Muốm đố vui hi vô dây

H

hoatieulan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:D 1/ XƯƠNG SƯỜN XƯƠNG SỐNG NUỐT TRỌNG NGƯỜI TA ĂN VÔ NHẢ RA NGƯỜI TA KHÔNG CHẾT LA CÁI GÌ?
2/CÓ MỘT NGƯỜI PHỤ NỮ ĐỨNG TRƯỚC MỘT NGÔI MỘI MỚI XÂY VÀ KHÓC CHA ƠI SAO CHA BỎ CON .CON ƠI SAO CON BỎ MẸ . HỎI NGƯỜI NẰM DƯỚI MỘ LÀ AI?NGƯỜI ĐÓ CÓ QUAN HỆ NHU THẾ NÀO VỚI NGƯỜI PHỤ NỮ KIA?
3/ TẠI SAO CON CHÓ KHÔNG CẮN ĐƯỢC ĐUÔI CUẢ MÌNH?:confused::confused::confused::confused:[-(

H

hoatieulan

đáp án nè

1/ con gì càng to càng nhỏ
2 yêu đến lần thứ bảy gọi là gì
3/yêu đến lần thứ tư gọi là

Last edited by a moderator:
H

hoatieulan

đúng rồi

bạn giỏi lắm nhưng còn ba câu trên bạn giải luôn chứ:khi (131)::khi (67)::khi (184)::khi (34)::khi (2)::khi (23)::p

P

p3nh0ctapy3u

đố nè:cha có răng màu đen,mẹ răng màu trắng
Hỏi con sinh ra răng màu gì???

V

vitconxauxi_vodoi

con sinh ra không có răng nên chưa thể coi là có răng màu gì.
Đố các bạn biết: vặt núm,tụt quần,cho vào hang là quả gì?

H

heart_foryou_9x

:D 1/ XƯƠNG SƯỜN XƯƠNG SỐNG NUỐT TRỌNG NGƯỜI TA ĂN VÔ NHẢ RA NGƯỜI TA KHÔNG CHẾT LA CÁI GÌ?
2/CÓ MỘT NGƯỜI PHỤ NỮ ĐỨNG TRƯỚC MỘT NGÔI MỘI MỚI XÂY VÀ KHÓC CHA ƠI SAO CHA BỎ CON .CON ƠI SAO CON BỎ MẸ . HỎI NGƯỜI NẰM DƯỚI MỘ LÀ AI?NGƯỜI ĐÓ CÓ QUAN HỆ NHU THẾ NÀO VỚI NGƯỜI PHỤ NỮ KIA?
3/ TẠI SAO CON CHÓ KHÔNG CẮN ĐƯỢC ĐUÔI CUẢ MÌNH?:confused::confused::confused::confused:[-(

1. cái nhà
2. người dưới quan tài là con của người phụ nữ kia
3. cái này chịu(chắc tạo hoá sinh ra nó đã thế):D

H

hoatieulan

1/ cái nhà
2/người nằm dưới mộ là cha sứ.còn người phụ nữ kia là mẹ của cha sứ
3/ tại vì đuôi của nó ngắn quá

Top Bottom