Nên mặc định avatar cho MOD

Status
Không mở trả lời sau này.
R

rooney_cool

Không đồng ý! Mỗi người phải có avatar riêng chứ! Nếu ai có ava mang nội dung xấu thì cảnh cáo hoặc kỉ luật!! Thế thôi.

B

balep

Nhưng để hình ảnh forum đặc biệt hơn.Thì phải cần mặc định avatar cho cac MOD.Tạo ra một hệ thống MOD hay hơn.

T

trang14

Nhưng để hình ảnh forum đặc biệt hơn.Thì phải cần mặc định avatar cho cac MOD.Tạo ra một hệ thống MOD hay hơn.

Tớ chẳng thấy hay tí nào cả.
MOD cũng là người, cũng là 1 thành viên của diễn đàn, cũng cần có cái tôi của riêng mình chứ.
Nếu MOD nào cũng có cái avatar như MOD nào thì biết lấy gì để phân biệt ai với ai ngoại trừ cái tên đăng nhập nhỏ tí xíu :(
Chẳng nhẽ cả 1 diễn đàn mà MOD nào nhìn cũng y xì MOD nào thì chán chết.
Thế thì tớ buồn lắm :(

C

congchualolem_b

Cái này là theo ý từng ng thôi, avarta chỉ là hình ảnh đại diện theo ý thích của mỗi ng, làm như thế bắt buộc quá, nói chung vấn đề này theo mình k có gì quan trọng, nên khóa lại thì hơn, tôn trọng quyền tự do của mọi ng :)a

B

banhuyentrang123

tốt nhất là mỗi người có một avatar riêng của mình để khẳng định nét riêng chứ không cần phải chung hết nó sẽ gây nhàm chán

Q

qhh92

Trước tiên xin cảm ơn bạn balep vì đã nêu góp ý cho diễn đàn, tuy nhiên thay vì tất cả các mod dùng chung 1 ava như bạn nói, tại sao bạn ko nói rõ ra mod nào "có mấy avatar ko hay" để BQT xem xét và giải quyết.

Hơn nữa ava là "hình đại diện" cho mỗi member tham gia diễn đàn, đã là hình đại diện nghĩa là nhìn vào ava ta nghĩ ngay đến 1 ai đó, thế thì tại sao phải rập khuôn ava thế làm gì? Hơn nữa, mod đã có tên nick màu xanh, phân biệt được với mem rồi chứ nhỉ!

Nhân đây cũng xin lưu ý ko chỉ các mod mà ngay cả mem, hãy chọn ảnh chữ ký cỡ nhỏ để dễ dàng cho member khác khi vào 1topic có bài viết của bạn đc nhanh và dễ dàng hơn.

Xin phép khoá topic này, vấn đề này chắc ko cần bàn luận nữa, tránh gây tình trạng spam!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom