nên học ai

D

duyenkute93

học ai tốt chủ yếu là do p chọn chứ.học thử đi.rồi p sẽ tìm đc ng thích hợp với mình.lỡ như p nghe theo ý kiến của ng khác,nhưng gv đó k hợp với p thì biết tính sao đây??? :((

H

hanghoian94

nói thật nếu bạn học khá khá hoá thì đăng kí thầy ngọc còn nếu hơi mù :D thì thầy sơn cho chắc.:D.Mình theo khoá thầy ngọc mà thấy bài tự luyện thầy "hóc" quá (hay do *** nhỉ :D) =="

H

heobig

không hẳn đâu vì bây giờ thầy Sơn đã dạy sang chương mới khá dễ hiểu phần bài tập ý từ đầu mình cũng thất vọng lắm

sau rùi quen và thích học thầy lắm bạn có thể tham khảo thêm ý kiến của hanghoian94 xem sao

H

hocmai.cskh

Mình đang muốn đăng kí khoá luyện thi hoá học trên học mãi . Nên theo học thày nào nhỉ.. Nghe nói thày ngọc dạy có vẻ tốt hơn... Các pro cho lời khuyên nha. Thanks
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và tin tưởng các khóa học luyện thi đại học môn Hóa trên Hocmai.vn.

Hocmai.vn luôn khuyến khích các bạn học sinh trước khi tham gia khóa học, đầu tiên cần học thử các bài giảng miễn phí để xem bản thân phù hợp với phong cách giảng dạy của giáo viên nào: nhanh hay chậm, vui tính hay trầm lặng, chi tiết hay không... Nếu vẫn chưa chọn được, em có thể xem cấu trúc nội dung các chuyên đề trong khóa học đã đầy đủ nội dung theo nhu cầu học của em chưa?

Ngoài ra em có thể tham khảo ý kiến của các bạn đã tham gia để có quyết định cuối cùng, tuy nhiên Hocmai.vn luôn nhấn mạnh các bạn học sinh cần lựa chọn khóa phù hợp với năng lực của bản thân, trình độ kiến thức đang có để tránh những trường hợp chọn nhầm khóa.

Chúc em học tốt và thi đỗ!

Thân mến.

Top Bottom