Nguoi toi yeu .....

T

tung_2060

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ngay từ lúc nhìn thấy khuôn mặt ấy. Đã làm cho tôi xúc động đến tận đáy tâm hồn. Tôi biết đây chính là người tôi đang tìm kiếm. Vui cũng như buồn. Hoàng hôn cũng như bình minh. Khuôn mặt ấy luôn hiện lên trong mắt tôi. Những bước đi của tôi, dường như có ánh mắt trìu mến dõi theo. Tiếp thêm sức mạnh, lòng kiêu hãnh trong cuộc đời đầy sóng gió này. Và đến bây giờ............................................................tôi biết............................................tôi yêu người đó thật rùi.............................Và không thể sống được nếu mỗi ngày không được nhìn thấy khuôn mặt này.........................
..............................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................
Vâng. Đó chính là khuôn mặt của Hồ Chí Minh in trên đồng polime 500000.

HiHi..........​
.

Không được viết chữ đỏ nhé bạn!!!

Last edited by a moderator:
T

thanhnhan1996

bổng lên lớp 11 mình để ý tới 1 bạn nữ lớp kế bên thật sự mình có cảm giác mến bạn ấy và hình ảnh của bạn ấy để lại cho mình 1 ấn tượng tốt là 1 cô bạn nữ dễ thương hiền lành tốt bụng mà đến giờ mình vẫn chưa nói ra với bạn ấy liệu đó có phải là tình yêu không mà mình phải làm gì mong các bạn giúp mình

Top Bottom