Nhật ký Những câu chuyện trong rễ của mầm cây nhỏ.

Hồ Phong Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng mười hai 2019
672
618
106
Bình Định
Sao Fireee
Ngày 22/12/2019 .
Ngày chủ nhật không thể buồn hơn . Sống trong cuộc sống thật căng thẳng , làm gì cũng không tốt . Bài kiểm tra học kì thì sai tùm lum tà la hết.
Niềm vui thật ngắn ngủi
Đúng đó chị, niềm vui đúng là ngắn ngủi thật. Nhưng mà em tin vào nhân quả, châm ngôn của em là mang lại hạnh phúc cho người ta, rồi người ta sẽ mang lại hạnh phúc cho mình. ^^ Cố gắng lên nha chị!

• Like
Reactions: ~ Su Nấm ~

Dương Phạm 106

Cựu Kiểm soát viên | Cựu CTV CLB Địa lí
HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
Là em chứ ai
Đúng đó chị, niềm vui đúng là ngắn ngủi thật. Nhưng mà em tin vào nhân quả, châm ngôn của em là mang lại hạnh phúc cho người ta, rồi người ta sẽ mang lại hạnh phúc cho mình. ^^ Cố gắng lên nha chị!
Cảm ơn em , em thức hiện câu châm ngôn đó thường xuyên ghê

• Like

_KirimiHana_

Banned
Banned
Thành viên
10 Tháng mười một 2019
273
155
36
Nghệ An
THCS Anh Sơn
Ngày 22/12/2019 .
Ngày chủ nhật không thể buồn hơn . Sống trong cuộc sống thật căng thẳng , làm gì cũng không tốt . Bài kiểm tra học kì thì sai tùm lum tà la hết.
Niềm vui thật ngắn ngủi
Phấn chấn lên bạn, "sông có khúc, người có lúc" mà!

Dương Phạm 106

HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
Ngày 23/12/2019 Có một sự buồn nhẹ , dù đã đoán trước được mình không thể đạt điểm 10 nhưng khi nhận được 9,25 lòng lại nặng đến kì lạ .
Hôm cũng khá bất ngờ vì thành công vượt trội của một người bạn 10 điểm Hóa học kì , quá sốc bạn ý có thể đạt 10 tròn trong khi các bài trước không thể trên 5

• Like

_KirimiHana_

Banned
Banned
Thành viên
10 Tháng mười một 2019
273
155
36
Nghệ An
THCS Anh Sơn
Ngày 23/12/2019 Có một sự buồn nhẹ , dù đã đoán trước được mình không thể đạt điểm 10 nhưng khi nhận được 9,25 lòng lại nặng đến kì lạ .
Hôm cũng khá bất ngờ vì thành công vượt trội của một người bạn 10 điểm Hóa học kì , quá sốc bạn ý có thể đạt 10 tròn trong khi các bài trước không thể trên 5
Buồn bạn nhỉ.
Nhưng
Không sao đâu
Bạn vẫn còn cơ hội tiếp tục cố gắng mà

Dương Phạm 106

HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
Ngày 24/12/2019
Chúc các bạn giáng sinh vui vẻ
Hôm nay đáng lẽ ra mình phải vui nhưng mà không vui được mẹ mình lúc nào cũng hỏi mình điểm thi hết em mình thì 10 tròn luôn mẹ khen em rất nhiều .
Mẹ khoe với mọi người ai cũng nghĩ là mình mới đau chứ , mình nói chưa có nhưng thật ra đã biết rồi ( thấp lắm)
:Tuzki5Ông già noel đâu rồi .

• Like

~ Su Nấm ~

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
19 Tháng chín 2019
756
9,933
601
Lào Cai
Trường THCS Kim Tâm
Ngày 24/12/2019
Hôm nay đáng lẽ ra mình phải vui nhưng mà không vui được mẹ mình lúc nào cũng hỏi mình điểm thi hết em mình thì 10 tròn luôn mẹ khen em rất nhiều .
Mẹ khoe với mọi người ai cũng nghĩ là mình mới đau chứ , mình nói chưa có nhưng thật ra đã biết rồi ( thấp lắm)
Merry Christmas nha chị iu ^^
Năm nay em cũng như chị, lúc nào ba mẹ cũng hỏi điểm số, mà điểm có cao đâu, vậy mới bùn chứ :(

• Like
Reactions: Dương Phạm 106

Kuro-chan

Học sinh tiến bộ
Thành viên
13 Tháng chín 2019
705
1,036
151
17
Lào Cai
Trường THCS Kim Tân
Ngày 24/12/2019
mk cx gặp cái trường hợp này mà...hàng xóm suốt ngày hỏi điểm và...con nhà người ta thế này thế nọ...mệt lắm lun á :V

Dương Phạm 106

HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
Ngày 26/12/2019 Hôm nay buồn đến nỗi không muốn viết gì . Thật ra không phải là buồn mà là lòng cứ trống rỗng .

• Like

Hồ Phong Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng mười hai 2019
672
618
106
Bình Định
Sao Fireee
Ngày 26/12/2019 Hôm nay buồn đến nỗi không muốn viết gì . Thật ra không phải là buồn mà là lòng cứ trống rỗng .
Dạo này những người xung quanh em đều buồn hết, mà em thì cứ điên điên khùng khùng thế này. Cảm giác cứ như em là "sao chổi" vậy!

Dương Phạm 106

HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
Dạo này những người xung quanh em đều buồn hết, mà em thì cứ điên điên khùng khùng thế này. Cảm giác cứ như em là "sao chổi" vậy!
Đấy là em nghĩ thế thôi chứ không phải vậy đâu . Cuộc đời mà có lúc lên lúc xuống chỉ tội lúc xuống thì nhiều mà lên thì..... Ai cũng vậy mà không phải tại em là " sao chổi " mà là cuộc sống quá gắt gao

Hồ Phong Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng mười hai 2019
672
618
106
Bình Định
Sao Fireee
Đấy là em nghĩ thế thôi chứ không phải vậy đâu . Cuộc đời mà có lúc lên lúc xuống chỉ tội lúc xuống thì nhiều mà lên thì..... Ai cũng vậy mà không phải tại em là " sao chổi " mà là cuộc sống quá gắt gao
Bạn thân em, anh trai em, Idol em, ba em đều là những người mà em hằng yêu mến, họ đều buồn vì chuyện gì đó. Mấy đứa bạn của em còn nói em là kẻ "trộm lấy nụ cười" của họ, Nhiều người còn nói em bị khùng nên mới "tửng" như thế :D

Dương Phạm 106

HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
Bạn thân em, anh trai em, Idol em, ba em đều là những người mà em hằng yêu mến, họ đều buồn vì chuyện gì đó. Mấy đứa bạn của em còn nói em là kẻ "trộm lấy nụ cười" của họ, Nhiều người còn nói em bị khùng nên mới "tửng" như thế :D
Nghe thấy bạn của em mê tín dị đoan ghê

• Like

Dương Phạm 106

HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội