Mưa buồn...Người cứ bước...Tôi cứ đợi...Tình cứ tan

K

kun.kut3_9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mưa buồn...Người cứ bước...Tôi cứ đợi...Tì

Mưa.....mưa....mưa.....đêm qua mưa.....và sáng nay trời cũng mưa.....bầu trời xám xịt.....Và tơ' nhớ ấy.....mọi lần tớ thick ngắm nhìn trời mưa đến vậy vì trời mưa cho tớ cái cảm giác nhớ nhung, làm cho lòng tớ bình yên.Nhưng cơn mưa lần này nó dai dẳng và bùn.....Phải chăng vì lòng tớ h0k vui......Tớ nhớ ấy nhìu lắm......

Tuy tớ và ấy bi h` gần như là 2 người xa lạ, tuy ấy đang ở bên ai kia vui vẻ h0k còn nhớ đến tớ.Sao jờ đây lòng tớ đang nhớ tới ấy.......Tớ có đủ dũng cảm để hét to lên cho mọi người bik' rằng "Tớ jêu ấy".Nhưng tớ lại h0k có đủ can đảm để nói với ấy rằng "Tớ muốn quên ấy,tớ ghét ấy nhìu lắm.....".Ở bên ấy tớ vui vẻ bao nhiu thì khi xa ấy tớ bùn bấy nhiu.Tại sao, tại sao tớ và ấy lại trở nên như vậy cơ chứ tớ h0k thể nào trả lời đc câu hỏi này.Ấy có bik' rằng tớ rất muốn quên ấy nhưng mà trái tim tớ nó h0k nghe theo tớ nữa rồi.Tớ bùn, tớ khóc nhưng tớ bik' rằng dù tớ có bùn, tớ có khóc nhìu đi nữa thì tớ và ấy cũng h0k thể nào như xưa đc nữa......Đây có lẽ sẽ là lần cuối cùng tớ cho bản thân mình có cái quyền nhớ đến ấy...........Tớ sẽ cố quên ấy.........

Em không khóc khi loài người chết hết

Em không buồn khi thế giới đổi thay

Em chỉ khóc khi tình yêu em mất

Em chỉ buồn khi người ấy xa em

Có thể khi tớ viết những dòng này ấy sẽ cho là tớ rất vô tình.Nhưng khi lòng tớ buồn thì thế giới cũng đâu có vui vẻ jì đối với tớ đâu.Đối với tớ niềm vui là khi đc ở bên cạnh người tớ jêu.Sẽ còn lại jì khi người ấy đã rời xa tớ.........đã ra đi mãi mãi........

Em làm sao quên anh đã cho em những phút giây êm đềm ,thật nồng nàn êm ái và thật nhìu tê tái.Và rồi tình ta tan vỡ anh bỏ em bơ vơ giữa dòng đời ôm nỗi nhớ, khóc cho cuộc tình dang dở...............

Giờ anh đi mãi xa xa thật xa nơi chân trời tình yêu đó sẽ mãi chỉ là bóng mây trôi vào đêm.Mây buồn mây khóc em buồn em khóc, em không tin ta sẽ vắng xa nhau từ đây......

A

alotoinghe

uh
chào bạn
tình cảm của bạn thật trong sáng làm sao
mình cũng rất thích mấy câu thơ của bạn
nhưng bạn à
tình cảm của con người là vậy đó
rất khó giải thich nổi
mình cũng đang rất thích một người cùng lớp nhưng mình không thể nào nói ra được bởi mình biết trong trái tim người đó đã có bóng hình khác, hơn nữa năm nay lại là cuối cấp, bon mình sắp thi rồi
và mình đã tự dằn lòng mình rằng chỉ là bạn
mình biết điều đó thật khó khăn và mình biết nước mắt mình đã đôi làn rơi vì người ấy nhưng người ấy đâu hay
mình buồn nhưng mình không giận bởi không thể có được người ấy nhưng mình biết trong tim người ấy vẫn có hình ảnh một cô bạn tốt như mình
và cậu biết không co một nhà tâm lí đã nói rằng:" thà yêu một lần rồi đau còn hơn là ôm mói tình đơn phương cả đời" và bạn cũng đã có được như vậy là gì

T

thanhha12a4

ROÀI TOÀN NHỮNG NGƯỜI TÂM HUYẾT TRONG LĨNH VỰC YÊU ĐƯƠNG,
IU LÀM CHI ĐỂ RÙI CHIA LI, SAU 1 ĐÊM CHỈ CÒN TIẾC NUỐI.......................HIX

T

thanhhai12a2

hm
trên đời này
có đôi khi tất cả đều là tình yêu
nhưng cũng có lúc chẳng có cái gì là tình yêu cả
thứ tình cảm mà em dành cho tôi là gì chứ
làm cho tôi hạnh phúc, để rồi tôi cũng không biết cảm xúc của tôi là gì khi em mãi không còn bên tôi
em từng nói muốn tôi đợi, đợi ư, đợi em đến ngày em hạnh phúc bên người khác ............................................

K

kun.kut3_9x

Tâm Tư Tàn Tạ Tình Tan Tác . Man Mác Mênh Mông Mãi Mộng Mơ . Đớn Đau Đưa Đẩy Đời Đơn Độc . Thao Thức Thẹn Thùng Thấy Thảm Thương . Vội Vàng Vô Vọng Vì Vương Vấn . Lả Lơi Lành Lạnh Lòng Lẻ Loi . Canh Cánh Cồn Cào Càng Côi Cút . Mệt Mỏi Mong Manh Mãi Một Mình....

K

kun.kut3_9x

em bik' trên đời này có nhìu thứ gọi là tình jêu lắm .Bik' là có khi hok mang lại ji` cả mà chỉ mang lại khổ đau mà thôi nhưng tại sao,tại sao chúng ta vẫn yêu.Có ai trả lời đc câu hỏi này hok

H

hacxanh

hok iu để nhìn t/y =cách của những người chưa iu-->thấy t/y có nhìu bí ẩn...
iu roài...nhìn t/y theo 1 góc độ khác...để thấy...hix...thoai, hok iu nữa...kíu

T

thanhhai12a2

nói tóm lại
ju thì thường xuyên hết $
không ju thì thường xuyện bị những thằng đang ju vay $
thế cả thôi :D

T

trinhthithuc2yd2

yêu lam gi cho them dau kho nhung ma da yeu roi thi cung nen hanh phuc vi minh da biet yeu la nhu the nao

K

kun.kut3_9x

jêu là phải bik chấp nhận dù đau khổ dù sao cũng cảm thấy hạnh phúc vì bik đc tình iu như nào :D

T

trinhthiyenc1yd2

minh cung dang co mot tinh yeu. Va ty cua minh thuc su la rat dep. Nhung cung co mot thoi gian minh va nguoi ay da chia tay nen minh hieu duoc noi dau cua ban. Nhung minh nghi cho du la the nao thi chung ta van phai co song cho that tot phai ko ban

K

kun.kut3_9x

Đố các bạn biết trên thế gian này khoảng cách nào là xa nhất......¿¿¿
Nó hok phải là khoảng cách từ đại dương này đến đại dương kia, hok phải là khoảng cách từ châu lục này đến châu lục kia , cũng hok phải là khoảng cách của một vòng trái đất .Thế theo bạn nó là khoảng cách jì........
Theo tôi đó là khoảng cách của 1 tình yêu.Có đúng hok nhỉ

L

liknight_kamihame

Mùa hè đáng ra phải là mùa yêu thương chứ sao toàn thấy chia tay thế này trời .

Top Bottom