Nên học trọn gói hay từng bài giảng môn lý và học thầy nào???

T

tthanh12331

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào mọi người, mình mới tham gia hocmai
năm này mình thi đại học
còn 5 tháng nữa nhưng kiến thức lý của mình hầu như hỏng, bây giờ mình muốn ôn luyện lại nhưng ko biết chọn thầy nào và nên học trọn gói hay từng bài giảng
mong các bạn đã học rồi cho mình ý kiến
cảm ơn nhiều :)

R

rocket97

Em nghĩ nên học luôn cả khoá đi anh, chọn khoá nào thực sự hợp với anh, có thể đổi khoả trong 1 thời gian nào đó.
Học trọn gói lợi ở chỗ là được xem đi xem lại nhiều lần hơn học từng bài giảng, và không bị bực mình mỗi khi mở 1 bài giảng trong khoá lại đòi mình phải nộp tiền để học :mad:

H

huongnhai230

Chào mọi người, mình mới tham gia hocmai
năm này mình thi đại học
còn 5 tháng nữa nhưng kiến thức lý của mình hầu như hỏng, bây giờ mình muốn ôn luyện lại nhưng ko biết chọn thầy nào và nên học trọn gói hay từng bài giảng
mong các bạn đã học rồi cho mình ý kiến
cảm ơn nhiều :)

Để lựa chọn khóa học bạn nên học thử các bài giảng miễn phí trong khóa học, tham khảo cấu trúc khóa học để lựa thầy cô phù hợp với bạn.
Bạn nên đăng ký trọn gói khóa học để tham gia học. Khi đăng ký trọn gói khóa học thì học phí sẽ tiết kiệm hơn nhiều so với việc đăng ký từng bài giảng. Số lần học khi đăng ký trọn gói cả khóa học là 10 lần 1 bài giảng trong khi đó nếu đăng ký theo từng bài giảng thì mỗi bài bạn chỉ được học 5 lần.

:khi (194)::khi (194):

D

dj.ken

Theo mình thì bạn nên học trọn gói như thế bài giảng xem dc đầy đủ hơn theo một quá trình nhất định và giá thành tính ra cũng rẻ hơn là học từng bài đấy. ;)
Còn việc chọn thầy cô nào thì theo mình thì có 2 người mình ưa nhất là thầy Thạo và thầy Hùng dạy Lí, bạn chọn ai cũng dc hết á, :D

Top Bottom