Nếu bạn muốn đóng góp cho box, hãy vào !

P

phamminhkhoi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Haỹ nêu ra những điẻm bạn thấy là chưa được, những box bạn thấy còn nhiều spam, những bài viết vô chủ đề, những mod hoạt động không tốt, các góp ý về cách quản lý box...v.v trong phạm vi box góc cuộc sống.

Các vấn đề bạn nêu sẽ được giải quyết trong thời gian sớm nhất.

Mong tất cả các bạn ủng hộ.

A

anh_anh_1321

em chỉ thấy chán cái vụ nhật kí thôi, đăng kí mấy ngày rồi mà ko thấy có hồi âm :((

Bây giờ đã duyệt rồi đó:)
Thân !

Last edited by a moderator:
U

uocmolamnhavan

"tâm sự bạn trẻ" thật sự mà nói nó ko quan trọng đối với diễn đàn học tập này,nhưng con ng đâu chỉ là học,nếu vừa đáp ứng dc tất cả nhu cầu của mọi ng thì diễn đàn sẽ phát triển hơn.vì thế uocmolamnhavan mong những mod trong box cố gắng giải quyết những tâm tư của các bn .tôi biết thật nhiều topic nhưng nhiều mod thì sẽ giải quyết dc thôi!

L

letrang3003

box tìm hiểu phát luật . Khá trầm , nên cso 1 cuộc thi tổ chức về phát luật.
Em chỉ nêu ý tưởng ra trước nếu duyệt thì em sẽ nói cụ thể , hình thưc và nội dung thi

D

dinhvietha25

sao không có mục khéo tay ạ?
Em muốn hỏi một số vấn đề mà chẳng biết cho vào đâu cả?

B

bebongvip_1999

Ý kiến của em cũng giống dinhviettha25 thôi , ở nhà em rất khéo tay lắm !!!!!!

H

happy_1809

box ẩm thực và tìm hiểu pháp luật gần như ko có bài viết mới, ko có hoạt động nào sôi nổi ngoài các topic đố vui của thiensubinhminh123

L

...love...love

em thấy vẫn ổn...........................................................................................................................

H

hoanby

chuẩn mình đòng ý với cậu cả hai chân hai tay luôn hic vó một khó không học được muốn chuyển sang tài khoản khác để cho mọi người học đỡ phí nhưng mà ko được huhuhuhuhu

Top Bottom