NhậT kÝ yÊu ♥♥

9

9X_conduongtoidi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bạn đã yêu hay đơn giản là muốn nói lời yêu thương với người đó....Nhật ký yêu sẽ là nơi bạn ghi lại những cảm xúc vớí người đó...
Chú ý: Đây là một dạng nhật ký yêu thương vì vậy nghiêm cấm chat chít hay spam... Nếu vi phạm sẽ xóa mà ko thông báo.

9

9X_conduongtoidi

KhAj trương :)
Hôm nay buồn vì có người đã ra đj, ko còn ở bên cạnh nó...bao nhiêu kỉ niệm đẹp, những cuộc trò chuyện onljne muộn sẽ mãi là một hồi ức đẹp...Nhờ người ấy nó đã biết trân trọng cuộc sống của nó hơn ... bởi vì nó biết rằng có người còn yêu nó hơn chính bản thân nó ... và cũng chính người ấy là động lực để nó làm Mod Hocmai...nên nó phải sống thật tốt....................................
Nó chúc người ấy mãi vui vẻ và... gió ấm mãi bên chăn... ko bao giờ rời xa...không bao giờ...

A

aapp

yêu, ừ yêu
lạnh ừ lạnh, 7 h đi học về, chúng nó có người iu đưa về hết, một mình mình đi về, vừa lạnh vừa tủi, mún khóc luôn, sao chúng nó ác thế, ko đi về với mình mà cứ đi cùng người iu, sao số mình nó cô đơn thế, buồn

H

hunganhdo

nhật kí ? chán chả muốn viết.............thi học kì vừa rồi đang 9, 10 tất cả tự nhiên nhảy zô con 7 lí............thế là ngồi nghe chửi cả buổi tối.................đi ngủ rồi vẫn đàn thấy thầy càu nhàu, lại còn gọi điện về cho bố mẹ nữa, thế là một lần nữa nghe mắng qua điện thoại, tức hộc máu...........sao mọi người hok chú ý mớ điểm 10 như toán, sinh, anh, hóa.............nhở.........có mỗi con 7 lọt zô thui mà bị ức hiếp ...........á á á.........

9

9X_conduongtoidi

nhật kí ? chán chả muốn viết.............thi học kì vừa rồi đang 9, 10 tất cả tự nhiên nhảy zô con 7 lí............thế là ngồi nghe chửi cả buổi tối.................đi ngủ rồi vẫn đàn thấy thầy càu nhàu, lại còn gọi điện về cho bố mẹ nữa, thế là một lần nữa nghe mắng qua điện thoại, tức hộc máu...........sao mọi người hok chú ý mớ điểm 10 như toán, sinh, anh, hóa.............nhở.........có mỗi con 7 lọt zô thui mà bị ức hiếp ...........á á á.........

Ko lẽ em lại xoá bài Spam của chj.../:).Hj`, em ko phải Mod ngoại khoá nên ko xoá dc bài:p.b-(
Mà sao bà chj siêu nhỉ???Môn sinh quả này đứt ko kịp... bứt rồi:(
~~~~~~~~~~~~~~`
Viết tí cho khỏi mang tội Spam...@-)
Mấy ngày nay định gửi tin nhắn cho chăn ấm nhưng vội quá nên:|
Chăn ấm của gió vẫn khoẻ chứ :).Vui lên nhé... vì gió ấm mãi bên chăn...
___________--Chăn yêu của chj...:eek: về bên chj đj_____-------

H

honey221

yêu, ừ yêu
lạnh ừ lạnh, 7 h đi học về, chúng nó có người iu đưa về hết, một mình mình đi về, vừa lạnh vừa tủi, mún khóc luôn, sao chúng nó ác thế, ko đi về với mình mà cứ đi cùng người iu, sao số mình nó cô đơn thế, buồn

làm n` iu mình đi
mình ko có novo đón bạn nhưng mình có xe đạp có đc ko????

Q

quyluabn95

.Muốn tự tử...bọn bạn có bồ hết...mình cô đơn...mình muốn khóc...Ko phải vì mình ko có người thích...mà vì mình muốn người iu của mình là...bạch mã kim quy :d

Tình yêu như kon chó, đuổi thì nó chạy, chạy thì nó đuổi, đứng thì nó kêu "go go"

Last edited by a moderator:
T

thuyan9i

hôm nay trời lạnh....
Thằng chú cứ gọi oai oái ngoài cổng
Mượn vợ văn đi
Hok.Gọi chị đi,chìu nay dám gọi chị là em à đập bi giờ, em như thé là hok tốt. ạ chị ạ nói đi hok tui vào nhà đây
Dạ ạ
còn từ chị,hok chịu gọi hả
Tui hok chịu nhục
Vào nhà lun heeeeeeee

H

huyendan93

hôm nay trời lạnh....
Thằng chú cứ gọi oai oái ngoài cổng
Mượn vợ văn đi
Hok.Gọi chị đi,chìu nay dám gọi chị là em à đập bi giờ, em như thé là hok tốt. ạ chị ạ nói đi hok tui vào nhà đây
Dạ ạ
còn từ chị,hok chịu gọi hả
Tui hok chịu nhục
Vào nhà lun heeeeeeee
Cái này hơi bị vô duyên àh nha , đọc hok hiểu gì hết trơn mặc dù đã vận dụng hết khả năng tưởng tượng .......hjx
>.<

H

hoangtan2312

bé à, chẳng lẽ anh phải chia tay thật sao, vì con đường tuơng lai của anh đang phía trước, anh ko muốn bị cản trở bởi cái gì cả, nhất là em, Giờ đây, anh thật sự khó sử quá, bên anh có 2 người, người nào cũng tốt, cũng đáng yêu, cũng học giỏi, nhưng anh ko dám chọn ai cả, làm sao đây hả bé.Ôi cái đời lắm lúc trêu ngươi con người

H

hailan747

yêu?yêu ư ?đối với tôi bây giờ chẳng còn tình yêu nữa rồi. Tình yêu đối với tôi giờ chỉ là hi vọng bao nhiêu thất vọng bấy nhiêu chỉ có thế mà thôi.Chiều nay gió buồn quá,chiếc lá nhẹ bay trên khung cửa sổ ,lòng tôi lại xót xa nỗi đau như mói ngày nào hiển hiện lại làm trái tim tôi đau nhói.Đau? đau lắm ư?không chỉ là nỗi buồn đi qua trong chốc lát thôi mà.........

H

hoangtan2312

anh giúp em cái, giữa 2 người, ai cũng giỏi, cũng tốt, ai em cũng có tình cảm, vậy phải chọn ai đây :((

Y

yiin

lol, yêu là nhìn vào mắt nhau này, nhìn như ăn tươi nuốt sống ấy =)), rồi như có điện chạy trong người xòanh xọach ;))
lol, yêu là mắng nhau nghe, nhưng rồi lại huề, "anh iu", "em iu" ngọt xớt :)), nhưg trước khi mắng nhau thì cứng họng, chẳng nói được tiếng nào ;)), làm như là khởi động cái mồm không bằng =)), quả là .... 8-}
lol, yêu là khi không gặp cái là đến cái mặt cũng chả nhớ, đến khi gặp lại, thì nhận ra, à cái mặt nó thế này đấy hả???
Nói túm lại, chẳng có đâu tình êu thời học sinh với chả sinh viên, chẳng có đâu tình yêu với người bằng tuổi, chỉ là sự ngưỡng mộ, sự tò mò, và một chút j muốn tự khẳng đjnh mà thoai :-s

T

thancuc_bg

lol, yêu là nhìn vào mắt nhau này, nhìn như ăn tươi nuốt sống ấy =)), rồi như có điện chạy trong người xòanh xọach ;))
lol, yêu là mắng nhau nghe, nhưng rồi lại huề, "anh iu", "em iu" ngọt xớt :)), nhưg trước khi mắng nhau thì cứng họng, chẳng nói được tiếng nào ;)), làm như là khởi động cái mồm không bằng =)), quả là .... 8-}
lol, yêu là khi không gặp cái là đến cái mặt cũng chả nhớ, đến khi gặp lại, thì nhận ra, à cái mặt nó thế này đấy hả???
Nói túm lại, chẳng có đâu tình êu thời học sinh với chả sinh viên, chẳng có đâu tình yêu với người bằng tuổi, chỉ là sự ngưỡng mộ, sự tò mò, và một chút j muốn tự khẳng đjnh mà thoai :-s

hay,hay hay đó nhóc..................................;)...........Tết roài ăn nhìu ,ngủ nhìu cho khỏe (tết lắm kẹo với đồ ăn lém)iu đương nghĩ nhìu làm gì cho mệt.Ở nhà ôm mẹ '' con iu mẹ lúm'' là đc roài (cho dù mẹ hay tét mông con...)

H

hoangtan2312

bạn trên nói hay đó, nhưng bạn có chắc là ko, vẫn nhiều người iu nhau từ thời học sinh => sinh viên rồi cưới nnhau thì sao, chẳng hạn như thầy của tớ

T

thuyan9i

bây giờ mình mới nhận ra một điều
tình yêu thật sự có một sức sống dẻo dai lay động lòng người
Mình nhận ra đièu dó từ bố mẹ của bạn chị mình
Họ yêu nhau trong mười năm đến lúc cưới tình cảm vẫn như lúc đầu
họ cùng nhau vượt lên từ nghèo khó đến bây giờ có thể nói là gia đình dư dả ko một tiếng bất hòa
Họ có lúc phải dành cho anh ấy bữa ăn ngon mặc cho mình chưa được gì vào bụng
Hiện nay anh ấy đang du học ở phần lan
Tết vẫn gọi điện về thường xuyên, họ coi mình và chị mình như con cái trong nhà
Hôm nay chúc tết vợ chộng học kể về những kỉ niẹm hồi yêu nhau khi còn học như chúng ta nhưng nó vô cùng trong sáng đấy.
Vạy bây giờ ta cần xác định cho cuộc sống lau dài của đời mình
ĐỪng cho rằng tình cảm bộc phát trở thành tình yêu đấy.Cần xác định đi

9

9X_conduongtoidi

Kịch liệt phản đối câu này... sai 99%.Bạn quan niệm về tình yêu theo một phía quá! Tình yêu đâu nhất thiết thế bạn.
Yêu là hạnh phúc và đôi khj cũng thật đau khổ nhưng người ta vẫn cứ yêu, vẫn cứ muốn lấp đầy khoảng trống trong trái tim và hãy yêu khj trái tim bạn còn đập.
Mình tin khj có mọt ai đó lấp đầy ♥ bạn bạn sẽ suy nghic khác ngay thôi:rolleyes:

H

hughig25

Vậy thì mình cũng xin kể về câu chuyện của mình.
Mình cũng như bạn gì gì trên kia kìa, cũng quyết tâm là vào DH mới yêu. Thế là mình mang theo 1 trái tim sắt đá nhưng rồi.....................nó đã tan chảy trước ánh mắt và nụ cười của 1 người. Người đó lại là bạn thân nhất của mình. Mình không biết người ấy có tình cảm đó với mình không. Càng ngày tình cảm ấy càng lớn dần nhưng ngược lại bạn ấy vẫn chỉ đối với mình như 1 người bạn thân không hơn. Sự đáp lại ấy làm mình thực sự buồn, mặc dù đó ko phải lỗi của bạn ấy. Có lẽ nói yêu bây giờ thì hơi sớm nhưng mình có thể nói mình rất mến bạn ấy. Mình sẽ vẫn cất giữ tình cảm này trong lòng, đó là 1 tình yêu đẹp thời học trò.
Hughig khuyên các bạn rằng đừng gò bó mình quá, sắt đá thế nào thì vẫn tan chảy thôi, hãy biết phát triển tình cảm đó cho phù hợp và đó sẽ là 1 tình yêu đẹp :D

9

9X_conduongtoidi

Đúng đó.
Tình yêu ngàn lần vô nghĩa nếu thiếu một lời yêu chân thành. mà ;))

P

p3iuvan_p3thjckanh

iu nHìu cái hem thể nói ra lém nên bạn cứ tâm sự vớ tui nhé, còn tui thỳ chưa iu nên hem být výt ji` cả (hix:(( Ế chok thoy

Top Bottom