nếu các bạn có thơi gian thì đọc đoạn văn bản này nha! cho ý kiến!

T

themen93

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

19:59:58 heobig : hi : nên có chậm hơn một chút Tư vấn 2 : và cố gắng đẩy nhành chương trình hơn
20:05:47 heobig : em vừa vào diễn đàn
20:06:36 heobig : thầy bảo là thầy đã quay mấy bài rùi chỉ tại các anh đưa lên chậm thui ạ
20:07:09 Hocmai.vn Tư vấn 2 : em gửi đường link đó anh kiểm tra lại nhé
20:08:45 heobig : link gì ạ
20:10:20 Hocmai.vn Tư vấn 2 : link trên diễn đàn đó em
20:10:43 heobig : anh không tợ vào được ạ
20:11:12 Hocmai.vn Tư vấn 2 : trong khóa luyện thi ĐH đảm bảo thầy HÙng hả em
20:11:28 heobig : xin lỗi khi em có lời nói không hay
20:11:38 heobig : vâng ạ
20:14:05 Hocmai.vn Tư vấn 2 : em chờ chút
20:14:11 Hocmai.vn Tư vấn 2 : để anh kiểm tra
20:20:53 heobig : sao lâu vậy ạ
20:23:04 Hocmai.vn Tư vấn 2 : thông tin chưa được xác minh em nhé
20:23:17 Hocmai.vn Tư vấn 2 : Hocmai.vn đang rất cố gắng để đưa bài giảng lên
20:24:05 heobig : vậy là sao ạ
20:24:54 Hocmai.vn Tư vấn 2 : ngĩa là thông tin trên chưa chính xác
20:25:52 heobig : thông tin em đưa ra chưa chính xác
20:26:04 Hocmai.vn Tư vấn 2 : không em
20:26:08 heobig : vậy em đưa link dẫn nhá
20:26:16 Hocmai.vn Tư vấn 2 : thông tin trên diễn đàn đó
20:26:37 heobig : của thầy sao không chính xác
20:27:44 Hocmai.vn Tư vấn 2 : em gửi lại link cho anh nhé
20:27:57 Hocmai.vn Tư vấn 2 : để anh xác minh lại một lần nữa
20:29:00 heobig : http://diendan.hocmai.vn/showthread....34#post1753034
20:30:55 heobig : mọi người khá bức xúc đấy ạ
20:32:13 Hocmai.vn Tư vấn 2 : ừ
20:32:26 Hocmai.vn Tư vấn 2 : a hiểu suy nghĩ của các em
20:32:40 heobig : vậy giải quyết sao ạ
20:32:44 Hocmai.vn Tư vấn 2 : thực ra đây là chương trình luyện thi Đại học
20:32:54 heobig : vâng
20:33:00 heobig : bọn em biết
20:33:07 Hocmai.vn Tư vấn 2 : nen chương trình sẽ không theo sat với chương trình trên lớp
20:33:32 heobig : có tin tưởng thì bọn em mới vào đây đăng kí khóa học
20:33:42 Hocmai.vn Tư vấn 2 : ừ
20:34:31 heobig : có học thêm ở ngoài thì chương trình cũng bằng hoặc hơn chương trình ở lớp đó ạ
20:34:44 Hocmai.vn Tư vấn 2 : ừ
20:35:02 Hocmai.vn Tư vấn 2 : để anh phản ánh lại với BTV các môn
20:35:19 Hocmai.vn Tư vấn 2 : xem xét mong muốn của các em
20:35:53 heobig : bọn em nghĩ phải giải quyết ngay ạ
20:36:08 Hocmai.vn Tư vấn 2 : ừ
20:36:15 heobig : tại vì còn phải ôn thi đại học nữa
20:37:20 heobig : cho em vào đây học thì bố mẹ cũng tạo dk hết sức cho bọn em
20:37:33 heobig : chỉ mong bọn em đỗ đại học
20:38:03 heobig : vậy nên em mong hocmai giữ đúng lời hứa với bọn em
20:38:22 heobig : áp lực của bọn em rất lớn
20:38:40 Hocmai.vn Tư vấn 2 : ừ
20:39:10 heobig : anh nói nghe nhẹ nhàng quá
20:40:50 Hocmai.vn Tư vấn 2 : anh hiểu những gì các em phản ánh
20:41:00 Hocmai.vn Tư vấn 2 : anh hiểu những gì các em phản ánh, nhưng có bạn đăng kí học sau
20:41:12 Hocmai.vn Tư vấn 2 : các bạn cũng sẽ kêu bài giảng nhanh quá
20:41:18 Hocmai.vn Tư vấn 2 : không thể theo kịp
20:41:28 Hocmai.vn Tư vấn 2 : những người làm chương trình như các anh
20:41:32 heobig : vậy các bạn cũng cố gắng học chứ
20:41:34 Hocmai.vn Tư vấn 2 : cũng rất khó xưe
20:41:46 heobig : anh nói thế thì lạ quá
20:42:41 heobig : vậy những người đến tháng 4 mới đăng lí khóa học thì các anh cũng phải chờ à
20:43:04 heobig : đến sau họ phải cố gắng theo kịp chứ
20:43:25 heobig : em cũng đăng kí sau đó ạ
20:43:33 heobig : khóa học thầy ninh ý
20:43:59 heobig : em nghí việc này là do các bạn ấy phải tự chủ động
20:44:46 Hocmai.vn Tư vấn 2 : nhiều bạn không có thời gian để học
20:44:51 Hocmai.vn Tư vấn 2 : nên cứ có bài giảng mới
20:44:56 Hocmai.vn Tư vấn 2 : lại lo lắng
20:45:12 heobig : anh nghĩ thế thì hơi lạ
20:45:13 Hocmai.vn Tư vấn 2 : và mong hocmai.vn chậm lại chương trình
20:45:24 Hocmai.vn Tư vấn 2 : không phải là anh nghĩ
20:45:29 Hocmai.vn Tư vấn 2 : mà các em phản ánh
20:46:10 heobig : nếu đăng kí học các bạn phải theo chương trình do thầy cô đề ra chớ không phải theo ý mình
20:46:47 heobig : học thì phải biết xếp lịch chứ ạ
20:48:30 heobig : liệu học ngoài các bạn có bảo thầy cô chờ được không ạ (chờ cho bạn học xong thì mới dạy tiếp)
20:51:54 heobig : vậy anh giải thích sao
20:52:38 Hocmai.vn Tư vấn 2 : nếu ai cũng được như em
20:52:48 Hocmai.vn Tư vấn 2 : thì đã không cần phai rxeeps lịch
20:53:00 Hocmai.vn Tư vấn 2 : hocmai. vn cứ đưa hết các bài lên
20:53:06 Hocmai.vn Tư vấn 2 : ai học được thế nào thì học
20:53:13 Hocmai.vn Tư vấn 2 : cách làm này không hề ổn
20:53:29 heobig : anh nói thế là chối bỏ trách nhiệm
20:54:15 heobig : nếu không nhanh lịch được hơn thì sao có đúng lịch thì các anh cũng không đưa bài lên
20:54:41 heobig : việc đưa chậm lịch không chỉ 1 lần
20:54:54 heobig : mà còn mấy môn nữa

trước tiên xin lỗi heobig nha!
mình mong các bạn đọc và cho ý kiến xem thử có sự thiếu trách nhiệm trong trả lời của hocmai.cskh không?

G

giapvantuan94

Tớ cũng đã nói chuyện với hocmai tư vấn.

Cuộc trò chuyện này khiến tớ cực kì thất vọng và lo sợ vì tính chất bảo thủ trong suy nghĩ của hocmai, nói là quan tâm đến học sinh mà học sinh góp ý cũng chẳng chịu nghe.

Một nhu cầu tối thiểu là theo kịp chương trình trên lớp mà cũng ko đáp ứng được, rồi lại còn để thầy Hùng lí và các bạn học sinh bức xúc vô cùng. CHÁN!!!

Nếu cứ tình trạng như vậy thì có lẽ mỗi chúng ta nên chuẩn bị tinh thần tìm thầy dạy off học thôi. Rồi đến lúc trượt thi đại học thì có than họ cũng chả nghe đâu!

S

slimhelu

cần nghiêm túc có sự nhìn nhận xem tại sao lại có nhiều những bức xúc thế. đừng để học sinh mất time vào những việc không có ích này !mong uy tin của hocmai sẽ vẫn còn đủ để học sinh tin tưởng !

D

defhuong

Tớ cũng đã nói chuyện với hocmai tư vấn.

Cuộc trò chuyện này khiến tớ cực kì thất vọng và lo sợ vì tính chất bảo thủ trong suy nghĩ của hocmai, nói là quan tâm đến học sinh mà học sinh góp ý cũng chẳng chịu nghe.

Một nhu cầu tối thiểu là theo kịp chương trình trên lớp mà cũng ko đáp ứng được, rồi lại còn để thầy Hùng lí và các bạn học sinh bức xúc vô cùng. CHÁN!!!

Nếu cứ tình trạng như vậy thì có lẽ mỗi chúng ta nên chuẩn bị tinh thần tìm thầy dạy off học thôi. Rồi đến lúc trượt thi đại học thì có than họ cũng chả nghe đâu!

giờ dậy off làm gì có ai. thầy cô dậy off dậy gần xong hết rồi :( chẳng nhẽ thuê gia sư :| có mà bán nhà @.@

G

giapvantuan94

Công nhận hocmai.vn chày cối thật :)) Học sinh bức xúc và mất niềm tin như vậy mà hocmai vẫn không một câu trả lời thỏa đáng, không một hành động. :))

H

hocmai.cskh

Chào các em thân mến!

Thay mặt Hocmai.vn, bộ phận CSKH thành thật xin lỗi tới các em khi khiến nhiều bạn bức xúc vì chờ bài giảng khóa LTĐH thầy Hùng và các khóa khác.

Trong ngày hôm qua, chúng tôi đã gọi điện trao đổi với thầy Hùng nhằm thống nhất nhiều vấn đề, cũng như gửi lời xin lỗi tới thầy. Đồng thời bộ phận CSKH đã tổng hợp tất cả những topic, ý kiến của các bạn về tình trạng chậm bài giảng hiện nay, và gửi lên Ban lãnh đạo Hocmai.vn nhằm tìm giải pháp khắc phục kịp thời những vấn đề đang tồn đọng.

Tuy nhiên Hocmai.vn cũng xin lưu ý với các em một chi tiết nhỏ, các khóa luyện thi đại học trên Hocmai.vn khó có thể dạy theo tiến độ như chương trình trên lớp các em đang học, bởi các nguyên nhân sau:
- Có trường sẽ dạy sớm hoặc đúng chương trình lớp 12 (thậm chí có bạn đã được học xong chương trình lớp 12 ngay trong học kì 2 của lớp 11)
- Bởi đây là các khóa nhằm ôn thi đại học nên thời gian/độ dài của 1 đơn vị học sẽ dài hơn so với chương trình dạy trên lớp (ví dụ chuyên đề 1 về dao động cơ học của thầy Hùng có nội dung dạy và thời gian nhiều hơn so với học bình thường trên lớp)

vì thế Hocmai.vn sẽ cố gắng đảm bảo tiến độ bài giảng và học theo đúng lịch trình cam kết đã ghi trên khóa học, đây là lịch học mà Hocmai.vn đã công bố khi khai giảng khóa học.

Trong quá trình hoạt động, Hocmai.vn không tránh khỏi những sai sót và cần nhận được những lời phản ánh kịp thời của các em học sinh. Chúng tôi xin cảm ơn vì điều đó và hiện tại đội ngũ Hocmai.vn đang gấp rút khắc phục các vấn đề mà nhiều em phản ánh trong thời gian qua về tiến độ bài giảng.

Một lần nữa, Hocmai.vn chân thành xin lỗi và chúc các em học tốt!

Thân mến.

G

giapvantuan94

Chào các em thân mến!

Thay mặt Hocmai.vn, bộ phận CSKH thành thật xin lỗi tới các em khi khiến nhiều bạn bức xúc vì chờ bài giảng khóa LTĐH thầy Hùng và các khóa khác.

Trong ngày hôm qua, chúng tôi đã gọi điện trao đổi với thầy Hùng nhằm thống nhất nhiều vấn đề, cũng như gửi lời xin lỗi tới thầy. Đồng thời bộ phận CSKH đã tổng hợp tất cả những topic, ý kiến của các bạn về tình trạng chậm bài giảng hiện nay, và gửi lên Ban lãnh đạo Hocmai.vn nhằm tìm giải pháp khắc phục kịp thời những vấn đề đang tồn đọng.

Tuy nhiên Hocmai.vn cũng xin lưu ý với các em một chi tiết nhỏ, các khóa luyện thi đại học trên Hocmai.vn khó có thể dạy theo tiến độ như chương trình trên lớp các em đang học, bởi các nguyên nhân sau:
- Có trường sẽ dạy sớm hoặc đúng chương trình lớp 12 (thậm chí có bạn đã được học xong chương trình lớp 12 ngay trong học kì 2 của lớp 11)
- Bởi đây là các khóa nhằm ôn thi đại học nên thời gian/độ dài của 1 đơn vị học sẽ dài hơn so với chương trình dạy trên lớp (ví dụ chuyên đề 1 về dao động cơ học của thầy Hùng có nội dung dạy và thời gian nhiều hơn so với học bình thường trên lớp)

vì thế Hocmai.vn sẽ cố gắng đảm bảo tiến độ bài giảng và học theo đúng lịch trình cam kết đã ghi trên khóa học, đây là lịch học mà Hocmai.vn đã công bố khi khai giảng khóa học.

Trong quá trình hoạt động, Hocmai.vn không tránh khỏi những sai sót và cần nhận được những lời phản ánh kịp thời của các em học sinh. Chúng tôi xin cảm ơn vì điều đó và hiện tại đội ngũ Hocmai.vn đang gấp rút khắc phục các vấn đề mà nhiều em phản ánh trong thời gian qua về tiến độ bài giảng.

Một lần nữa, Hocmai.vn chân thành xin lỗi và chúc các em học tốt!

Thân mến.
ỌC!!! Nói đi nói lại thì tóm lại: Vẫn có thể bị chậm bài giảng và đặc biệt là không theo kịp được chương trình trên lớp hả anh zai? :mad::mad::mad: Nếu vậy thì có thay đổi gì được đâu, trả lời làm gì hả anh? Không nói gì được hơn nữa, chán hocmai.

Last edited by a moderator:
H

hanghoian94

Em cũng bắt đầu thấy bực lắm anh ơi!==".Dù sao bài giảng tối thiểu cũng phải bằng đc trên lớp chứ ạ.Tụi em đa số muốn tự học nên mới tìm đến hocmai mà!Mà dù sao lúc ghi lịch cũng nên chắc chắn ngaỳ đó sẽ có bài chứ chờ đã đời đến ngày lại chẳng thấy đâu.

Top Bottom