nhớ....cậu...

N

nguthihuong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

không biết cậu cóa còn nhớ không nhưng còn tớ, tớ nhớ lắm. Nhớ lắm cái ngày thắng ấy, ngày tháng cậu cùng tớ vui đùa ấy, ngày tháng cậu dạy tớ gấp hoa giấy ấy, ngày tháng tớ không bao h quên ấy......
cóa lẽ tớ thật ngốc cậu nhỉ, tớ chỉ thích cậu đơn phương mà thui. :D
nghĩ lại tớ cảm thấy ngốc quá cậu ạ.
nhưng tớ chưa bao h trách cậu vì đã bỏ rơi tớ, chưa bao h quan tâm tớ và cũng không bao h quan tâm tớ nữa........
cậu cóa bít con đường mà tớ đang đi buồn lắm không, cậu cóa biết rằng tớ khóc nhiều ntn không?
cậu ấy, ích kỉ quá lém đóa...................
Tại sao lại là tớ, lại là tớ thích cậu? Tại sao nói thích tớ rồi lại bỏ rơi tớ? tại sao?

Last edited by a moderator:
T

thienthanlove20

hãy bước tiếp trên con đường mh đã chọn, và lấy ng` đó làm mục tiêu để tiếp tục đi.

chúc bạn luônvui vẻ ;)

S

sunflower10c1

để quên đi một người mình yêu thật khó phải không bạn...................nhưng hãy luôn là chính mình bạn nhé.........hãy tự tin lên nào.........vượt qua mọi chuyện nhé............có bao người đã từng như bạn, họ vượt qua và có thể không...............nhưng con người ta hơn nhau ở lí trí và nghị lực .......................và cả niềm tin vào bản thân nữa..........hãy để t/y thg ccccccủa những người bạn iu thg và những người iu thg bạn lấp đầy khoảng trống tâm hồn mình bạn nhé

Top Bottom