Khảo sát Những điều bạn muốn

daukhai

Học sinh chăm học
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
3 Tháng tám 2018
459
391
76
13
Nghệ An
Trường Tiểu Học DIễn Thành
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cứ mỗi ngày, quanh ta đổi thay biết bao điều. HOCMAI FORUM cũng vậy, mỗi ngày thay đổi một xíu. Dù nhỏ, dù bạn có thể không biết nhưng đó là sự cố gắng, sự nỗ lực không ngừng nghỉ của cả diễn đàn. Để đáp úng mọi nhu cầu của các bạn, hôm nay mình khảo sát ý kiên
Bạn muốn diễn đàn thay đổi điều gì?

Hãy viết những điều bạn muốn dưới bài viết này để các anh chị trong BPCĐ được biết. Biết đâu, có một ngày điều bạn muốn lại thực hiện được
@Tống Huy @Mart Hugon @Hồ Nhi @Kuroko - chan @Quang Đông

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Cứ mỗi ngày, quanh ta đổi thay biết bao điều. HOCMAI FORUM cũng vậy, mỗi ngày thay đổi một xíu. Dù nhỏ, dù bạn có thể không biết nhưng đó là sự cố gắng, sự nỗ lực không ngừng nghỉ của cả diễn đàn. Để đáp úng mọi nhu cầu của các bạn, hôm nay mình khảo sát ý kiên

Hãy viết những điều bạn muốn dưới bài viết này để các anh chị trong BPCĐ được biết. Biết đâu, có một ngày điều bạn muốn lại thực hiện được
Mình nghĩ diễn đàn sau khi thay máu cần có 1 đội ngũ quản lí chất lượng hơn để mọi người có thể làm đúng nội quy và BPCĐ nên tổ chức nhiều minigame hoặc event cho mọi người tham gia :>

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo

diễn dàn như thế này là ổn rồi, theo mk thì k cần thay đổi gì nữa
Cái thực sự phải thay đổi là chúng ta cơ mà, luôn đòi hỏi HMF tổ chức nhiều minigame nhưng số lượng tv tham gia hầu như chỉ đếm trên đầu ngón tay, luôn muốn các CLB trở lại nhưng sao k tự cô gằng mở lại CLB bằng sức lực và cống hiến của mk, luôn đòi hỏi quá nhiều và cho đi chả là bao
Mk chỉ nói chung chung như thế thôi, đó là suy nghĩ bản thân, có gạch đá j thì vào wall mk mà ném nhưng mk thực sự mình chúng ta cùng nhau, cùng các tv BQT thay đổi theo hướng tích cực hơn

Top Bottom