Nhìn lại ....

K

kankykt3

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

" em có 1 ước mơ được 1 ngày nào đó đặt chân lên ĐH ngoại thương .. nhưng dường như 1 năm qua em đã bỏ phí nó ..vào những thứ vô bổ .. ba mẹ khóc rất nhiều. . em đã thấy 1 tương lai ko tốt như mình đã hằng mong ước . . có lúc em cảm thấy thất vọng về mình định buôn tay .. nhưng nhìn lại sự nhọc nhằn của ba me . em cảm thấy mình phai thay đổi . nhưng giờ em đang lạc lối trong vòng quay kiến thức ... em mong rằng , em chỉ mong thui .. có ai đó có thể giúp em .. làm ơn >,< .. em khong mn thất bại . em khong mn thấy nc mắt ba me lại rơi .. em hăng thần tượng các anh chị .. 24d trời chã em chỉ biết mơ mà thui .. năm nay em sẽ thi ĐH .. em sợ mình sẽ khong làm được .. em biết anh chị còn bân rấte nhiều cho trn cá nhân của chính mình .. anh chi giúp em dù chỉ 1 2 pht thì em vui rùi .. dù có kết quảe tế nào thì em sẽ hậu tạ ( hì hì 1 tô bún 1 ly sự đậu nah nhà ngèo mà , có đc cái máy PC hộp , chỉ có cái suc khoe đi giúp người là 9 hi hi ^^" )......... ....... >..< rất mong sự chỉ bảo của anh chi ...... nếu đậu em sẽ cống hiến sức ngựa free cho anh chi sai bao :D
HỌC NHÓM ONLINE TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM LÀ ĐIỀU EM MONG CHỜ .. SIN ANH CHI CHỈ BẢO EM NHIỀU HƠN
yahoo của em: kankykt3

• Like
Reactions: Vi Nguyen
Top Bottom