Nên thế nào đây????

C

congchua9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Có phải cuộc tinh nào rồi cũng đến ngày tan vỡ hay không.....Em cũng không biết nữa.....Quen nhau được 4 năm như vậy là ngắn hay dài.....Liệu trọng 4 năm ấy anh có luôn yêu em.....Em thực ra đã hơi hơi không còn nhớ đến anh tại sao tự dưng anh lại xuất hiện tại sao một lần nữa lại bước chân vào cuộc đời em....lần này liệu anh có bỏ rơi em nữa không.......Em thật sự trong lòng có rất nhiều câu hỏi chưa đc giải đáp? tại sao em lại ngốc nghếch như vậy khi luôn yêu anh.....Tại sao cho dù xa nhau 3 năm em vẫn yêu anh cho dù em không biết anh có yêu em không.....tại sao vẫn biết yêu là sẽ đau khổ những vẫn không thể kiềm chế được con tim mình khi ở trước anh,.,tại sao không thể quên anh sạch sẽ được chứ.....Em có bố mẹ yêu thương.....bạn bè yêu thương,,,,cũng có 1 vài người có thể thay thế anh....tại sao trong lòng em vĩnh viễn chỉ có hình bóng của anh......ngày trước lúc em còn nhỏ....cỏ một ông thầy bói đã nói rằng em là người rất chung thủy.....em thực cũng k nghĩ tới...nhưng bây giờ em cảm thấy lo lắng.....em không muốn mình phải đau khổ thêm một lần nữa...quay lại với anh là đau khổ hay ra đi là đau khổ....mấy hôm nay em đều suy nghĩ rất nhiều thực không biết phải làm sao......Em đã khóc ...k biết anh có biết là từ lúc anh quay lại em đã khóc nhiều như thế nào/./////em hi vọng mọi chuyện sẽ trôi qua tất cả chỉ là giấc mơ nhưng em càng k muốn nhắc đến thì hình ảnh anh lại càng ám ảnh trong tâm trí em....em thực rất khó chịu.....Anh đã từng rời bỏ em với một lí do em chấp nhận đc sao bh lại quay lại với lí do Anh yêu em...em làm sao đây....Anh có thực sự yêu em không?Mấy hôm nay câu hỏi ấy cứ trong đầu em em rất muốn biết trong lòng anh thực sự nghĩ j nhưng chắc là không thể rồi......Cuối cùng thì em cũng luôn là người bị bỏ lại phía sau mà thôi....Luôn luôn là thế.....Nhưng nốt hôm nay thôi cho em nghĩ đến anh ngày mai em sẽ cố quên hết sạch....Cho em khóc nốt hôm nay thôi.....hãy để em có thêm chút thời gian....Em thực muốn tẩy não quá....Em không thể nào xóa bỏ hình ảnh của anh.....Tại sao em lại như thế này.....

B

bacho.1

Tình yêu của bạn lớn quá nhỉ , một người con gái có tình cảm khó tìm trong thế giới hiện đại này đấy . Muốn quên một người không dễ đâu cách tốt nhất là đừng quên người ấy nữa . Không quên nhưng không phải vẫn yêu vẫn chờ đợi hãy cứ coi đơn giản thôi ; đây là tình cảm ngây thơ lúc mình chưa biết cảm nhận , và bây giờ lớn rồi nó là một kỉ niệm đẹp . Thế thôi mong bạn hạnh phúc !

H

hieut2bh

thì tình yêu là thế mà tan vỡ làm con người ta thay đổi mà nhưng tớ khuyên bạn nên tìm anh chàng khác:khi (58)::khi (58)::khi (58)::khi (58)::khi (58):

Top Bottom