Những bạn nào mới là thành viên của HM thì mời zô!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nangxinh

S

seagirl_41119

Mong kết bn?????Vậy bn thik nhưũng ng bn có cùng sở thik , cùng chí hwóng, hay...Nói rõ ra để mọi ng đăng kí xin làm quen nèo, keke

N

nangxinh

Mình mong được làm quen với tất cả các bạn ở HM mà. Nhưng nếu cùng tuổi thì càng tốt. hihi.

V

vickute.tk

Làm quen thì cũng phải giới thiệu chút về bản thân chứ và để còn biết mà chem'; Đùa thôi ...xin mời

V

vickute.tk

K0 ai chịu giới thiệu cứ làm wen làm wen --> Chán; thui tui đầu lêu nha
1 boy
cận kề 12
thích lai dai tán phét
bốc phét thì thôi rồi
ngồi học bài chán wa'
đâm da phá mọi người :) :D (ồ la` lá)

H

hotgirlthoiacong

làm qen xong định làm ji` hả bn?????
tui nghĩ đây chỉ là hình thức để ........thôi

N

nangxinh

ừ. Mình xin giới thiệu chút về bản thân nha!
Mình là Trà
Năm nay mình lên lớp 7.
Mà mình cũng trầm tính và ít nói lắm. hihi.
Mình muốn làm quen với nhìu bạn trên HM để có thể đc nhận nhìu sự giúp đỡ của các bạn vì mình là thành viên mới mà.hihi.

H

huongngoclam_buon

Rất vui nếu đc làm quen với em , em Trà thân iu :) Chị hơn em mấy tủi rồi đếy , nhưng chắc vẫn kết bạn đc mừ :D em có gì khó khăn thì cứ vô tư hỏi mọi người , ai cũng sẽ sẵn lòng giúp đỡ em cả thôi :)
Chúc em học tốt và gặp đc nhiều niềm vui trên ngôi nhà học mãi này :):):):)
Good luck ^^ :)

N

nangxinh

Vâng. Em cảm ơn chị huongngoclam nhìu nhìu nha :D! Mình cũng có nhìu khó khăn mún nhờ các bạn giúp đỡ. Nếu ai có rảnh thì vào giảng hộ mình mấy bài toán nha!!!:D . Xin cảm ơn. hihi.

S

snow_field

Chào cả nhà! Mình cũng là ma mới nè^^nên mới "mò" vài đây xin dc làm quen dzới mọi người! Rất vui dc kết bạn với mem của hocmai, mình rất mong sẽ dc cả nhà "chiếu cố":) :) :)

H

hoaminh_e

Xin chào cả nhà, mình vừa mới tham gia là thahf viên của học mãi 1 tháng thui nhưng mình thấy đây đúng là một diễn đàn hay và bổ ích đó. Mình rất muốn làm wen với mọi người. Tự giới thiệu nha:\
-Họ và tên: Trần thị thảo minh.
-Sắp lên 11./
- THPT Tam Dương- Vĩnh phúc
- Nick yahoo: baby_online_9x_vp
Ai có nhu cầu kết bạn thì vô nick mình kết bạn. Nhớ là phải giới thiệu rõ ràng đó nha.....

H

huongngoclam_buon

Vâng. Em cảm ơn chị huongngoclam nhìu nhìu nha ! Mình cũng có nhìu khó khăn mún nhờ các bạn giúp đỡ. Nếu ai có rảnh thì vào giảng hộ mình mấy bài toán nha!!! . Xin cảm ơn. hihi.

ô hô :D seo em lại bít chị là con gái nhở :D chị nói rùi hả :D :-SS . Hem có chi mà pải cảm ơn đâu em à .
Nếu em có gì thắc mắc về cách sử dụng và làm việc trong diễn đàn thì em cứ xông thẳng vào tin nhắn khách của các mem mà hỏi , hoặc em vào các topic liên quan đến vấn đề thắc mắc í , chị đảm bảo em sẽ đc giải thích thoả đáng .
Còn nếu em có nhiều những vấn đề trong việc học toán , hay kinh nghiệm học toán , hay là những bài toán hay kể cả những bài toán khó thì càng tốt , em post đề lên đúng topic Toán nè , đúng lớp em đang học nè , thì mọi người sẽ zô giải quyết và thảo luận dùm em ngay :D ;)
Yên tâm em nhé :) Zui lên nào vì có rất nhìu ng bạn tốt lun lun sẵn lòng giúp đỡ em :);)

B

balep

HIHI.Mình là mem mới đây.Mình tham gia gần 1 năm rồi.Rất mong làm wen với bạn.Năm nay mình lên lớp 10.HIHI. Có gì thì pm nha.
Good luck to you !!!!

C

congthanh97_pt

chào mấy bác phải nói em là mem cực cực cực cực mới nè mấy bác ;))
cho em làm quen nhá :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom