Nghe tiếng anh 7

M

midumeomit

Trang web thì mình hok rõ lắm nhưng bạn thử ra hiệu sách hỏi bộ đĩa Tiếng Anh 7 (bộ 2 đĩa) xem sao, mình nghĩ là có đấy. Ah bạn rất thích học TA fải hok? Bạn cho mình làm wen nha (cùng sở thích nè, hehe) :)
Chúc bạn luôn vui vẻ ;)

W

winnepooh_29

Vậy bạn tên j` vậy? Mình tên là Linh học lớp chuyên Anh trường THCS Lê Quý Đôn. Bạn học lớp mấy vậy, mình thì lớp 7. Chúng mình làm wen nhé. Nick bạn là gì để mình add

B

boy9x_tn

nếu muốn nghe theo sgk thì tốt nhất là các bạn nên mua thêm 1 cái đài và băng đĩa để luyện tập ở nhà, vừa nghe vừa xem sách rồi đọc lại không cần sách để xem mình đã hiểu thật chưa. mình học thế rất hiệu quả đó, còn các bạn cứ thử xem sao

M

midumeomit

nếu muốn nghe theo sgk thì tốt nhất là các bạn nên mua thêm 1 cái đài và băng đĩa để luyện tập ở nhà, vừa nghe vừa xem sách rồi đọc lại không cần sách để xem mình đã hiểu thật chưa. mình học thế rất hiệu quả đó, còn các bạn cứ thử xem sao

:khi (31): Bạn giống mình nhở, mình cũng học theo đĩa, nếu có mp3 bạn copy bài đọc đó vào mp3, khi rảnh rồi lấy ra nghe, đó cũng là 1 cách luyện nghe hiệu quả đấy bạn ạ :khi (192):

Top Bottom