Nhân vật nam nào trong anime bạn thik nhất?

S

shirafune

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Này nhé, bầu chọn nhân vật nữ thì đã nhàm từ mấy chục đời rùi. Kể ra thì nhiều 4rum khác cũng tổ chức cái này, nhưng mà để mình thử thăm dò Hocmai nha!

Các 'ứng cử viên' cho cuộc thăm dò lần này mình chỉ nêu ra 1 số nhân vật nam phổ biến trong giới manga - anime thôi. Có bạn nào muốn bầu chọn người khác thì cứ nói mình, mình sẽ bổ sung sau, thế nhé! :):):) (Mong mọi người ủng hộ!!!:p)

1. SHINICHI KUDO:

Nhân vật này có vẻ đc nhiều người yêu thích bởi tính cách lạnh lùng, thân thiện nhưng quyết đoán. Ngoài ra tạo hình cũng rất đẹp trai nữa!!!

2. UCHIHA SASUKE:

Trong khi đó, Sasake lại tài giỏi và rất đẹp trai nữa. Đã thế lại còn giỏi, chỉ có điều kiêu quá đi. Naruto hay Sasuke, nhiều khi mình cũng không biết ủng hộ ai nữa!!!

3. SONGOKU:

Haha, cái cậu này thì có vẻ đáng yêu nhỉ, nhưng mà khi lớn lên thì cơ bắp dữ quá.

4. KAITOU KID:

Handsome, lạnh lùng, tài giỏi hơn người và cũng hơi kiêu giống Kudo vậy, nhưng có lẽ Kid chiếm đc nhiều cảm tình hơn Kudo.

5. INUYASHA:

Nóng nảy nhưng khá vui tính, khi tức lên thì trông cũng rất đc.

6. SESSHOMARU:

Đẹp trai (lại nữa), lạnh lùng và cũng không kém phần nguy hiểm, nhưng Sesshomaru lại khá tốt. ^ ^

7. HITSUGAYA TOSHIRO:

Một đội trưởng khá lạnh lùng và tài giỏi. Chắc đây là Captain đc yêu thích nhất của Bleach đây!!!

A

astrasheld

hờ Hờ
Sao có nhiều nhân vật giống mình thế
Tuy vậy tui thik nhất là Kaitou Kid
Vì tính tui cũng giống Kid mà khả năng chọc tức cảnh sát của Kid thì chắc cũng bằng tui chọc tức mọi người
Ha Ha:d:))

G

gororo

SESSHOMARU là lựa chọn của mình!
Tên này tuy hơi lạnh lùng nhưng lại rất tình cảm, hơn nữa lại rất đẹp mã :D

H

hot_spring

Sao toàn các nhân vật cũ mèm thế.
Mình vote cho Tomoki trong Sora no Otoshimono được không :( Rất cá tính.

B

bupbe_dautay

Thích nhất là Shinichi Kudo, Sasuke và Inu cg~ vậy
Nói chung nv nam nào cg~ đều cá tính ;))

C

chinhphuc_math

sôngku tớ thick nhất.....................................................................

S

starfish_blue_sea

Tớ lại thích Shinichi và Kid nhất!
Lạnh lùng, quyết đoán, nam tính, đẹp trai.

A

angel_234

Kudo Shinichi và Kaitou Kid là tuyệt vời nhất
.............................................................................................

M

mattroitinhyeu_142

Ui, giờ mứi bik :((
Sôn Gô Ku (Thêm gô han đi ;)))
Nói đúng hơn nếu có L thì tốt!
Cộng đồng L.lawliet :))=))=)):-j

N

nh0x.shushi

:Dsao lại hok có tên NATSUME nhể????bạn nào đọc Học viện Alice rồi chắc sẽ thik nv nyz thôi!!
NATSUME=handsome+lạnh lùng+cuốn hút+cá tính+Q vô đối
mình thấy NATSUME giống JUN PYO lém ý!!!

R

ran_mori_1996

Hihi!Kudo shinichi là tuyệt vời nhất!
Xếp thứ hai là kid kaitou
Thứu ba là songoku
Thứu tư là inuyasha
ko thích sasuke đâu!Chẳng hiếu sao sasuke có nhiều fan nữ thế.Chứ mình thấy cũng bình thường.Kudo là số 1

Top Bottom