NiỀm tỰ hÀo !

K

kieulinh0803sh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào mọi người, em đã xem thông tin trên mạng và thây các anh chị đi trước đạt kết quả cao, hơn thế la đạt điểm tối đa trong kì thi DH năm 2008-2009 này. Điều quan trọng là hocmai.vn đóng vai trò quan trọng trong thành quả của họ.Thật đáng ngưỡng mộ các anh chị đi trước và chương trình hocmai.vn... hjhjhj!;)

Last edited by a moderator:
K

kieulinh0803sh

cáo lỗi

Bà con thông cảm tui up nhầm chủ đề. sory! tui xin đính chính lại chủ đề của bài trên là NIỀM TỰ HÀO ! hjhjhj!:x

Đã edit thêo yêu cầu
Ladyfirst

Last edited by a moderator:
Q

quynhdihoc

Mac du la thanh vien cua dien dan nhung minh van chua hieu het, khai thac het duoc cach hoc tren day, minh chua nam ro duoc minh co the lam gi trong dien dan nay, khai thac thong tin ntn. Minh chi biet : lam bai thi trac nghiem, chua biet hoc qua vtv, chua dc hoc 1 bai giang dien tu nao, muon tim thong tin lien quan den giao duc nhung khong thay.... Co ban nao chi gium voi.

Q

quynhdihoc

Mac du la thanh vien cua dien dan nhung minh van chua hieu het, khai thac het duoc cach hoc tren day, minh chua nam ro duoc minh co the lam gi trong dien dan nay .Co ban nao chi gium voi.

K

kid1211

hix, tưởng vô gặp n~ ng` cùng cảnh ngộ, cùng tâm trạng chứ...:|
ai dè....
mình chắc chỉ là sự xấu hổ của hocmai thui:)|, tham ja từ đời nào rùi nhưng.... cưối cùng KQ thật thảm hại:(

T

thanhhai12a2

ui trùi ah
sao lại nói thế chứ
nếu ai đó " thành công bị trì hoãn " thì cũng có sao đâu, biết đâu sang năm mọi người sẽ lại là niềm tự hào của 4rum hm

Y

yukiko1411

Em tham gia hocmai.vn cũng dc 1 thời gian rồi nhưng cũng giống như Quynhdihoc em cũng ko biết nhiều về việc học tập thế napf cho tốt , tìm kiếm kiến thức ra sao nữa? các pô lão đi trước chỉ bảo 08-09 bí quyết học cái để năm sau ko còn ai là nỗi nhục nhã hay j j đó tương tự như thế , tất cả sẽ là niềm tự hào đúng ko nào :)

H

hunganhdo

tớ cũng vậy, tham gia dc 1 tg rồi mà chưa hiểu hết nó
sao ý nhỉ
tớ chỉ biết đợi n khác hỏi rồi trả lời hoặc ngược lại
với toàn làm bài kt--> chán
k bít mấy hoạt động trong này

H

hunganhdo

mà chỉ có vài box là hoạt động mạnh thôi. những box khác kém lắm
như môn sinh của tụi tớ nè:(/:)

H

hunganhdo

các cậu cứ cố đi, thêm vào đó là hãy có ước mơ, có nó rồi thì xong hết ý mà
đừng như nhiều bạn bi giờ hỏi sau cậu làm cái gì cũng k bít:)

Y

yukiko1411

Uhm, cũng nhìu người bảo hoạt động càng ngày càng yếu đi,nhưng vẫn có rất nhìu người giỏi từ các năm trước sao lại ko giúp đàn em nhỉ :)

T

tranquang

Uhm, cũng nhìu người bảo hoạt động càng ngày càng yếu đi,nhưng vẫn có rất nhìu người giỏi từ các năm trước sao lại ko giúp đàn em nhỉ :)

>>> Em ạ!

Vẫn còn rất nhiều người tâm huyết sẵn sàng giúp đỡ em.

Nhưng cần hơn là em đi bằng chính đôi chân của mình.

Cố gắng nhé! Học thầy không tày học bạn...

Và ban điều hành diễn đàn sẽ làm hết sức mình để bọn em khi tham gia thu được 1 kết quả tốt nhất!

Chào thân ái và quyết thắng!

Top Bottom