Nhạc Tiếng Anh

Dương Phạm 106

Cựu Kiểm soát viên | Cựu CTV CLB Địa lí
HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các bạn khả năng nghe tiếng Anh của mình rất là kém mình nghe tiếng Anh cứ như là nghe tiếng Thái chẳng hiểu gì cả nên là có trên lớp hễ có có bài nghe làm mình không có một điểm nào.
Mình đã hỏi một vài bạn thì các bạn ấy nói là nghe nhạc tiếng Anh sẽ giúp cải thiện tình hình của mình.
Các bạn có bài nhạc tiếng Anh nào đơn giản dễ thuộc cho người mới bắt đầu như mình thì giới thiệu với mình với !
Cảm ơn mọi người .

Tam1902

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng mười hai 2017
446
283
89
21
TP Hồ Chí Minh
trường Quốc tế Á Châu
Chào các bạn khả năng nghe tiếng Anh của mình rất là kém mình nghe tiếng Anh cứ như là nghe tiếng Thái chẳng hiểu gì cả nên là có trên lớp hễ có có bài nghe làm mình không có một điểm nào.
Mình đã hỏi một vài bạn thì các bạn ấy nói là nghe nhạc tiếng Anh sẽ giúp cải thiện tình hình của mình.
Các bạn có bài nhạc tiếng Anh nào đơn giản dễ thuộc cho người mới bắt đầu như mình thì giới thiệu với mình với !
Cảm ơn mọi người .
Beautiful in white
Faded
Lemon tree
Hello - Adele
Until you
Just give me a reason - Pink
Safe and sound - Taylor Swift
You belong with me - Taylor Swift
I do -911

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
Cảm ơn mọi người .
https://diendan.hocmai.vn/threads/760198/
Em có thể tham khảo 1 số cachs ở đây, nguồn nghe đoạn văn thì có thể tìm esl-lab, nó gồm các đoạn hội thoại ngắn + bài tập từ cơ bản đến nâng cao luôn nhé

• Like
Reactions: Dương Phạm 106
Top Bottom