Nguyện vọng gởi đến hocmai.vn

S

slimhelu

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em là một hoc sinh lơp 13 ..em đã chọn và đặt trọn niềm tin của mình vào hocmai.vn vì vậy em đã đăng các khóa hóa thầy Sơn ,lý thầy Hùng và toán thầy Phương ... em mong hocmai sẽ là bệ phóng để giúp em đạt ước nguyện đậu đại học của mình>>
nhưng thời gian gần đây em lạ nghe quá nhiều những ý kiến không hay về khóa học thầy Sơn là một thành viên có quyền lợi tại hocmai em mong các anh chi ban quản trị nghiêm túc xem xét lại cùng với thầy Sơn xem xet những y kiến của các bạn...(mong thầy Sơn có hồi âm cho chung em về những y kiến đánh giá về bài giảng của thầy)...những mặt không được cần nghiêm túc điều chỉnh>>>>>kì vọng của em về hocmai noi chung và khóa học thầy Sơn nói riêng là mong các bài tập của các thầy cô bám sát chương trình thi đại học 1,2 năm trở lạ đây các ví dụ bám sát đề thi đó là nguyện vọng chính đáng của em....mong hocmai sẽ thường xuyên cập nhật những bài giảng mới cho chung em để những bài học của chúng em có thể bắt kịp với mức độ ngày càng khó của đề thi...nhũng nguyện vọng chân thành..mong hocmai se lắng nghe và tiêp thu nhưng y kiến này tất cả vì lợi ich chung của các thành viên hocmai..

H

hocmai.cskh

Chào em!

Hocmai.vn xin cảm ơn những tình cảm em đã dành cho những khoá học của chúng tôi.

Hocmai.vn vẫn đang tiếp tục lắng nghe những ý kiến đóng góp của các bạn về chất lượng của từng bài giảng hay khoá học, vì thế trong năm học này, Hocmai.vn mở thêm nhiều khoá học và các thầy cô giáo mới nhằm giúp các em có thêm nhiều sự lựa chọn cho riêng mình. Bởi chúng tôi hiểu một giáo viên không thể đáp ứng tất cả mọi trình độ kiến thức của học sinh, sẽ có những bạn học khá và những bạn học chưa khá, chính vì thế việc có nhiều khoá học sẽ giúp các em tìm kiếm được những thầy cô phù hợp với bản thân, giúp các em học dễ hiểu hơn, hứng thú hơn.

Hocmai.vn luôn cam kết đảm bảo chất lượng các khoá học, cũng như phối hợp tốt với các giáo viên nhằm đảm bảo điều đó. Một trong những minh chứng cụ thể là sau khi kết thúc kì thi TSĐH 2010 - 2011, đã có rất nhiều bạn gửi lời cảm ơn tới các giáo viên, trong đó có thầy Sơn. Hocmai.vn vẫn nhận được những đánh giá tích cực từ phía giáo viên và học sinh về khóa LTĐB môn Hóa của thầy Sơn, tuy nhiên do đây mới là năm thứ 2 cộng tác cùng Hocmai.vn nên khóa học còn nhiều sự hạn chế, dẫn tới sự không hài lòng của một số bạn học sinh, nhưng đó không phải là toàn bộ các bạn đã tham gia khóa thầy Sơn.

Hocmai.vn đã chuyển những ý kiến của các bạn tới thầy Sơn với mong muốn thầy tiếp tục nâng cao chất lượng trong từng bài giảng, từng bài tập tự luyện để làm hài lòng nhiều hơn nữa các bạn học sinh đang ôn thi đại học.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

N

nhoklokbok

mình thì thấy thầy sơn dạy khá hay nhưng thầy ngọc lại đi sâu và nhiệt tình với thắc mắc của học sinh hơn...mình đang học thầy sơn nhưng sắp đăng kí thêm thầy ngọc (khỏi phân vân mà lại luyên dk nhìu đề). mình chỉ chán mỗi toán thầy khải, kả bài giảng nhìu khi viết nhầm đáp án mà bài về nhà cũng thế, làm tội mình tính lại rất nhìu lần, buồn vì lỡ đăng kí mất rồi nên mình phải đi học ngoài 1 thầy nữa.hazzz... mình cũng 13, cũng mới học thui nhưng đã dk "khai sáng" rất nhìu. mong chúng ta cùng thành công...

H

hocmai.cskh

mình thì thấy thầy sơn dạy khá hay nhưng thầy ngọc lại đi sâu và nhiệt tình với thắc mắc của học sinh hơn...mình đang học thầy sơn nhưng sắp đăng kí thêm thầy ngọc (khỏi phân vân mà lại luyên dk nhìu đề). mình chỉ chán mỗi toán thầy khải, kả bài giảng nhìu khi viết nhầm đáp án mà bài về nhà cũng thế, làm tội mình tính lại rất nhìu lần, buồn vì lỡ đăng kí mất rồi nên mình phải đi học ngoài 1 thầy nữa.hazzz... mình cũng 13, cũng mới học thui nhưng đã dk "khai sáng" rất nhìu. mong chúng ta cùng thành công...
Chào bạn!

Cảm ơn bạn đã quan tâm và ủng hộ các khóa học của Hocmai.vn.

Bạn có thể vui lòng cung cấp vị trí bài tập về nhà bị nhầm đáp án được không? Hocmai.vn sẽ tiến hành kiểm tra lại.

Chúc bạn học tốt.

N

nhoklokbok

uh, câu số 1 trong tiếp tuyến hàm đa thức đấy ạ.Sai đáp án
câu b, bài 1 trong tiếp tuyến hàm phân thức, kết quả đúng nhưng quá trình đánh cách làm bị nhầm dấu.
còn nữa thì em đã báo vs diẽn đàn và được sử lại rồi, nếu có nữa thì em báo nhá, còn trong bài giảng mà nhầm thì em nghĩ chắc là không sửa đk...:)

Top Bottom