nên học LT đảm bảo hay theo chuyên đề?

J

jeac3

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình nên học luyện thi đảm bảo hay theo chuyên đề bây h hả các bạn? Mình thíc phong cách dạy của thầy Võ lắm nhưng đang lưu luyến giữa thầy Khải (LTĐB) và thầy Võ (chuyên đề). bạn nào đã từng học 2 thầy cho mình lời khuyên nha, giáo án của thầy nào hay và sát vs thi ĐH hơn?

H

hocmai.cskh

Chào em!

Cảm ơn em đã ủng hộ và tin tưởng các khóa học trên Hocmai.vn.

Hocmai.vn xin giải thích nội dung chương trình của từng khóa học để em hiểu, từ đó có sự lựa chọn phù hợp với bản thân em:
Khóa Luyện thi tốt nghiệp và Đại học theo chủ đề: cung cấp kiến thức về 1 chủ đề (ví dụ như Giải tích), nhằm giúp các bạn học sinh đang yếu, thiếu kiến thức về chủ đề đó, có thể bổ sung lại.

Khóa Luyện thi đại học đảm bảo cung cấp nhiều chủ đề được sử dụng để ôn thi đại học, vì thế nội dung tổng quát hơn so với khóa trên (ví dụ khóa của thầy Khải có 13 chủ đề).

Chúc em sớm lựa chọn được khóa học như ý.

Thân mến.

P

phuthuy273

Bạn xem mục đích học của bạn là gì?

Mình nên học luyện thi đảm bảo hay theo chuyên đề bây h hả các bạn? Mình thíc phong cách dạy của thầy Võ lắm nhưng đang lưu luyến giữa thầy Khải (LTĐB) và thầy Võ (chuyên đề). bạn nào đã từng học 2 thầy cho mình lời khuyên nha, giáo án của thầy nào hay và sát vs thi ĐH hơn?

Hi cậu, cái nì mình có kinh nghiệm nên share chút cho cậu nha!

=> Về nội dung khóa học:
Hai khóa bạn nhắc tới là hoàn toàn khác nhau về nội dung nhé (bạn xem thêm ở link nè http://tintuc.hocmai.vn/index.php?option=com_content&task=view&id=20466&Itemid=95).

• Luyện thi đại học đảm bảo hoặc Luyện thi đại học được thiết kế nội dung bao gồm toàn bộ kiến thức đi thi đại học. Đơn giản bạn cứ hiểu, cứ cái gì đi thi có thì trong khóa này có nha.
  • Luyện thi đại học theo chủ để: Tập trung vào một vùng kiến thức nhất định khi đi thi. Các khóa này giúp bạn hiểu sâu nội dung hơn, nắm chắc và vững hơn, như khóa của thầy Võ thì giúp bạn học sâu về Giải tích
  • He he, vậy là bạn đã thấy khác nhau rùi nha! Bạn phải xem mục đích học của bạn là gì thì mới có thể chọn được khóa học thích hợp.
=> Về giáo viên

• Thầy Võ hay thầy Khải đều là những giáo viên có nhiều năm kinh nghiệm, cách dạy của hai thầy đều rất tỉ mỉ và cẩn thận.
  • Giáo trình các thầy biên soạn đều được cập nhật theo nội dung thi
He he, hi vọng mình đã giúp bạn sáng tỏ được vài điểm rồi nha, có gì cần trao đổi chúng cùng share tiếp nha!;)

Last edited by a moderator:
Top Bottom