Nhật ký Năm Tháng Học Trò!

Cherry_The_wofly_girl

Học sinh mới
Thành viên
20 Tháng chín 2020
2
14
16
16
Hà Nội
trường THCS Mê Linh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

gửi các bạn nhưng năm sinh sau Góc tâm sự : 2k10 ; 2k6 ; 2k3
Bạn thân ơi, chúng ta sắp xa nhau thật rồi !!!
Thời gian đã không còn là phù du khi mình nhận ra những năm tháng chúng ta ở bên nhau, rộn vang những tiếng cười sắp đi xa.
Mai này ta sẽ không được ở bên nhau và nghe những tiếng nói, tiếng cười thân thuộc ngày ấy nữa.
Nhưng mình tin rằng chúng ta sẽ cùng nhau vượt qua nỗi đau này, cùng nhau cố gắng trên con đường đời và hãy tin rằng trong BFF luôn có FOREVER, tình bạn của chúng ta là mãi mãi, không ilai có thể chia cắt được chúng ta !
Sau này chúng ta lại về đây, ngôi trường năm xưa chúng ta đã gắn bó bấy nhiêu năm trời, cùng trò chuyện, ôn lại những kỉ niệm đẹp ngày ấy, lấy động lực bước tiếp tương lai !
Thầy cô ơi, chúng em sắp không được nghe những lời giảng, câu chuyện, giọng nói thân thương của thầy cô nữa rồi. Chúng em sẽ nhớ mong lắm !
Chúng em không thể nào làm khác được, chúng em sẽ phải đi ! Nhưng ơn nghĩa và hình ảnh của người thầy, người cô năm nào chúng em sẽ không bao giờ quên. Em tin rằng với kiến thức và động lực thầy cô đã dành tặng chúng em, chúng em sẽ sử dụng nó thật ý nghĩa.
Mong thầy cô ở lại nơi đây tiếp tục công việc người lái đò, tiếp tục rèn luyện những thế hệ đi sau trở thành những người công dân tốt. Ra đi nhất định sẽ có ngày trở về, nhất định chúng em sẽ trở về nơi đây thăm thầy, thăm cô !
Mỗi chúng ta, hãy cùng nhau để lại những dấu ấn tươi đẹp nhất, vì đó sẽ là dấu ấn cuối cùng kho chúng ta còn bên nhau.
Thời gian không còn là phù du !
1616923305_lazi_k2Ftu (1).gif

Top Bottom