Tâm sự Nên học đội tuyển nào lớp 9?

NgocLinh209

Học sinh mới
9 Tháng chín 2023
2
0
1
15
Hà Nội
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các anh chị khóa trước cho em xin lời tư vấn : Em nên học đội tuyển Anh hay Sinh ạ?
Năm nay em học lớp 9, em đang phân vân trong việc đăng kí đôi tuyển.
Em thì em có thế mạnh về môn Tiếng anh và cũng rất yêu thích môn đấy, đ lớp 8 năm ngoái trên lớp cũng 9,10
Và em cũng thích môn Sinh học nữa vì môn đấy rất hay và hiểu biết về cuộc sống, đ lớp 8 môn sinh của em cũng 9,10 luôn ạ
Tuy nhiên em ko thích tính toán trong môn Sinh lắm, em chỉ muốn hiểu bản chất ạ hihi
Năm nay có dự tính thi chuyên Sinh ạ, trong hè em đang tự học đến Cơ sở vật chất di truyền ở tế bào rồi ạ
Môn Anh thì em cũng làm bài tập ngữ pháp, đề thi hsg giỏi rồi ạ!
Anh chị cho em xin tư vấn ạ! Em cảm ơn ạ!

Last edited:

Nguyễn N. Gia Kiệt

Học sinh mới
23 Tháng chín 2023
72
14
11
14
TP Hồ Chí Minh
Các anh chị khóa trước cho em xin lời tư vấn : Em nên học đội tuyển Anh hay Sinh ạ?
Năm nay em học lớp 9, em đang phân vân trong việc đăng kí đôi tuyển.
Em thì em có thế mạnh về môn Tiếng anh và cũng rất yêu thích môn đấy, đ lớp 8 năm ngoái trên lớp cũng 9,10
Và em cũng thích môn Sinh học nữa vì môn đấy rất hay và hiểu biết về cuộc sống, đ lớp 8 môn sinh của em cũng 9,10 luôn ạ
Tuy nhiên em ko thích tính toán trong môn Sinh lắm, em chỉ muốn hiểu bản chất ạ hihi
Năm nay có dự tính thi chuyên Sinh ạ, trong hè em đang tự học đến Cơ sở vật chất di truyền ở tế bào rồi ạ
Môn Anh thì em cũng làm bài tập ngữ pháp, đề thi hsg giỏi rồi ạ!
Anh chị cho em xin tư vấn ạ! Em cảm ơn ạ!
NgocLinh209Bạn nên học đội tuyển Anh á bạn, tại vì bạn nói là bn không thích tính toán trong môn Sinh cho lắm, nhưng mình không thấy bạn có sự không thích về thứ gì trong Tiếng Anh hết á bạn.

• Like
Reactions: NgocLinh209
Top Bottom