ngày cuối đc làm học sinh

H

haa1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hic thế là mãi chia tay thời học sinh rui, Buôn lắm, bạn bè dường như bao nhiêu thời gian với nhau bây giờ cũng lag ko đủ. Hôm nay,chúng mình đã chụp với nhau ko biết bao nhiêu là ảnh mà vẫn muốn chụp nữa. Thế là mai ko còn đc gặp nhau ở trg` nữa rùi chỉ đc gặp nhau ở lớp học thêm thui.Hì hôm nay có ngắt phượng ở trg` bị bắc bảo vệ đuổi chạy xe đạp khắp trg`, ôi chẳng bao giờ còn đc như thế nữa rùi. Nhưng đội ngân hang sẽ gặp lại nhau, nhanh thôi, gặp nhau sau cánh cổng ngân hàng mà

B

bittuot123

ừa ... thế là 12 năm đi học ... 12 năm nghĩ là dài... thì đúng là dài mà, nhưng sao giòe thấy nó ngắn quá ... nhanh quá ... bạn ơi... thấy cô ơi ... em nhớ !!!

L

ladyfirst

Hôm nay T6 rồi
mai là T7
22 là bế giảng
22- 16 = 6
còn 6 ngày đến lúc bế giảng
1 ngày CN

có lẽ ~ ngày học chỉ còn đến đc trên 5 ngón tay
những ngày này lên lớp đứa nào cũng cố tỏ ra vui vẻ
mặc dù nhiều thứ
bỏ qua ...

S

sonmoc

Giờ mới học lớp 10 mà còn buồn

Huống gì các anh chị

2 năm sau mình cũng vậy

Bùn

H

hanhle

Kòn tớ lại thấy sướng mới chít chứ. Chả j sắp ra tù rùi nên chỉ mong nhanh nhanh ra trường thui. Lớp thì nát bét đánh nhau suốt ngày, chả ra thể thống j cả. Mất hết cả tinh thần đồng đội ra

B

bittuot123

lớp tớ thì con trai con gái cũng vật nhau tuốt........ hôm qua đi học phụ đạo cả khối quậy tưng bừng cả lên : tạt nước cho ướt hết rồi bột mì ... sau đó đến vẽ mật nạ bẳng mực và bút tẩy ................. chịu không nổi luôn .......... nhìn mình tơi tả tả tơi.... huhu... nhưng thật là vui

H

haa1

hanhle said:
Kòn tớ lại thấy sướng mới chít chứ. Chả j sắp ra tù rùi nên chỉ mong nhanh nhanh ra trường thui. Lớp thì nát bét đánh nhau suốt ngày, chả ra thể thống j cả. Mất hết cả tinh thần đồng đội ra
lớp tớ cũng nát ko kém những ngày cuối cùng đi học đá ko những làm ng thầy mà tớ vô cùng kính trọng mà còn làm cô giáo dạy anh phải bật khóc. Vì thế mà ngày chia tay càng buồn, buồn vì chưa làm đc điều gì mà đã phảo chia li. thui dù sao bjo cugx hết buồn rùi. Hì

Top Bottom