Môn học khác nên học online vật lí ở đâu

huubay

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng chín 2017
404
65
74
20
Hải Dương
trường học
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

các anh chị đi trước cho e hỏi là em nên học online vật lí 11 ở đâu ạ. Theo em tham khảo thì trên học mãi và moon có nhiều khóa học hay, và cũng nhiều anh chị bảo là khóa học thầy Chu Văn Biên cũng được. vẬY EM MONG ANH CHỊ NÀO CÓ KINH NGHIỆM BẢO EM VỚI Ạ

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
các anh chị đi trước cho e hỏi là em nên học online vật lí 11 ở đâu ạ. Theo em tham khảo thì trên học mãi và moon có nhiều khóa học hay, và cũng nhiều anh chị bảo là khóa học thầy Chu Văn Biên cũng được. vẬY EM MONG ANH CHỊ NÀO CÓ KINH NGHIỆM BẢO EM VỚI Ạ
Em nghĩ chị nên học thử mấy buổi rồi thấy khóa học nào hay thì đăng ký thôi chị

• Like
Reactions: ~ Su Nấm ~

titebeo@yahoo.com

Học sinh
Thành viên
15 Tháng hai 2019
33
8
21
bạn đang dùng diễn đàn hocmai thì dĩ nhiên nên học trên hocmai r :) .Đùa chứ theo mình nên học Chu Văn Biên , bài tập tự luyện bên hocmai đáp án sơ sài , ko giải chi tiết như CVB ngoài ra bên CVB hay tổ chức thi thử, luyện đề nên dễ tiếp thu kiến thức hơn .Còn nếu chọn hocmai thì mình nghũ bạn nên chọn khóa của thầy Nguyễn Thành Nam , giảng rất chi tiết ,trực quan , có điều dài và hơi khó.

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Học online thì anh/chị cứ lên HOCMAI nhé ạ. Trên đó cũng có dịch vụ hỗ trợ, tư vấn đăng kí khóa học rất tận tình ạ

Top Bottom