Những nhân vật cổ tích cũng có lỗi rất lớn

L

langtham_98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

haha=))
Âu Cơ của chúng ta ngày xưa sinh đẻ chả kế hoạch nhỉ=)), sinh cả trăm đứa,hix. Thạch sanh ngày xưa lên rừng đốn củi tôi kết tội phá hoại tài nguyên thiên nhiên.....Thế Thạch sanh bắn đại bàng mắc tội gì8-}8-}>-)>-)3:-O3:-O........................(nhớ thank)
Trả lời đê

Last edited by a moderator:
B

barbieflower

ngày xưa Thánh Gióng đi đánh giặc,bảo làm mỗi 1 cái roi sắt để òi gãy,ko có cái mà đánh giặc==>ko có trách nghiệm đối zs đất nc.thía khi roi gãy, Thánh Gióng nhổ tre quật giặc thì có tội j`?

L

langtham_98

hâm à, Thạch sanh bắn đại bàng mắc tội săn bắn động vật trái phép,kakakakaka, Thánh gióng ngày xưa quét đường bằng ''chổi tre'' nhưng cháy nên là phá hoại của công, hai tội trên cộng lại=die

F

friendship99

HaHa......tui có câu hỏi nè: ngày xưa, anh Khoai trong cây tre rtawm đốt, lên rừng đốn tre phạm tội gì? Còn bắt ép phú ông phảiga con cho nữa..... ttooij gì zậy?

L

langtham_98

phá hoại tài nguyên thiên nhiên, bắt phú ông gả con là cưỡng bức chiếm đoạt tài sản(điều 135)
kakakakakka

mà hai tội này cộng lại cũng die
hehe, các bạn thấy hay nhớ thank mình nhiệt tình nhé

F

friendship99

ngày xưa, khi em trong cay khe cuoi lung chim ra dao lay vang để làm giàu 1 mình mà ko báo cho chính phủ là có tội ko?

B

barbieflower

dĩ nhiên có chớ!tội ích kỉ,ko bít vì đất nc=>ở tù cả đời
thía c0 tấm bảo em tắm nc nóng òi cám nó chết, tấm có tội j`?

L

langtham_98

á,người em và anh đào vàng trái phép, khai thác khoáng sản bất hợp pháp, chim thì ăn trộm, đâm phải hàng không Vietnamairline có tội to....................=>>>>>>>>>>>>>treo cổ ngay lập tức, các bạn mau vào truyện cười đọc truyện của mình đi

B

barbieflower

thía Lọ Lem đc mẹ kế biểu fải ở nhà trông nhà mà lại đi dự hội,bỏ nhà ko có ai trông coi thì có tội j`?

L

langtham_98

saxxxxxxx.câu này hơi bị hóc búa đinh nhỉ..................
đây là tội trẻ con, không tính, nếu bắt lỗi thì là tội:
câu kết với trộm ăn trộm, sử dụng lòng tin ăn trộm
hai tội này cũng=>die

hỏi nè, thế, cô bé quàng khăn đỏ và sói mắc tội gì

B

barbieflower

ai mà bít đc!chẳng nói rõ j` cả............
thía sọ dừa lúc mẹ đi làm thì biến thành người thì có tội j`?

L

langtham_98

thì bị, chắc là, truy cập hóa ng` trái phép, nhập cư bất hợp pháp=))=))

L

langtham_98

block ních sọ dừa ná-Admin=))=))
à, thế tớ hỏi, chuyện tấm cám, tấm có tội rất lớn****************************???....tớ nghĩ ác đọc hơn cám_____đó đấy??????
trả lời đê. đâu hết rồi________________________________

F

freakie_fuckie

Nói thực là đọc cổ tích xong thấy ghê. Hồi bé nghe mẹ kể Tấm Cám mà còn run hơn cả truyện kinh di :-SS
Đoạn kết cô Tấm "gạ Cám tắm nước nóng rồi đổ nước sôi lên đầu em, mang em đi làm mắm gửi về cho mẹ kế" đến lúc lớn tồng ngồng rồi vẫn luôn là một nỗi...ám ảnh :(

L

langtham_98

à há, hay lém, hình như có truyện ghi là lám mắm em, hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
Mẹ ăn lại ngon hơn Nam Ngư ngày nay nó mới khổ chứ nhỉ, típ, hỏi nào, khi bay về đại bàng và ng` anh mắc tội gì, cực dễ

K

katoriitto

Lọ Lem là tội không nghe lời mẹ. Phạt tịch thu váy và giày...... kakakakakaka.

K

katoriitto

Đại bàng và người anh (cả người em nữa) mắc phải tội khai thác khoáng sản trái phép. Tóm thôi khẻo chạy mất.

Người anh là tội đi ''máy bay'' không mua vé.(nếu là hành khách).
Nếu là người lái thì phạt tội tham gia giao thông không có bằng lái.

Đại bàng phải tội không đc giấy chứng nhận mà dám làm phương tiện giao thông.TÓM

L

langtham_98

hahahahahahahahaha................bay quá tốc độ, phi công ngủ gật làm hành khách thiệt mang.......
tiếp nào
Thạch Sanh phi xuống lòng đất cứu công chúa phá hang ổ của con âị bàng tội gì................

Chuyện về Acsimet ông chạy tồng ngồng ra đường tội gì, chuyện bộ quần áo mới của hoàng đế, ba ng` thợ mắc tội gì???:-?

K

khanhngan97

:-\"tội cãi mẹ.k vâng lời mẹ...quy ra là bất hiếu.........đáng chát vào mông..................

Last edited by a moderator:
Top Bottom