Mylovemai chú ý !

Status
Không mở trả lời sau này.
L

ladyfirst

B

bonjour

quá bậy bạ
ko thể chấp nhận được
bạn không thể biện hộ cho những việc làm của mình chỉ bằng lời gt là bạn đùa được

L

ladyfirst

Thay mặt ban điều hành tôi nhắc lại
Các bạn Ko Được post các bài viết , nhạc , video clip ..... mang tính chất đồi trụy thiếu văn hóa

Còn về mylovemai thử hỏi hậu quả sẽ ntn nếu tôi ko Onl lúc đó và ngăn chặn ngay việc post bài của bạn thì số lượng view sẽ là 100 , 200 hay 500 chứ ko phải là gần 10 view như lúc tôi del . Kéo theo đó là uy tín của forum sẽ bị giảm nghiêm trọng
Đây ko phải việc để đùa , xin nhắc lại như vậy

H

hura90

đúng đúng 4rum học mãi mà sao lại để cho những thể loại ấy bon chen vào đây tung hoành đc, dẹp hết!!dẹp

H

hura90

đúng đúng 4rum học mãi mà sao lại để cho những thể loại ấy bon chen vào đây tung hoành đc, dẹp hết!!dẹp

L

lehoanganh007

ladyfirst said:
Thay mặt ban điều hành tôi nhắc lại
Các bạn Ko Được post các bài viết , nhạc , video clip ..... mang tính chất đồi trụy thiếu văn hóa

Còn về mylovemai thử hỏi hậu quả sẽ ntn nếu tôi ko Onl lúc đó và ngăn chặn ngay việc post bài của bạn thì số lượng view sẽ là 100 , 200 hay 500 chứ ko phải là gần 10 view như lúc tôi del . Kéo theo đó là uy tín của forum sẽ bị giảm nghiêm trọng
Đây ko phải việc để đùa , xin nhắc lại như vậy
thông báo ngay lên anh mod cấp cao hơn và yêu cầu del nick đi
cảnh cáo thôi chưa đủ đâu
del nick ngay lập tức

L

leejunki18

é..............anh H.A.hôm trước ku mốc.vụ game về LHA đó.chính hắn..............chà chà.............

mà vụ mọi người nói nà vụ gì thế.sao mình hem bít nhỉ...............

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom