Nhật ký The Fun

Phan Đặng Quốc Huy

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
441
386
169
20
Gia Lai
THCS Trần Phú
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ngày 2 tháng 3 năm 2017. Trời nắng
Vậy là mất hết dữ liệu của mình rồi! Có chút hơi buồn nhưng lại biến mất nhanh chóng vì bây giờ mình đã có bạn bè mới rồi! A hi hi
Ngày mai là ngày mình thi Violympic cấp huyện, lại vào lúc 4.30 pm nữa chứ. Có lẽ đói rồi không làm được gì quá à. Thôi, cầu trời phật cho mình ngày mai thi được điểm cao nha!
Sắp tới 8-3 rồi, không biết có ai tặng quà cho mẹ chưa nhỉ! Mình đã chuẩn bị quà cho mẹ- người phụ nữ mình yêu thương nhất... mình cũng tặng quà cho 1 vài người bạn trên HMForum nữa. Nhất là @hoangnga2709 , ai cũng tặng quà cho cậu ấy... Mình tặng chỉ vì bạn ý là bạn đầu tiên của mình trên HM vậy mà @Phạm Gia Đạt lại đi tung tin là mình thích Hoàng chứ... Tức không tả nổi... nhưng thôi kệ đi. có lẽ Đạt chỉ tung cho vui thôi, với lại mình không muốn tạo spam làm gì chứ...
PHAN ĐẶNG QUỐC HUY...

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
chúc bạn thi tốt nha,...
trg tớ lúc thi mạng, k hiểu lỗi kiểu gì, lm đc có 2 câu, 100đ bài đấy lun:D:D:D

mà cảm thấy cuộc sống quá nhanh và vội vã....
tối hôm wa giật mình,... mai là 2/3 ?.? ???sn của mẹ...
chả kịp mua gì, thôi nhắn tin đon giản: chúc mừng sn mẹ
...

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
Vậy là mất hết dữ liệu của mình rồi! Có chút hơi buồn nhưng lại biến mất nhanh chóng vì bây giờ mình đã có bạn bè mới rồi! A hi hi
Ngày mai là ngày mình thi Violympic cấp huyện, lại vào lúc 4.30 pm nữa chứ. Có lẽ đói rồi không làm được gì quá à. Thôi, cầu trời phật cho mình ngày mai thi được điểm cao nha!
Sắp tới 8-3 rồi, không biết có ai tặng quà cho mẹ chưa nhỉ! Mình đã chuẩn bị quà cho mẹ- người phụ nữ mình yêu thương nhất... mình cũng tặng quà cho 1 vài người bạn trên HMForum nữa. Nhất là @hoangnga2709 , ai cũng tặng quà cho cậu ấy... Mình tặng chỉ vì bạn ý là bạn đầu tiên của mình trên HM vậy mà @Phạm Gia Đạt lại đi tung tin là mình thích Hoàng chứ... Tức không tả nổi... nhưng thôi kệ đi. có lẽ Đạt chỉ tung cho vui thôi, với lại mình không muốn tạo spam làm gì chứ...
PHAN ĐẶNG QUỐC HUY...
tâm hồn ngây thơ và.... trẻ trâu

PHAN ĐẶNG QUỐC HUY. 8/3 vv:D:D:D

Phan Đặng Quốc Huy

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
441
386
169
20
Gia Lai
THCS Trần Phú
chúc bạn thi tốt nha,...
trg tớ lúc thi mạng, k hiểu lỗi kiểu gì, lm đc có 2 câu, 100đ bài đấy lun:D:D:D

mà cảm thấy cuộc sống quá nhanh và vội vã....
tối hôm wa giật mình,... mai là 2/3 ?.? ???sn của mẹ...
chả kịp mua gì, thôi nhắn tin đon giản: chúc mừng sn mẹ
...
Bạn chỉ cần sự thành khẩn và tình cảm của bạn... bởi vì kho báu trong ba mẹ bạn chính là bạn đó

hoangnga2709

Giải Danh dự "Thử thách cùng Box Hóa 2017"
Thành viên
3 Tháng chín 2014
1,028
1,241
339
20
Bình Định
PHAN ĐẶNG QUỐC HUY...
mình cũng thi toán này huy, chúc bạn thi tốt nha, bạn cũng chúc lại mình đi ^^ À cảm ơn lời chúc nhân 8/3 nha còn chuyện kia thì kệ đi^^

Di Thư

Banned
Banned
1 Tháng ba 2017
216
348
169
20
Bình Định
THCS Đập Đá
PHAN ĐẶNG QUỐC HUY...
Đạt có tung tin đâu? Nó chỉ đùa với t thôi mà. Hiểu nhầm rồii

Phan Đặng Quốc Huy

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
441
386
169
20
Gia Lai
THCS Trần Phú
Vậy thì nói cho kĩ nhé
Mình bỏ qua chuyện này...
Dù sao các cậu là bạn của mình mà...

Phan Đặng Quốc Huy

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
441
386
169
20
Gia Lai
THCS Trần Phú
Ngày 17 tháng 3 năm 2017.
Hơn 2 tuần mình không viết nhật kí rồi, bây giờ lôi ra viết lại. Mình bây giờ đang làm nhân viên ảnh avatar HM.
Mình vui lắm hihi !!! Mình đã có rất nhiều bạn đến thời điểm bây giờ, ai ai cũng hiền và hòa đồng nữa. Yu HM quá đi à !! Sắp đến ngày duyệt dân ca rồi mà mình không biết bài nào cả !!! Thôi kệ đi, lo việc học trước đã nha !
Phan Đặng Quốc Huy...

Phan Đặng Quốc Huy

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
441
386
169
20
Gia Lai
THCS Trần Phú
Ngày 21 tháng 3 năm 2017
Lại một ngày nữa đã qua mà mọi thứ chẳng có gì vui cả...
Đúng là... mình giàu trí tưởng bở mà... mong là ngày hôm nay sẽ vui nhưng hóa ra nó lại buồn.
Bám lấy piano chơi bài Marriage D'amous cho khuây khỏa..
Không biết có ai như mình không nữa... Một bức tường vô hình làm cho mình đau khổ, cố gắng cười cho nó bớt đi nhưng nó vẫn dày lên...
Phan Đặng Quốc Huy...
Anh yêu em... cuộc sống của anh...

• Like
Reactions: Xiao Fang

Phan Đặng Quốc Huy

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
441
386
169
20
Gia Lai
THCS Trần Phú
Ngày 2 tháng 4 năm 2017
Còn 2 tuần nữa là thi rồi !
Mình lo lắng quá, không biết có thi được không đây ???
Mình đang rất lo lắng, không biết ai đó có thể chỉ cho mình lời khuyên không ?

Phan Đặng Quốc Huy

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
441
386
169
20
Gia Lai
THCS Trần Phú
Ngày 5 tháng 4 năm 2017
TRỜI ƠI !!! Sao bài này khó dữ vậy, có mấy bài thôi mà ngồi nát óc không ra, đúng là... Ngu mà ! Hu hu

Phan Đặng Quốc Huy

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
441
386
169
20
Gia Lai
THCS Trần Phú
Ngày 24 tháng 4 năm 2017,
Chào mọi người ! Mình đã trở lại và tàn tại hơn xưa, hihi. Sau 1 thời gian ôn thi đau đầu thì mình đã xong, khỏe quá nhỉ ! Nhưng chưa hết đâu, còn có thi cấp tỉnh và học kì nữa chứ, đúng hông mọi người nè !
Ba bảo hè sẽ dạy chuyên cho mình thổi plute, nghe thích không nà ! Nhà mình bây giờ có tổng cộng 4 cây sáo trúc đủ loại nên việc học không còn là khó khăn nữa rồi !
Từ nay mình sẽ online 4rum thường xuyên (không online thì làm sao thử nghiệm được chức năng mới chứ !)....
Chỗ gần nhà mình có rất nhiều học sinh giỏi cấp huyện nên cả bọn đã tụ tập và "nhậu" tới bến (mình thấy vui nhất là khi ăn kẹo thúi hehe)
Tạm biệt ngày 24 tháng 4 !
Phan Đặng Quốc Huy

Phan Đặng Quốc Huy

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
441
386
169
20
Gia Lai
THCS Trần Phú
Ngày 27 tháng 4 năm 2017
Ngày mai là mình sẽ đi du lịch Đà Lạt và Nha Trang sau bao nhiêu ngày mệt mỏi vì việc học. 30-4 đến rồi, hihi. Các bạn có lẽ cũng sẽ có những chuyến đi riêng cho mình nhỉ. Và hơn hết, bạn đang đi cùng người bạn yêu thương chứ ?
Mình đã rất mệt khi ôn thi, và giờ thì mình vui hơn bao giờ hết. Đúng là feeling never have !
Yeah...
Bye mọi người !

Top Bottom