Nên phân biệt tình bạn và tình iu...

R

rayno

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

***Bên cạnh người yêu cảm giác dễ thấy nhất là tim đập nhanh và hồi hộp.Còn bên cạnh người bạn vui vẻ là cảm giác đầu tiên.
1. Tình bạn là khi chúng ta đi dạo trong công viên với một người mà ta tin tưởng.Tình yêu là khi ta cảm thấy trong công viên chỉ có hai người mà thôi.
2.Tình bạn là khi xa nhau vẫn có cảm giác ở rất gần.Tình yêu là khi không ở bên nhau ta vẫn thấy bàn tay họ đặt lên trái tim mình.
3.Tình bạn là khi ta hi vọng người ta có được những gì tốt đẹp nhất.Tình yêu là khi ta mang lại cho người ấy những gì tốt đẹp nhất.
4.Tình bạn chiếm hữu lí trí ta.Tình yêu chiếm giữ tâm hồn ta.
5.Tình bạn là khi ta luôn tìm cách ở bên người ta lúc hoạn nạn. Tình yêu là khi ta có thể từ bỏ mọi việc để ở bên người ấy.
6.Tình bạn nếu không có tình yêu vẫn tồn tại.Nhưng tình yêu không sống nổi nếu không có tình bạn.
7.Tình bạn phát quang mà không phát nhiệt. Tình yêu vừa toả sáng vừa đốt cháy cùng lúc.
8.Tình yêu là khi thấy người ấy nói chuyện với người khác giới ta cố lờ đi mà sự bối rối còn thấy rõ. Tình bạn với tình huống tương tự ta sẽ tham gia vào câu chuyện ngay.
9.Tình yêu là khi ta bất ngờ gặp người ấy, mất một lúc để nói câu hoàn chỉnh đầu tiên. Đối với tình bạn ta sẽ reoi lên một cách nhanh chóng.
10.Tình bạn là khi nhìn vào mắt người ấy,ta biết ngngười ấy quan tâm đến ta. Tình yêu là khi mắt người ấy như sưởi ấm trái tim ta.

-->Những tình cảm thú vị trong mỗi chúng ta !<---

R

rayno

Đọc và cảm nhận xem người bên cạnh mình là bạn hay là 1 nửa của mình nha....

M

mimosa_769

bên cạnh mình là bạn
xung quanh mình là bạn
khắp nơi đều là bạn
thế giới màu hồng ^^

Top Bottom