muốn tạo avatar thi lam the nao

H

hieut2bh

bạn vào hướng dẫn trên thanh màu xanh ra trời của trang rùi tìm trong mục tính năng thành viên ấn chữ kí ảnh đậi diện

T

thienhoang_0nline

bạn vào phần thông tin của mình mà sửa!!!!
nhấn vao từ nhắn tin dưới tên đăng nhập rồi sửa!!!:D:D:D:D

A

abc100

cho mình hỏi làm sao để được đăng tập đính kèm.................................................................................

A

abc100

cho mình hỏi điểm Life là điểm gì vậy********************************************************????????????

K

khoatoannangcao

Cho mình hỏi vì sao mình post hình lên bài viết rùi mình gửi trả lời thì hok mình thấy dc hình ảnh mà chỉ thấy dc cái hình dạng như 1 tờ giấy bị gấp lại ở 1 góc và trên tờ giấy có 2 hình tròn và 1 hình tam giác.

H

hocmai.diendan

Cho mình hỏi vì sao mình post hình lên bài viết rùi mình gửi trả lời thì hok mình thấy dc hình ảnh mà chỉ thấy dc cái hình dạng như 1 tờ giấy bị gấp lại ở 1 góc và trên tờ giấy có 2 hình tròn và 1 hình tam giác.

Chào em!

Trước tiên mời em vào link sau để kiểm tra xem em đã thao tác chèn ảnh vào bài viết trong quá trình viết bài đúng hay chưa:

http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=935979&postcount=24

Biểu tượng mà em thấy đó là thông báo link ảnh của em sai và không hiển thị được. Em kiểm tra lại nhé!

Chúc em học tốt!

K

khoatoannangcao

Em post thử được không >>

Last edited by a moderator:
H

hardyboywwe

dễ lắm bạn à
Trước tiên bạn lưu ảnh vào máy tính(nên lưu vô mục my pictures).Sau đó bạn vô hồ sơ---->thay đổi avata--->chọn ảnh---->chấp nhận là OK ngay ;)

M

mq003sonic

Vậy là ảnh cá nhân & ảnh đại diện là 1 hay là khác nhau vậy mọi người??

L

lananh_vy_vp

Khác nhau, ảnh cá nhân là ảnh ở trang nhà của bạn, còn ảnh đại diện là avatar hiện lên phía bên trái bài viết của bạn^^

Top Bottom