ngày tồi tệ nhất trong năm

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tjeujusjeuway

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hjxhjx.... trễ mấy phút!!!!!
Học mãi, 26-07
Có lẽ hôm nay là ngày tồi tệ nhất vs nhiều ng`!:D:D:D vì ngày đấy 17 năm tr'c có 1 kẻ vô cùng đáng ghét đã cất tiếng cười chào đời!!! Thế nhưng dzù thế nào thì mình cũng đã đc sjnh ra trên đời này và đã đc nếm trải 17*365 vị đắng cay ngọt bùi của cuộc sống này!!!!! Hôm nay là sjnh nhật mình! thế mu`k chả ai để ý đến cả!!!???? mình hok đc mọi ng` wan tâm nên chả ai tổ chức sn cho m!:(:(:( Thế nên h đây dù hơi khuya nhưng cũng đành tự tổ chức và chơi một mình!!!! mong sao có nhiều ng` bạn sẻ vào góp vui cùng mình!!!! tks nhìu nhá!!!!!
Đây là địa điểm mình tở chức!!!!!! Ở bờ biển vs nhiều ánh đèn rực rỡ!!! Mình thj biển! chỉ đơn giản là thế!!!! :D:D:D

Típ là bàn tiệc đc đưa ra

Tiếp theo là đem bánh sjnh nhật ra đây!!!!cùng hát nhá!!!!
Thổi nến nhá!!!!

Xong lấy nến ra hết đã rầu cắt bánh nhá!!!! cái này hai tầng lun cho nhiều!!!

mỗi ng` 1 phần nhỏ nhá!! ăn nhìu lại bị béo phì thì khổ!!!!!!
Tiếp theo là ăn bánh bao!!!( ai thjk loại nào thì đk nhá!!!!!)

cứ ăn thoải mái! còn nhiều trong lò nữa!!!!

tiếp theo là tiệc trái cây nhá!!!!!

Thôi nhá!!!
giờ mình xjn hát 1 bài mọi ng` cùng nghe nhá!!!!!
[MUSIC]http://star.zing.vn/flash/zingStarPlayer.swf?username=&status=karaokeshow&song_id=16476&recorder_id=2723015&urlDemo=http://image.star.zing.vn/flash/&domain=http://star.zing.vn[/MUSIC]
( Lời ju trong gió!!!!)
Mọi ng` phải tặng wa` níu hok thì phải hát 1 bài đấy!!! ai có cả 2 thì càng tốt!!!!
Tiếp theo là ăn bjm bjm và uống trà sữa, vừa thưởng thức vừa nghe hát nhá!!!!

cuối cùng!!!!!!
Có cả wa` đem dìa nữa này!!!! hehee Mỗi ng`bốc 1 hộp nhá!!

Hj vọng mọi ng` thật dzui dzẻ sau bữa tiệc!!!!!! Rất dzui vì mọi ng` đã tham gja!!!!!!

Last edited by a moderator:
T

thjenthantrongdem_bg

:-j...Toàn món ngon,.....Dĩ nhiên là e phải tham gia rùi..............

Thèm quá chị ơi...dc chén chưa chị?

ah quên trước khi chén phải chúc chị sinh nhật vui vẻ đã nhỉ?

Happy birthday....

G

gororo

Chúc cậu sinh nhật vui vẻ! (thế mà đợt trc cứ tưởng là chị)
P/s: tớ thích cái bánh hình con lợn ^^

R

ran_mori_382

á sn ai nhỷ? chủ pic ko nói rõ ............chúc sn vui vẻ!..................................................................HAPPY BIRTDAY!

T

tomcangxanh

đang đói...........

đi kiếm cái j bỏ bụng đây, chịu ko nổi T_T

kiểu này rồi cũng sắp thành con lợn trên kia ( mà hình như h cũng ko khác j lắm, chỉ ko dễ thương = nó thôi )

D

diema3

ow hơ! giờ mới để ý! chúc mừng sinh nhật em nha! đi đêm khuya quá nên chả mua được quà ! cửa hàng đống hết rùi ! ;)) .;)) .;)) .;)) .;)) .

T

tjeujusjeuway

cuối cùng thì nó cũng chuẩn bị kết thúc!!!!!!! heheeeee...... hjx........khùng!!!!

L

liverpool1

uh chúc sinh nhật vui vẻ , các thành viên của hocmai gửi đến bạn lời ~chúc tốt đẹp nhất :)
Chúc học tốt => năm sau đậu ĐH :D

P

poro_poro

Sao mọi người suy nghĩ vớ vẫn thế! Ý chị ấy thấy là tồi tệ bởi không ai nhớ đến sinh nhật chị ấy! Hjx Em vô tâm quá! Hép pi bớt đây tu dzu chị nha!
Em thuê FT IsLand về hát nè!
[YOUTUBE]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/97ti1ABHmzc&amp;hl=en_US&amp;fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/97ti1ABHmzc&amp;hl=en_US&amp;fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]

Last edited by a moderator:
N

nguoi_mo_ngu

happy birthday to you! Nhớ sau khi ăn sinh nhật xong phải đánh răng nha không thì eo ơi!

H

hachiko_theblues

Chúc chị thêm một tuổi sẽ học thật giỏi, luôn luôn cười thật tươi trước những khó khăn gặp phải trong cuộc sống. Em thấy chị không đáng ghét mà rất thân thiện và đáng yêu mà :D!!!

D

duynhan1

Sinh nhật vui vẻ :)
:khi (89):​

:khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4):

D

doigiaythuytinh

Chị gì ơi :)
Bữa ni 27 roài ;;)
Hình như tiêu đề pic lập sai qui định thì phải :|

HAPPY BIRTHDAY :)

S

s0cbay_kut3

Sr chị, em không để ý đến sn của chị, thật tội đáng chém quá, :M047: :khi (48)::M062:.
Để tạ lỗi, Happy Birthday to U, chúc chị sinh nhật vui vẻ, :khi (176)::khi (4):, nhận quà của em nha :

ImageView.aspx

Tặg chị thêm cái này nè, chúc chị buổi tối ngủ có nhiều "ác mộng'', hehe:

Bonus:

thumb2.aspx

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom