những tình huống lãng mạng đáng nhớ

• Thread starter conmuabuon_uotlanhhontoi_
  • Ngày gửi
  • Replies 6
  • Views 892
C

conmuabuon_uotlanhhontoi_

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

đó là những ngày đẹp nhất của bạn và người ấy!những kỉ miện đẹp ấy sẽ đc giữ mãi theo thời gian trong toppic này.cho dù ty đó dã qua nhưng nó đã làm bạn vui những khi bạn buồn sao ko chia sẻ những lúc đó để miền vui và hạnh phúc đc nhân lên và đẹp muôn này sau.đến khi bạn già nhìn vào toppic này,hiiiiiiiiiiiiiiii

C

còn tui thì!đó là 1 ngày mùa hè khi tôi đã làm sai 1 việc và sau khi tôi cùng cô ấy bước đi dưới mưa về nhà thì cô ấy ko giận tui nữa,hic.tiếc ko có máy ảnh nhưng giờ vẫn thấy vui

L

lehoanganh007

lãng mạn hử
-----------------------------
hình như là đây :

hum sinh nhật bạn í tớ gọi điện lúc 12h đêm để hát happy birthday to U cho bạn í nghe
hát ko dc hay lắm nhưng lúc đó là 0h0phut0s :D
-----------
vì chưa gặp nên chỉ có thể thế thui chứ gặp oy tớ còn cho bạn í nhìu bất ngờ nữa
cho chít trong lãng mạn lun ^^ :D

D

duongthienhan

tui hem có người iu => chưa có giây phút lãng mạn bên người ấy
phải đi kiếm thui

C

hic chẳng nhẽ nhưng đôi yêu nhau ko có lúc nào vui vẻ sao?

B

bittuot123

tớ cùng một người vừa mới quen đã đi dạo ngoài bãi biển vào một đêm trăng khuyết, tớ chỉ còn nhớ tên cậu ấy là Cường ở Đồng Nai...

C

bit......đã viít

bittuot123 said:
tớ cùng một người vừa mới quen đã đi dạo ngoài bãi biển vào một đêm trăng khuyết, tớ chỉ còn nhớ tên cậu ấy là Cường ở Đồng Nai...

ước gì mình đc đi như bạn nhỉ,thật lãng mạng

Top Bottom