[MYBT 9]Tài liệu học

N

nhokpooh98yb

hihi

bao giờ mới post tài liệu lần đầu vậy. mà thời gian học sẽ là bao lâu anh nhỉ :confused:

G

green_tran

Sao anh không convert sang .PDF ạ. Word như này độc lỗi font, anh đọc cho em cái tên font trên word nhà anh, tí em convert sang.pdf rồi gửi lên.:)

T

thaiha_98

Sao anh không convert sang .PDF ạ. Word như này độc lỗi font, anh đọc cho em cái tên font trên word nhà anh, tí em convert sang.pdf rồi gửi lên.:)
Anh hthtb22 sử dụng font VnTimes nên không lỗi đâu bạn. Còn nếu muốn nhìn cho đẹp thì chuyển sang file .pdf cho mọi người down về.

M

madridista2602

Em chưa học mấy cái lượng giác, khỏi làm nhá anh nhá!:L:L:L

Em gửi qua Yh rồi đấy!;D

Last edited by a moderator:
T

thaiha_98

Anh ơi em chưa được học lượng giác nên mong anh chỉ cho cách bấm máy để tính các công thức với ạ!!!
Chỉ cần ví dụ thôi anh
Chẳng hạn như: Tính $5sin^230$ thì bấm máy thế nào ạ?
Mong anh trả lời sớm để em làm bài :D

G

ganarvn012

toàn ng chưa học lượng giác:|
bài gì chưa học thì em bỏ qa k làm nữa ạ :| để bao h học lý thuyết trên lớp rồi làm cho dễ hiểu :|
Lần đầu tiên lên diễn đàn nên tớ k qen với chức năng :| bạn nào có thể chỉ cho tớ cách gửi thư đc k ạ :|

T

thaiha_98

Có 2 trường hợp:
- Trường hợp 1: Gửi tin nhắn khách
Việc này rất đơn giản. Bạn chỉ cần vào trang cá nhân của thành viên mà bạn muốn gửi tin nhắn khách đến rồi viết nội dung vào tường nhà người đó. Tin nhắn này được công khai.
- Trường hợp 2: Gửi tin nhắn cá nhân.
Việc này cũng rất đơn giản. Bạn chỉ cần vào forum của diễn đàn $\ne$ trang chủ. Bạn thấy có chữ nhắn tin ở góc bên trái. Ấn vào đó. Bạn vào viết tin nhắn mới. Sau đó nhập các việc cần thiết để gửi ( việc này rất dễ nên bạn có thể tự làm ).

H

hv4mevn

Sao bài anh cho dễ thế,cái lượng giác trong sách giáo khoa cho cách bấm khó hiểu
Muốn tính góc nhờ vào cái mà bấm cotg như trong sách thì chịu luôn

Top Bottom