Nên chọn luyện giải đề thầy Mạnh hay 22 đề của cô Hồng?

• Thread starter nguyenmackhai707
  • Ngày gửi
  • Replies 3
  • Views 1,227

N

nguyenmackhai707

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tình hình là em rất băn khoăn nên chọn khóa luyện giải đề thầy Mạnh hay trong khóa luyện thi ĐH của cô Diệp Hồng có 22 đề đại học? đề của thầy Mạnh thì ko có đáp án mà phải vào xem từng bài giảng rất mất thời gian?
Mong hocmai gỡ rối giùm em ạ
Cám ơn hocmai nhiều.

T

trang17_1993

neu co the thi ban nen theo ca 2 thay co, vi moi thay co deu co nhung bai hoc hay khac nhau

H

hocmai.cskh

Chào em, 2 khóa học này có định hướng xây dựng khác nhau:
- Khóa Luyện giải đề thi ĐH môn Anh thầy Mạnh với mục đích rèn luyện cho các em kĩ năng làm đề thi, tiếp cận và làm quen với các đề thi sát với đề thi ĐH để các em luyện tập, cách tiếp cận và làm các dạng câu hỏi, dạng bài tập trong đề thi. Khóa học gồm có Dạng đề ở dạng trắc nghiệm làm trực tuyến trên máy với đồng hồ đếm ngược thời gian và biết điểm thi sau khi nộp bài để các em làm quen với áp lực như trong phòng thi; Đề ở dạng file PDF để các em có thể in ra và theo dõi với Video bài giảng chữa đề của thầy.

- Khóa luyện thi ĐH môn tiếng Anh - Cô Diệp Hồng: được xây dựng theo chương trình phổ thông hiện hành, cấu trúc đề thi ĐH của các năm tương ứng, cung cấp cho các em kiến thức toàn diện để khi tham gia khóa học các em có thể yên tâm ôn luyện chuẩn bị cho các kỳ thi quan trọng.
Em có thể học thử cả 2 khóa học, và dựa vào như cầu học tập của mình để đăng ký khóa hoc phù hợp.
Chúc em học tập tốt!

Top Bottom