em thương, tiếp tục đợi anh ấy chấp nhận tình cảm của mình, cùng anh ấy bảo vệ lẫn nhau, nuôi con chung với nhau , lên giường cũng được (sau này khi đủ tuổi). Nói chung là chỉ có như vậy mà thôi, chả lẽ mãi mãi em không thể làm? Haizzz
#Wassabi

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Lâu lắm rồi mới ghi nhật kí, mà thật ra chẳng biết ghi gì, chỉ là cảm thấy thật buồn vì người mình crush sau này lấy vợ. Là gay mà, ai chả muốn mình được người ta thương yêu, ai mà chả đau khi người mình thương lại đi lấy người khác. Haizz, tâm trạng rồi mới, tại sao anh lại tốt với em như vậy để rồi em cảm giác đau đớn đến tột độ. Mấy anh công đừng có làm khổ mấy bạn thụ như em nữa được không? Huhu

Top Bottom