nhiều suy nghĩ......

P

phuong10a3

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

moi người ak, đây là lần dầu tiên t bon chân vào mục này
thật sự có nhiều điều muốn nói quá..........
đầu tiên là thằng bạn tớ( trong diến đàn mình): t và nó quen nhau cũng khá lâu ùi, nhưng chỉ vì 1 sự hiểu lầm rất nhỏ , bắt nguồn từ tớ mà bọn tớ đã mất nhau mãi mãi. tớ buồn lắm, t đã hối hận nhưng....t chỉ muốn đùa cậu ý một chút thui mà.... t không ngờ là tình bạn của bọn tớ lại mong manh dễ vỡ đến thế..hay là bọn tớ đã chẳng hiểu gì về nhau.. hay chỉ là ngộ nhận tình cảm....tớ rất buồn..tớ không muốn quên đi cậu ấy...bọn t chưa từng gặp nhau. mới chỉ nhìn thấy nhau qua những bức ảnh...lòng tớ đau nhói khi nge những lới nói mà cậu ấy nói với tớ sau khi hiểu lầm...tớ rất trân trọng tình bạn này nhưng dường như cậu ấy khôgn trân trọng cho lắm thì phải...lúc ấy, tớ chỉ muốn khóc thui...t hiểu ràng tình bạn của bọn t chẳng còn nữa..dù không muốn nhưng...tớ đã rát kiên nhẫn,giải thích và nói rất nhiều với cậu ấy..nhưng.. cậu ấy bỏ ngoài tai và nói những lới làm t đau..thui, t cũng chả dám trách cậu ấy...để thời gian vậy.. hy vọng là bọn t sẽ có nhau thêm lần nữa.. hy vọng là thế.....( t hy vọng cậu sẽ đọc dc những lời tâm sự này của t, T ak)

t đang rất lo lắng cho năm tới, năm quyét định của t. lớp 12, khó và rất nhiều việc mà tớ phải làm.thật sự t khôgn muốn để bất cứ chuyện gì ảnh hưởng đến công việc ấy. t luôn nghiêm khắc với bản thân mình.......t phải cố gắng lên nhiều , thật nhiều nữa mới được........
còn nữa, ông bạn ngốc của t ak,t đang cố tạm quên đi...quên đi cái mà t khôgn thể làm nó bây giờ...t nghĩ là mình đã quyết định đúng và nhất thiết t phải làm.....Béo ơi..đừng buốn vì t nhé..chắc chắn sẽ có một ngày...t với Béo dc làm những điều đó....đùng giận tớ nhé...t không thể làm khác...t buồn nhưng sẽ cố vượt qua...ngày hôm nay, sẽ là ngày cuối cùng,...chỉ ngày này thôi nhá.... TẠM BIỆT:(:(:(

Hai ng bạn của tôi, 2 ng sẽ mãi là bạn tốt của t cho dù thế nào đi nữa, ngay cả khi với các cậu, t chẳng là gì...

còn nữa. sao dạo này cái Hương đầy bí mật thế nhỉ.lâu ko nối chuyện nhớ bà quá.....bà sẽ mãi là bạn thân bưỡng bỉnh của tôi..bà nhớ phải cố gắng học tập nhé.....t sẽ mãi bên bà....chúng mình phải quyết tâm thục hiện những điều mà 2 đúa đã nói, đã hứa nhé...t yêu bà nhiều.L-)L-)L-)L-)L-)

( tâm sự nho nhỏ t nói ra đây với mong muồn chia se và nhẹ nhõm lòng mình. cảm ơn bạn bè đã đọc)

Last edited by a moderator:
T

traitimvodoi1994

tôi đọc xong cảm động muốn khóc này.Ko phải tôi bí mật đâu.
Có j bí mật đâu mà. hì
Bà cố lên tôi cũng sẽ cố dù có bướng nhưng ko phải là quá bướng bỉnh.
NẾU KO BƯỚNG TÔI KO PHẢI LÀ HƯƠNG MÀ ĐÃ LÀ PHƯƠNG .hi hi
Chuyện kia nữa tôi cũng phải chịu trách nhiệm lớn.Hi vọng ko vì thế mà bà vs T âất đi tình bn đẹp
Qua đây tôi cũng muốn xin lỗi T một lần nữa vì trò đùa mà tôi gây ra.
MÃI LÀ BN CỦA BÀ
TÔI YÊU BÀ NHIỀU LẮM
CỐ LÊN NHÉ

P

phuong10a3

Chị đừg buồn.e nghĩ chắk ko phảj ng pạn của c ko trân trọg tìh pạn vs c.mà do wá trân trọg, wá tjn tưởg nên khj gặp chuyện (vì c ko nój rõ nên e ko bít)rất dễ bị tổn thươg, hjểu nhầm c.
C nhìu t hơn e nên suy ngj chín chắn hơn e.e nghĩ c sẽ hju và ngj ra cák jảj wuyết thjx hợp.
Chúc c hok tốt và có một tình pạn tốt.ju c!

chị cảm ơn em
cũng có thể là như vậy
nếu là vậy thì tốt quá
chị biết , chỉ có quý mến nhau chân thành thì mới giận dỗi đúng ko
nhưng e ak, chi đã cho bạn ấy nhiều cơ hội và chị cũng cố gắng nhiều rồi...nhưng không có gì thay đổi.....chả biết là sao nữa...:(
cảm ơn bé vì lời chúc, chị vẫn đã đang và sẽ cố gắng học thật tốt nek....cuối cấp rồi chứ chả chơi....hihihi. em cũng cố gắng lên nhé cô bé.chúc em học tôt và gặp nhiều nhiều may măn+ niềm vui.thank em nhiều:)

P

phuong10a3

tôi đọc xong cảm động muốn khóc này.Ko phải tôi bí mật đâu.
Có j bí mật đâu mà. hì
Bà cố lên tôi cũng sẽ cố dù có bướng nhưng ko phải là quá bướng bỉnh.
NẾU KO BƯỚNG TÔI KO PHẢI LÀ HƯƠNG MÀ ĐÃ LÀ PHƯƠNG .hi hi
Chuyện kia nữa tôi cũng phải chịu trách nhiệm lớn.Hi vọng ko vì thế mà bà vs T âất đi tình bn đẹp
Qua đây tôi cũng muốn xin lỗi T một lần nữa vì trò đùa mà tôi gây ra.
MÃI LÀ BN CỦA BÀ
TÔI YÊU BÀ NHIỀU LẮM
CỐ LÊN NHÉ

khóc ak... đây cho mượn bờ vai nek...béo thế dựa vào để t....:eek: hihihi
nói bướng mà cũng đã chịu kể cho ng ta nge đâu...hic
bà đùng ngi chuyện kia nữa...quên đi....... t viết ra cũng để quên mà....:p

T

traitimvodoi1994

tôi á bây h trống rỗng luôn rồi

có j đâu mà kể hả bà
nhưng tôi thua rồi để hôm nào ra yahoo tôi kể cho

Top Bottom