nên chọn khoá học nào?

T

trangsalem

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đang rất phân vân không biết nên học khoá luyện thi đại học của cô Thuỷ hay luyện thi đại học đảm bảo của thầy Ninh. Tớ mới học thôi, mà toàn học cô Thuỷ thấy cô dạy hay, dễ nghe, còn thầy Ninh thì giọng hơi khó nghe nhưng lại là khoá đảm bảo nên có vẻ chắc hơn. Chọn khoá nào bây giờ? Mọi người giúp với! Các anh chị khoá trên học qua rồi chỉ dạy em với nhé! Cảm ơn mọi người nhiều.

H

hocmai.cskh

Đang rất phân vân không biết nên học khoá luyện thi đại học của cô Thuỷ hay luyện thi đại học đảm bảo của thầy Ninh. Tớ mới học thôi, mà toàn học cô Thuỷ thấy cô dạy hay, dễ nghe, còn thầy Ninh thì giọng hơi khó nghe nhưng lại là khoá đảm bảo nên có vẻ chắc hơn. Chọn khoá nào bây giờ? Mọi người giúp với! Các anh chị khoá trên học qua rồi chỉ dạy em với nhé! Cảm ơn mọi người nhiều.
Hi em!

Cảm ơn em đã quan tâm tới các khóa học luyện thi đại học môn ngữ Văn trên Hocmai.vn.

Nếu em cảm thấy thích học cả hai khóa trên, em có thể lựa chọn hình thức đăng kí trọn gói khóa LTĐB của thầy Ninh đồng thời kết hợp với học từng bài giảng trong khóa LTĐH của cô Thủy.

Thân mến.

A

anhtien_nguyen

Hi em!

Cảm ơn em đã quan tâm tới các khóa học luyện thi đại học môn ngữ Văn trên Hocmai.vn.

Nếu em cảm thấy thích học cả hai khóa trên, em có thể lựa chọn hình thức đăng kí trọn gói khóa LTĐB của thầy Ninh đồng thời kết hợp với học từng bài giảng trong khóa LTĐH của cô Thủy.

Thân mến.

"em cảm thấy thích học cả hai khóa trên" ...................................................................................... @-)@-)@-)@-)@-)@-)

K

kina31193

Hi em!

Thân mến.
nhà em nghèo lắm!!!!!!!!!!!!!!!!=((=((=((=((=((=((=((

L

lovebaby_1993

Nếu nói là đảm bảo rồi thì học thầy ninh đi bạn !

Còn bạn tự tin với trình tiếp thu của mình thì học cô thuỷ . Chọn đi :D

N

nama3dlk

Mình thấy thầy Ninh giọng hơi khó nghe nhưng nghe thấy giảng bài nào là "kiến thức chỗ đó" sáng như ban ngày
Cô Thủy giảng cũng ổn, nhưng mình chưa thấy "sáng" như thầy Ninh:D

Top Bottom